Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Z

zTLBBz

Guest
5/10/09
8
0
0
42
Bình Định
6 câu tự luận là mình tự chọn hay sao vậy? mình nghe mỗi chổ nói mỗi khác. ai có gởi vào hộp thư mình ]tdkhoa.bdi@gdt.gov.vn hay up lên cho mình tham khảo với

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenanapa

Guest
5/10/09
5
0
0
62
Gia lai
Đợt này Tổng cục thuế sẽ chấm bài tự luận gồm 3 phần :
1. Nội dung bài làm;
2. Chính tả;
3. Chữ đẹp;
Đạt 3 yêu cầu trên thì sẽ đậu, vì chữ cán bộ thuế hiện nay viết xấu và sai lỗi chính tả nhiều lắm.

D

dtta

Guest
15/10/09
1
0
0
39
dak nong
cần bài giải về những câu hỏi làm tự luận, ai có post bài lên coi

D

dinh6888

Guest
17/9/09
47
0
0
Hải dương
Ối trời ơi, nếu mà tổng cục thuế chấm điểm chữ viết thì cũng bình thường.Nhưng nếu mà bộ y tế chấm điểm cán bộ y tế, chắc là trượt vỏ chuối tất với nhau nhỉ?
:004:

C

chiatay1

Trung cấp
21/9/09
50
0
0
vn
kiểm tra xong đợt 1 rồi, không biết khi nào thì có đ2 đây?

M

minathanh

Sơ cấp
27/9/09
37
0
0
48
gialai
các bạn ai thi trước có tài liệu về các câu tự luận của bài thu hoạch post lên cho chúng mình tham khảo với.

H

hongcuncon09

Guest
26/9/09
13
0
0
Hà Nội
hic. bà con ơi có phải tổng cục thuế 15 tháng 11 mới di lam ko?lâu quá

Q

QuangCCT

Guest
16/5/08
1
0
0
38
Yên Đỗ - Plieku - GiaLai
Thi công chức

Ái chà! Xin chào bà con! Không ngờ anh em thuế ta tham gia dien đàn này đông quá. Mình cung sắp thi đây đang loay hoay tìm viết bài thu hoạch đây bác nào có bày thu hoạch cho mình tham khảo với. :015:

H

hongcuncon09

Guest
26/9/09
13
0
0
Hà Nội
huuuuuuuuuuuuuu, có ai ở tổng cục biết ngày nào đi làm không nói cho em biết với , em sốt ruột quá.

H

haiham

Guest
24/9/09
8
0
0
36
nam dinh
ko biet bao gio di lam cac ban nhi?minh thay sot ruot qua di,van chua bit phan ve dau nua,cam on tat ca cac ban tren dien dan da chia se trong thoi gian qua,cung nhau co gang tiep cac ban nhe!thanhks!thanks!

L

levananh

Sơ cấp
30/6/09
23
0
0
Hà Nội
Chào các bạn! Cho tôi hỏi năm 2010 có đợt thi công chức thuế không mình có đứa em đang có ý định thi vào ngành thuế. Nếu ai biết thì mách tôi với nhé. Cảm ơn nhiều

D

dinh6888

Guest
17/9/09
47
0
0
Hải dương
Cuộc đời thật là chán. Nhiều lúc có những thứ mà ta không ngờ tới lại xảy đến với chúng ta.Bao nhiêu ước mơ, hi vọng, bao nhiêu niềm tin.Vậy mà chốc lát tan thành mây khói.Cầm trên tay tờ quyết định công tác mà lòng cảm thấy thiu thiu buồn, man mác, rồi đây công việc của mình ra sao?Mới bước chân vào ngành thuế, bao nhiêu bỡ ngỡ, vậy mà đùng cái, một sự tiếc nuối đến với mình.
Nhưng dù sao, ngước lên nhìn thì thấy có nhiều người hơn mình nhưng nhìn xuống vẫn còn nhiều người không bằng mình.
:wall:

F

Franci1

Guest
26/7/09
32
0
0
38
Thanh Hoa
Cuộc đời thật là chán. Nhiều lúc có những thứ mà ta không ngờ tới lại xảy đến với chúng ta.Bao nhiêu ước mơ, hi vọng, bao nhiêu niềm tin.Vậy mà chốc lát tan thành mây khói.Cầm trên tay tờ quyết định công tác mà lòng cảm thấy thiu thiu buồn, man mác, rồi đây công việc của mình ra sao?Mới bước chân vào ngành thuế, bao nhiêu bỡ ngỡ, vậy mà đùng cái, một sự tiếc nuối đến với mình.
Nhưng dù sao, ngước lên nhìn thì thấy có nhiều người hơn mình nhưng nhìn xuống vẫn còn nhiều người không bằng mình.

Sao vậy bạn? bị phân về nơi không như mình mong muốn à

H

heogay200883

Sơ cấp
9/9/09
17
0
1
40
QN
Không có, 4 năm mới thi một lần mà, nói em bạn chờ đến năm 2013

T

tranhao0106

Cao cấp
30/7/08
232
1
0
VN

Được phân về 2 đội HS-TV-AC-QT-NS và QL&Cưỡng chế nợ còn sướng chán hơn là đội KK-KTT-TH còn thê thảm hơn. Chắc bạn được phân về Đội thuế phải ko?
Đừng vội nản, từ từ rồi sẽ đâu vào đấy hết

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
hôm qua làm đc 29/30 điêm. hơi tiếc 1 câu sai lãng xẹt.
Bác nào biết lịch đi làm ở TCT như thế nào nói cho anh em biết với???
Tình hình là tôi với nhiều người khác ko biết gì về lịch gọi đi làm, phân ban,... của TCT

Sai có 1 câu thì chắc bạn là siêu thuế rùi đó :angel::angel:

hic. bà con ơi có phải tổng cục thuế 15 tháng 11 mới di lam ko?lâu quá

Đi làm thì cũng từ từ chứ, gấp gì :015:

Cần sửa lại nội dung tờ quyết định không, mình sửa thành Cục trưởng luôn cho :wall:

Được phân về 2 đội HS-TV-AC-QT-NS và QL&Cưỡng chế nợ còn sướng chán hơn là đội KK-KTT-TH còn thê thảm hơn. Chắc bạn được phân về Đội thuế phải ko?
Đừng vội nản, từ từ rồi sẽ đâu vào đấy hết

Vào đội nào là sướng nhỉ?:wall::wall:

D

dinh6888

Guest
17/9/09
47
0
0
Hải dương
không phải là về phòng nào.Mà đang ở tổng cục thuế, bị tọt xuống cục thuế. Đau quá là đau.:wall:

F

Franci1

Guest
26/7/09
32
0
0
38
Thanh Hoa
không phải là về phòng nào.Mà đang ở tổng cục thuế, bị tọt xuống cục thuế. Đau quá là đau.:wall:

:015: Làm ở Tổng cục thuế thì oai hơn nhưng rồi bạn sẽ thấy về Cục thuế có nhiều cái hay đấy. Cứ yên tâm làm đi bạn ạ. Đừng có bi quan vậy. Rồi mà xem, đảm bảo đó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA