Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chiatay1

Trung cấp
21/9/09
50
0
0
vn
Được phân về 2 đội HS-TV-AC-QT-NS và QL&Cưỡng chế nợ còn sướng chán hơn là đội KK-KTT-TH còn thê thảm hơn. Chắc bạn được phân về Đội thuế phải ko?
Đừng vội nản, từ từ rồi sẽ đâu vào đấy hết

chào bạn , lâu lắm mới thấy bạn lên diễn đàn! dạo này bạn có tin gì mới không?

B

bidanh

Guest
23/10/09
1
0
0
TP.HCM
cho mình hỏi chút,ko biết là 1 khi vào đươc ngành thuế rùi thì bằng cấp có quan trọng không hen? có phải có bằng cấp đúng chuyên ngành ko ta?hay miễn là cử nhân kinh tế là được

T

tranhungcct

Guest
9/12/07
58
0
0
54
Bình Thuận
Hôm nay 23/10 một số cục thuế các Tỉnh đang tổ chức thi thử ( ôn thi 21 ngày trong tháng 9/2009 ), thi vào công chức thuế hiện sẽ thi qua mạng,thi xong có điểm ngay, nội dung học thì do anh em đi thi thử hết nên chưa lấy đụơc, sẽ đưa lên sau

T

tranhungcct

Guest
9/12/07
58
0
0
54
Bình Thuận
nói thẳng ra thì yêu cầu của ngành là bằng ĐH chuyên ngành, bằng kinh tế hoặc luật cũng được, tuy nhiên muốn vào thì đôi khi bằng này o bằng bằng khác....!?

N

nguyenductho86

Guest
18/9/09
5
0
0
38
yen khanh
không phải là về phòng nào.Mà đang ở tổng cục thuế, bị tọt xuống cục thuế. Đau quá là đau.:wall:

Đang ở TCT mà lại bị xuống Cục là sao hả bạn?Họ phân mình về đó hay do nhầm lẫn gì?

C

cucthueDN

Trung cấp
15/6/09
68
0
0
DN
Chờ kết quả đợt 2 hoài mà ko thấy thông báo gì, chán quá :wall: :yo yo (9):.

M

minathanh

Sơ cấp
27/9/09
37
0
0
48
gialai
Hôm qua o nơi mình thi thử rồi đó thấy cũng đơn giản thôi, nhưng không biết đến lúc thi thiệt thì sẽ như thế nào đây.

D

dinh6888

Guest
17/9/09
47
0
0
Hải dương
chắc là có sự nhầm lẫn ở đây chăng?
Vào trong ngành thuế mới thấy được, mọi thứ ngoài sức tưởng tượng của ta.Nhiều thứ không thể theo ý muốn được. Phải có nhiều bác hồ.
Ối trời thi muộn thế? Chắc là 31-10 mới thi.Thi cái đó thì dễ mà, cục thuế nhà tôi thi trên 80% đạt loại giỏi.
Chúc mọi người thi tốt!

M

minathanh

Sơ cấp
27/9/09
37
0
0
48
gialai
các bạn thi đợt đầu đã có quyết định đi làm chưa vậy

N

Ngan02

Sơ cấp
25/6/09
20
0
0
Ha Noi
sang năm nhé!

Chấm phúc tra rồi mà Bác. Chấm tại Tổng cục từ chiều 12/10/09 rồi, đến chiều 19/10/2009 Tổng cục đã gửi danh sách đỗ phúc tra lên Bộ rồi chắc cuối tuần này danh sách quay về Tổng cục thôi. Yên tâm đi các Bác, môn QLHC phúc tra lên nhiều phết, tin học, ngoại ngữ thì hơi ít.

T

tranhao0106

Cao cấp
30/7/08
232
1
0
VN
chào bạn , lâu lắm mới thấy bạn lên diễn đàn! dạo này bạn có tin gì mới không?

Ko có bạn ơi vì mình đi học nên ko có tìm hiểu. Khi nào có tin tức sẽ cho hay ngay

C

cucthueDN

Trung cấp
15/6/09
68
0
0
DN
Chấm phúc tra rồi mà Bác. Chấm tại Tổng cục từ chiều 12/10/09 rồi, đến chiều 19/10/2009 Tổng cục đã gửi danh sách đỗ phúc tra lên Bộ rồi chắc cuối tuần này danh sách quay về Tổng cục thôi. Yên tâm đi các Bác, môn QLHC phúc tra lên nhiều phết, tin học, ngoại ngữ thì hơi ít.
Vậy còn danh sách xin thêm chỉ tiêu đợt 2 bác biết khi nào có không hay là chờ công bố cùng danh sách xin phúc khảo luôn.

T

tranghap

Guest
23/2/09
17
0
0
40
ha tay
Mình phúc khảo môn ngoại ngữ không biết có bị xuống điểm không nữa

N

nguyenductho86

Guest
18/9/09
5
0
0
38
yen khanh
ối giời ơi, chơi nhiều chán quá! ko biết khi nào TCT cho đi làm đây:wall:?

D

dinh6888

Guest
17/9/09
47
0
0
Hải dương
Mọi người thi đỗ đợt đầu đã đi làm rồi. Quyết định đi làm từ ngày 22/10/2009. Đi làm mấy hôm rồi, có người thì làm luôn, có người thì đợi đầu tháng đi làm.Nói chung là cũng sắp hết năm rồi, có muốn làm thì cũng chẳng làm được.Chắc là đợi sang đầu năm đi tập huấn vài tháng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA