Mỗi tuần một chuyên đề

Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
tranchan79 nói:
Bỏ 1 phiếu cho Thiên Thanh (cho em này chết già luôn trong hội độc thân)

Bác Tranchan này ác thế ai lại để em út nó chết già.Em ưi mai chị biếu cho cái nồi áp suất cho nó giừ hắn nha.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
babyan nói:
Bác Tranchan này ác thế ai lại để em út nó chết già.Em ưi mai chị biếu cho cái nồi áp suất cho nó giừ hắn nha.
Sao mãi mới thấy một người dám "dũng cảm" nhận chức mà các bác nói vậy thì tội cho em nó quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Phải có những người dám "hy sinh anh dũng" thì hội mới lớn mạnh được..............................hehe

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
nhaquedideple_rathanhpho nói:
Sao mãi mới thấy một người dám "dũng cảm" nhận chức mà các bác nói vậy thì tội cho em nó quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Phải có những người dám "hy sinh anh dũng" thì hội mới lớn mạnh được..............................hehe
Nói vậy là tạo điều kiện cho chú nào xung phong vàod chức hội phó đấy chứ nhẩy....
Chị hội trưởng với anh hội phó thì.... hội chẳng mãi mãi .... mãi mãi hay sao...
Chán thật cứ để mình phải nói .....

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
hvtgroup nói:
- Tình hình Hội độc thân ngày càng một... lớn mạnh quá! Đề nghị mọi người nhiệt tình... giao lưu mạnh hơn nữa mới mong có hiệu quả.

- Mình cũng đang muốn chuyển giao chức "hội trưởng" cho người khác vì đã quá... đát rồi không biết ai sẽ gánh vác đây? (nhưng nói nhỏ là thấy... tiếc thời tự do lắm).

Ôi trời ơi, từ lúc vào hội đến giờ em mới được diện kiến bác ấy nhỉ, em tìm bác muốn đỏ con mắt luôn. giờ bác tính sao đang định chuyển giao chức này lại hả hay là bác đề cử em đi. Em làm hội trưởng còn bác kiếm giúp cho em thêm anh nào làm hội phó nha hihihihihi

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
tranchan79 nói:
Nói vậy là tạo điều kiện cho chú nào xung phong vàod chức hội phó đấy chứ nhẩy....
Chị hội trưởng với anh hội phó thì.... hội chẳng mãi mãi .... mãi mãi hay sao...
Chán thật cứ để mình phải nói .....
Bác tranchan79 nói vậy e không ổn lắm. Nhỡ đâu hội phó lại là Nữ giới thì sao? Nếu vậy thì ........ hehehehehehe. Nhưng dù sao em cũng không muốn các hội viên ra đi hết đâu. Nếu vậy thì còn gì gọi lại "Hội những người độc thân" nữa. Em muốn ở vậy đến già cơ. :dzo:

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
Là người kêu gọi thành lập hội mà giờ em mới có mặt, xin các bác điểm danh cho em nhé.
Em dang cả hai tay xin ý kiến. Mời Bác TRanchan làm bộ trưởng bộ độc thân, còn thứ trưởng em chưa biết.
Nào biểu quyết..à 100% là đồng ý. Vâng, xin cám ơn. Mời bác TRanchan nhận quyết định nhé.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
tranchan79 nói:
Bỏ 1 phiếu cho Thiên Thanh (cho em này chết già luôn trong hội độc thân)
Bác nhớ lấy!
Em làm hội trưởng em cũng cho bác ... "ko cho bác thoát".

babyan nói:
Cám ơn chị, em e rằng với cái bác này thì nồi áp suất cũng ko ăn thua. Có bác nào đề xuất cách khác hiệu quả hơn ko nhỉ?!

Sửa lần cuối:
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Chết chết, cứ cái đà này thì làm sao quyết định được...............trật tự .........trật tự nào ..................................Thôi cho bác HVT làm trủ trì cuộc họp "nội bộ" bàn xem "ai" xứng đáng kế nhiệm "trưởng môn" đời kế đi..........Các huynh đệ tỷ muội thấy sao?.....................

M

meongokhongyeu1983

Guest
18/3/06
1
0
0
Ha Noi
nhaquedideple_rathanhpho nói:
Chết chết, cứ cái đà này thì làm sao quyết định được...............trật tự .........trật tự nào ..................................Thôi cho bác HVT làm trủ trì cuộc họp "nội bộ" bàn xem "ai" xứng đáng kế nhiệm "trưởng môn" đời kế đi..........Các huynh đệ tỷ muội thấy sao?.....................
Đúng rồi thống nhất ý kiến đi,thế này đến bao giờ mới bầu được chứ.
Em giơ tay đồng ý với bác deple nhé.:dance2:

M

meongokhongyeu1983

Guest
18/3/06
1
0
0
Ha Noi
lequanghuy nói:
Cả tớ nữa này từ ngày thành lập hội đến bây giờ vẫn chưa có gì đây này ! hic ! Các bạn cứ nhìn chữ ký của tớ thì biết! Có ai chia sẽ , thông cảm cho nỗi buồn thê thảm từ trong tâm khảm của chàng trai đa cảm này không ?
ẤY không chịu ra khỏi hội đó chứ,sao không theo chân bác hội trưởng đi,hay định ở lại làm hội trưởng đó.?

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Mình cũng muốn ra nhưng thiếu người ủng hộ thế mới đau chứ !

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hay là tớ đi. Tớ làm Hội trưởng hội độc thân trên WKT nha. Ai bầu tớ nà......................................................................................o?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nguyen Tu Anh nói:
Hay là tớ đi. Tớ làm Hội trưởng hội độc thân trên WKT nha. Ai bầu tớ nà......................................................................................o?
Thôi em chả bỏ phiếu cho chị đâu, để chị còn đi lấy chồng chứ.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
......................................................................................................????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Phải có những khoảng khắc yên lặng để tự ngẫm chứ nhỉ?

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
Cuộc chiến thế là đã kết thúc chưa ấy nhỉ mà sao em thấy yên ắng thế này? Kiếu yên lặng thế này dễ sắp có bão nổi lên lắm đây các bác ơi.

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Chắc đi lấy chồng lấy vợ hết rồi :dzo: :dzo:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
cycy nói:
Cuộc chiến thế là đã kết thúc chưa ấy nhỉ mà sao em thấy yên ắng thế này? Kiếu yên lặng thế này dễ sắp có bão nổi lên lắm đây các bác ơi.
Ấy đừng gọi là cuộc chiến, có ai chiến đấu ở đây đâu. Chỉ là đang bàn bạc xem ai sẽ giữ chức hội trưởng hội độc thân thay bác hội trưởng cũ đã ra đi về nơi xa với người ta roài.
Theo em thì các bác đề cử ra 3 người roài chọn 1 làm hội trưởng 1 làm hội phó (theo phương thức là bỏ phiếu).
Em đề cử bác tranchan79 (em k có ác ý gì đâu chỉ là anh ơi đừng lấy vợ vội nghe hi hi)

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Có lẽ phải bỏ phiếu tín nhiệm thôi:

1/ Nguyễn Tú Anh
2/ Lê Quang Huy
3/ Tranchan79