Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

Doanh Chinh Thanh

Guest
1/11/10
2
0
0
Ha Noi
Có ai có đề thi và kinh nghiệm thi tuyển vào thuế không? cho e xin cái
Email của e: mr.khac@gmail.com
Cảm ơn các bác nhiều nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xinguay87

Sơ cấp
28/10/10
21
0
1
37
Quảng Bình
mình ở quảng bình nên không có điều kiện ra HÀ Nội ôn thi, bạn nào đi ôn thi có tài liệu về môn " Quản lý hành chính nàh nước về tài chính tiền tệ " gủi cho mình với nhé! Quetranthiqs@gmail.com
cám ơn bạn nhiều

D

Doanh Chinh Thanh

Guest
1/11/10
2
0
0
Ha Noi
bạn Hanhhung ơi!
Email của mình là mr.khac@gmail.com bạn gửi cho mình đề thi năm 2005 với nhé, Thanks ban nhiều! gửi cho mìnddeeer mình biết mail rồi mình gửi tài liệu QLNN tới bạn

X

xinguay87

Sơ cấp
28/10/10
21
0
1
37
Quảng Bình
Cám ơn bạn Mai đã gửi các đề thi của năm trước cho mình. Nhưng xin lỗi tại mình kích vào nút xóa nên quên mất không nhớ nick của bạn là gì để gửi một số tài liệu ôn thi cho bạn
Ban hãy gửi lại cho mình theo ĐC: quetranthiqs@gmail.com
Chúc bạn tất cả!

N

nguyencamle

Sơ cấp
1/11/10
28
0
0
35
Hà Nội
Trường cấp 1 này thằng cháu mình đang theo học. Có nhiều lối vào lắm, nhưng có 2 đường chính là: + ngõ 496 đường Trường Chinh (đối diện cây xăng Vương Thừa Vũ) + 1 đường cạnh phía bên trái Trường Thủy Lợi (như bạn nói).

Cám ơn bác.
Bây h thì e nhớ roài, đúng là trường e đã qua vài lần.

hue hue

hue hue

Cao cấp
7/1/10
226
1
18
Bắc ninh
Mây câu hỏi trên là acc116 tự đưa ra theo sườn cácVBPL đó ah? or tổng hợp từ năm trước.
Theo đề thi mon chung năm nay thì ko fải học thực hành tiết kiệm chống lãng phí nhé.
Theo anh gì đó làm bên thuế (bên tổ chức lớp ôn ấy) nói rằng cuối tháng 12 thi, chắc đỗ ra tết đi làm

bác cho em hỏi: nộp hồ sơ tại tổng cục thuế hết 30/11. còn thi và lớp ôn thi học hết rồi ạ? em giờ mới đọc thông tin. bác có bài ôn j cho em xin với. em quê Bắc Ninh nếu đỗ thì họ sẽ phân việc đi đâu ạ?

T

tranhao0106

Cao cấp
30/7/08
232
1
0
VN
Các bạn o­i tài liệu có hết trên diễn đàn rồi nên tìm đi ko nên xin hoài phí quá đi. Còn thi thì mình nghĩ thế này minh bạch hết ko biết các chỗ khác ra sao but chỗ mình là đủ điểm đạt sẽ tuyển vào ngay nên yên tâm nhé ko lo quá mà lung lay ý chí nhé

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Các bạn o­i tài liệu có hết trên diễn đàn rồi nên tìm đi ko nên xin hoài phí quá đi. Còn thi thì mình nghĩ thế này minh bạch hết ko biết các chỗ khác ra sao but chỗ mình là đủ điểm đạt sẽ tuyển vào ngay nên yên tâm nhé ko lo quá mà lung lay ý chí nhé

vậy là mọi nơi đều minh bạch rồi (tại bạn đến từ Việt Nam mà). hihi. nói giỡn thôi. Tranhao cho mình hỏi, mình muốn nộp hồ sơ thi ở cục nào cũng được phải không, hay là hộ khẩu ở đâu xin ở đó vậy?

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
Comment 1 fát liền nè:
1. Bạn nào nghĩ thi toàn COCC ấy hả, vậy if bạn nghĩ thế thì thôi khỏi ôn thi luôn, vì thi vẫn trượt mà, còn hỏi trên này chẳng ai biết mà trả lời đâu, có biết cũng ko trả lời bạn đâu, nên đừng hỏi để người khác đỡ phân tâm.
2. Bạn gì hỏi học phí ấy, bạn ko đọc kỹ thông tin lớp học ah, đã post đầy đủ rồi, 1,5M, hiện có lớp 246 đã học 1 buổi, lớp 357 sẽ học vào t5 này, còn lớp t7,cn có or ko tốt nhất bạn nên contact anh Hưng nhé. Bạn nào mới tham gia top này chịu khó đọc chút đi, cứ hỏi hoài, ko ai trả lời thì nói ko có ai trả lời giúp, chẳng lẽ phải đọc ttin, tóm tắt lại và trả lời bạn trong khi thông tin quá rõ ràng rồi.
3. Bạn gì đó hỏi xin tài liệu ah, chịu khó đọc lại vài chục trang và down tài liệu về nhé, đừng ngồi chờ hoài nha. Bạn hỏi thi đỗ họ phân đi đâu, cái này có trời mới biết được, if muốn làm thì cứ thi đi, đỗ rồi hãy tính việc này, họ phân đi đâu có làm or ko là tuỳ mình cơ mà.

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
vậy là mọi nơi đều minh bạch rồi (tại bạn đến từ Việt Nam mà). hihi. nói giỡn thôi. Tranhao cho mình hỏi, mình muốn nộp hồ sơ thi ở cục nào cũng được phải không, hay là hộ khẩu ở đâu xin ở đó vậy?

Người ta có nói trong hồ sơ là anh ở đâu thì anh chỉ được nộp hsơ ở đó đâu. he. Bác cứ thoải mái mà lựa chọn đi nhé

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Người ta có nói trong hồ sơ là anh ở đâu thì anh chỉ được nộp hsơ ở đó đâu. he. Bác cứ thoải mái mà lựa chọn đi nhé

thanks nhe buigiang! Buồn ghê sao mà cũng có người xin tài liệu hoài!

T

truc l

Sơ cấp
10/9/10
31
0
0
Phú Yên
Mình nghe nói Thi chỉ là hình thức thôi. chứ chấm điểm rồi, đều là 3T và 5C cả
3T(thân thế tiền)
5C (con cháu các cụ cả)
Nên cũng đang lo quá. Có Thi minh bạch và chấm công khai, đúng thực lực không. Chẳng biết thế nào.
Tỉnh nào tuyển thì cán bộ tỉnh đó sẽ chấm thi, nên 3T,5C khó mà tránh khỏi. Kết quả thế nào tùy thuộc rất nhiều vào đạo đức của người cán bộ chấm thi.

P

pttl

Guest
21/10/10
10
0
0
38
thai nguyen
Mọi người không để ý gì cả.Mình đọc hết topic này rồi, các câu hỏi cứ lặp đi lặp lại. Mọi người chú ý chịu khó đọc lại những phần trước ý. Mình mất 1 buổi chiều đọc. Mình đã tìm đủ số tài liệu cần trong diễn đàn rồi.Mong mọi người chịu khó nhe! Chúc thành công!

T

tranhao0106

Cao cấp
30/7/08
232
1
0
VN

Bạn muốn công tác tại cục thuế nào thì nộp chỗ đó but chỉ nộp duy nhất 1 hồ so­ thôi không có cái th­ứ 2 nếu ko sẽ bị huỷ hồ sơ. Trong đơn xin thi tuyển mấy năm trước có nội dung này là cam đoan chỉ nộp duy nhất 1 bộ hồ sơ nếu ko sẽ bị huỷ. Bạn tìm hiểu thêm nhé

T

tranhao0106

Cao cấp
30/7/08
232
1
0
VN
Tỉnh nào tuyển thì cán bộ tỉnh đó sẽ chấm thi, nên 3T,5C khó mà tránh khỏi. Kết quả thế nào tùy thuộc rất nhiều vào đạo đức của người cán bộ chấm thi.

Bạn lấy thông tin ở đâu vậy? Sao bạn biết cán bộ tỉnh đó chấm thi?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA