Hình Trung thu 2005 của WKT!

• Thread starter adam_tran
  • Ngày gửi
N

nhugiao

Guest
20/1/05
2
0
0
44
HCMC
Phai qua cong ty Mysterman that ha???? nhung nhugiao dang di lam, lam sao di duoc,Mysterman gui qua email duoc ko??? please!!! dia chi email la: nhugiao216@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
nhugiao nói:
moi nguoi chi gium Nhugiao voi, lam sao de xem duoc hinh????
Bạn muốn xem hình gì?
Nếu hình đêm trung thu thì bạn vào đây nhé

www.photobucket.com

Username : webketoan

pass : offline

Có rất nhiều hình của WKT qua nhiều hoạt động bạn có thể xem.

To nhugiao : bạn chú ý post bài có dấu nhé, không là sẽ bị del bài đấy.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hinh trung thu 2005 cua webketoan

phantuannam nói:
Bạn muốn xem hình gì?
Nếu hình đêm trung thu thì bạn vào đây nhé

www.photobucket.com

id : webketoan

pass : offline

Có rất nhiều hình của WKT qua nhiều hoạt động bạn có thể xem.

To nhugiao : bạn chú ý post bài có dấu nhé, không là sẽ bị del bài đấy.
Anh Nam ơi trung thu ở trong đó vui quá ha. Ở ngoài Bắc hôm đó mưa lắm. Ở quê em còn bão to nữa cơ.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Viet Huong nói:
Huhuhu! Sao chẳng thấy tui đâu vậy. Mất công phi từ Sân bay về đón con xong phi lên đó có 20 phút đồng hồ.
Úi ùi ui, mẹ...(của hằng nga) ơi, bữa đó xui thật, "mẹ" tới nơi thì máy "con".... hết phim.... hi hi hi, thôi để bữa khác "con" đem máy chụp.... 1 mình "mẹ" lại hen, hehhehe... (chụp 1 mình "mẹ" thôi, còn người khác thì... mặc kệ :banana: )
Hi hi hi, Thông báo!!!
Bữa đó cothant "chộp" được 2 tấm trông PTN nhà ta rất.... ngố.... có ai mua ko? Cothant bán lại cho....hehehe.... hay mình bán đấu giá nhỉ? (2 tấm đó thì cothant không tung vào photobucket)

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Phải đấu giá cái đấy đi cothant . Có đấu giá ko đưa cho HĐBL đấu giá hộ cho ( đã từng có kinh nghiệm đấu giá của Web :p ) :lol:

N

nhugiao

Guest
20/1/05
2
0
0
44
HCMC
huhu, mìnnh vẫn chưa thể xem hình đêm trung thu được, nên không tham gia vào mấy cái vụ đấu giá được, sáng nay không vào trang www.photobucket.com được.
To: Phantuannam: Viết có dấu khó quá à, cứ quên hoài :D. bây giờ thì nhớ rồi, nhất định không để bài bị del đâu

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
cothant nói:
Úi ùi ui, mẹ...(của hằng nga) ơi, bữa đó xui thật, "mẹ" tới nơi thì máy "con".... hết phim.... hi hi hi, thôi để bữa khác "con" đem máy chụp.... 1 mình "mẹ" lại hen, hehhehe... (chụp 1 mình "mẹ" thôi, còn người khác thì... mặc kệ :banana: )
Hi hi hi, Thông báo!!!
Bữa đó cothant "chộp" được 2 tấm trông PTN nhà ta rất.... ngố.... có ai mua ko? Cothant bán lại cho....hehehe.... hay mình bán đấu giá nhỉ? (2 tấm đó thì cothant không tung vào photobucket)
Cothant ơi sao chả thấy tiến hành thủ tục đấu giá ảnh của tui nhỉ? Tui không muốn 02 tấm ảnh đó làm xấu hình ảnh của tui nên tui sẽ quyết tâm mua với giá cao đó.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phantuannam nói:
Cothant ơi sao chả thấy tiến hành thủ tục đấu giá ảnh của tui nhỉ? Tui không muốn 02 tấm ảnh đó làm xấu hình ảnh của tui nên tui sẽ quyết tâm mua với giá cao đó.
hi, thôi được, để tui đưa thử... 1 bộ phận của ông lên nhé.... hi hi hi....
Đố mọi người PhanTuanNam đang.... nhìn cái gì....hehehe...:banana:

Đính kèm

14 KB · Lượt xem: 170
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
phantuannam nói:
Trời ạ! Bây giờ tui mới biết tui xấu cỡ này. :rocker:

Đau đớn thay, đau khổ thay!!!

Đau đớn thay phận đàn bà
Lời rằng bạc mệnh cũng là lời chung

:freddy:​

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ah tôi quên không trả lời câu hỏi của ông, tính tôi vốn háo sắc. Chắc chắn lúc đó đang nhìn chân của chị Hằng Nga. Đúng không Ziczac?

Mà công nhận bác nào dã man chơi nguyên cái ảnh em xấu quá (mà mình vốn đã xấu rồi, bây giờ muốn tự tử quá)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, đáp án của ông sai rồi, Chị Hằng Nga lúc đó đang ngồi... kế bên tui, tức là bên trái của ông cơ, còn ông thì liếc bên phải... nơi đó đang có 2 mem mới....hi hi hi...
Thế có muốn chuộc lại hình kô? Có vài người hỏi mua rồi đấy... (mỗi người 1 lý do: người thì trong restroom gián nhiều quá, người thì nhà có đứa bé hay khóc nhè....)

C

Chau Minh Tran

Guest
Ha ha..
Xem hình trung thu mới biết các bác nhà mình hầu như còn trẻ nhỉ!
Sao lên mạng già bà cố!
Các bác cho em hỏi cái ông phá đàn guitar có phải là ông già Adam tran? Hay ông trong lệnh truy nã?

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Chau Minh Tran nói:
Ha ha..
Xem hình trung thu mới biết các bác nhà mình hầu như còn trẻ nhỉ!
Sao lên mạng già bà cố!
Các bác cho em hỏi cái ông phá đàn guitar có phải là ông già Adam tran? Hay ông trong lệnh truy nã?

Hic! Lên mạng già thấy bà cố là sao? Tụi nó kêu mình là bà già rồi không già sao được.

Người cầm đàn ghi ta? Cả 2 đều đúng

C

Chau Minh Tran

Guest
xuantham nói:
Hic! Lên mạng già thấy bà cố là sao? Tụi nó kêu mình là bà già rồi không già sao được.

Người cầm đàn ghi ta? Cả 2 đều đúng
Ý, em đang nói đến mấy bác nam chứ đâu nói đến cái chị bế em bé nhà người ta đâu!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA