Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
sadako

sadako

Tiểu Xú Quỷ
9/1/11
220
1
0
nghệ an
Tình hình là ai thi cụm Nghệ An ngạch Chuyên viên Tin thì giơ tay làm quen phát. Đọc đề Tin học miền nam thi choáng, không thể tưởng tượng được. Làm hơn 2 năm trong ngành mà đề thi chả dính dáng chút nào đến công việc hiện tại. Chưa có đề thì đoán non đoán già vì giới hạn quá rộng, ngó được đề cụm miền Nam thì mất hết tinh thần học luôn. Không hiểu nổi, sao lại ra đề như vậy nhỉ???
Thời tiết lạnh tê tái, các bác nào ở Quảng Trị, Quảng Bình không biết thời tiết có lạnh như ở Vinh không, khi ra Vinh nhớ mặc thật ấm vào nhé.

hic sao một số người thì có giấy báo một số người thì ko nhỉ ="= các bác gửi giấy báo làm ăn chán quá :(
tí phải lặn lội lên cục lấy mới dc, nản
P/s: bạn ac làm tin trắc no ngon lành k =.='

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
hic sao một số người thì có giấy báo một số người thì ko nhỉ ="= các bác gửi giấy báo làm ăn chán quá :(
tí phải lặn lội lên cục lấy mới dc, nản
P/s: bạn ac làm tin trắc no ngon lành k =.='

ngon nổi gì, xương ko hà. đang lo rớt đây

T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an
ai có đề tiếng anh A, bên cán sự chưa? post lên cho cả nhà với nha.

nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh
Ờ, mình gửi cho các bạn, nhưng cái này là tài liệu hướng dẫn office 2007 chứ k phải đề hay j đâu nhá, k gửi xong lại lầm bầm mắng mình là k được đâu nha :D

litlechick

litlechick

Trung cấp
2/11/10
55
0
0
37
son tay
Các bạn ơi ai biết đề cán sự tin thì post lên dùm mình với. Hix mấy hôm nay lo quá hok biết đề ra như thế nào nữa. Nhìn đề của chuyên viên choáng quá. Cán sự thì hok biết thế nào zzz

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Các bạn ơi ai biết đề cán sự tin thì post lên dùm mình với. Hix mấy hôm nay lo quá hok biết đề ra như thế nào nữa. Nhìn đề của chuyên viên choáng quá. Cán sự thì hok biết thế nào zzz

ai có trí nhớ siêu phàm, hay có ghi lại thì mới có

S

sang7y

Guest
4/12/10
19
0
1
Hà Lội
Sửa lần cuối:
litlechick

litlechick

Trung cấp
2/11/10
55
0
0
37
son tay
Thì đại loại thôi cũng dc moà. Đánh loto từ hôm qua đến giờ :D

K

kchi2010

Guest
21/12/10
2
0
0
38
HD
Chào bạn!
Bạn ơi bạn có thể gửi cho mình file đó được ko? Mail của mình là: kchi2010@gmail.com
Thanks bạn!

S

sang7y

Guest
4/12/10
19
0
1
Hà Lội
thi riêng nhe, 90 phút tự luận, 30 phút trắc nghiệm but làm 10 phút là xong

Bác làm 30' trắc nghiệm trong 10' thì còn tin.Cứ làm 90' tự luận mà chỉ trong 10' thì hay phết nhở.Có bí kiếp j ko.Coi bộ kỳ này bác đậu chắc rồi :angel:

H

haihp266

Guest
17/12/10
41
0
0
hai phong
uhm,mình biết là so sánh hơn rồi,nhưng mình nghĩ dùng beautifully mới đúng....cũng k rõ lắm,lâu lắm rồi bỏ bê tiếng anh. Hồi xưa đi học bọn tớ toàn đề dạng này, mà lúc nào mình cũng 8,9đ. Giờ học lại như mới.....T_T
Đúng rùi, beautifully là đúng, nhưng đây ko gọi là giới từ mà là phó từ. Mà phó từ thì đứng sau động
từ, bổ nghĩa cho động từ.:015:

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Bác làm 30' trắc nghiệm trong 10' thì còn tin.Cứ làm 90' tự luận mà chỉ trong 10' thì hay phết nhở.Có bí kiếp j ko.Coi bộ kỳ này bác đậu chắc rồi :angel:

ủa, chứ ko phải rủ năm sau thi chung hả. hihi. tự luận làm 10phút chắc tự tử, sai luôn cái câu bài tập rồi, thiệt là, mẹo gì dự vậy.

Đúng rùi, beautifully là đúng, nhưng đây ko gọi là giới từ mà là phó từ. Mà phó từ thì đứng sau động
từ, bổ nghĩa cho động từ.:015:

ui, chứ ko phải trạng từ hả, phó từ là khác nữa mà, vậy là sai 1 câu nữa.

S

sang7y

Guest
4/12/10
19
0
1
Hà Lội
haizzz, mình vừa từ nha trang về, pùn dễ sợ, ôn qua trời, ra thi cái gì đâu, kinh nghiêm của mình là mấy bồ photo nhiều tài liệu vào. Mình làm theo những gì mình học bài, còn mọi người được coi thi dễ, dở tài liệu hết trơn, thi với chả cử, thật giả lẫn lộn. thua nhau chỉ vì k giỏi lật tài liệu, thế là thế nào nhỉ. haizzzz. đúng là sự thật đau lòng ( admin cho em than chút, em khóc từ lúc về tới giờ, buồn ơi là sầu :((
Em học quá trời, cuối cùng thành ra thế này, hixhixx

Có bác nào đc giở tài liệu bởi giám canh thj dễ ko,lên an ủi bạn ấy đi kìa.
Chia bùn cùng bạn nha.Thôi ko sao,học tài thi phận là vậy đó.Mình cũng như bạn thôi.Tự làm nên thua những ai làm bài đúng 9 xác từng dấu phẩy
:1luvu:

N

npthuy2008

Sơ cấp
29/10/10
9
0
0
36
Nghệ An
ai mà nhớ nổi post cho bạn, 25 câu, mà now mình cũng nhớ mag máng hà, nó đơn giản đến ko giản đơn. hihi. Nói chơi thôi, mình đảm bảo với bạn, if bạn đã đọc và hơi thuộc luật thì chắc chắn bạn làm được 70 - 80%

Cho t hỏi chút là bài thi trắc nghiệm chuyên ngành có bt ko bạn, nếu chỉ học trong luật có làm hết đc ko, hay phải học trong thông tư nữa, h học thông tư thì ko kịp nữa.hix

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Cho t hỏi chút là bài thi trắc nghiệm chuyên ngành có bt ko bạn, nếu chỉ học trong luật có làm hết đc ko, hay phải học trong thông tư nữa, h học thông tư thì ko kịp nữa.hix

đã biết là ko kịp rồi còn hỏi. hihi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA