Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Kikikiki

Trung cấp
20/10/10
50
0
0
hà nội
mình nghĩ nếu sau rather phải có "than"

N

nguyen thi thin

Guest
23/8/07
5
0
0
nghe an
Would you like to go to the cinema" "No, thanhk you. I'd ... stay home" Mọi người chọn đáp án nào??? a.better b.like c.prefer d.rather

chon la rather, vi sau woud rather la dong tu nguyen the khong "to". Con sau like+Ving/ to V

L

linhdao1610

Sơ cấp
22/11/10
11
0
0
35
Hà Nội
The price of gold and USD increase sharply all over the VietNamese market.
Mình nghĩ tn chứ nhỉ

L

litterlove

Sơ cấp
18/11/10
26
0
1
35
ha noi
hjx hjx! Cả nhà ơi, đầu em loạn hết cả rồi. Chẳng học hành thêm được gì nữa hết! Chuẩn bị tâm lý đi thi thui. Em chúc cả nhà may mắn ạ!

T

t3dkp

Sơ cấp
28/11/10
30
0
6
37
kjhhjkhkjkjh
Mai đi xem phòng thi (hi vọng ngồi bên cạnh e gái nào xinh xinh cho đỡ căng thẳng! hi!) MONG CẢ 4ROOM AI CỦNG GẶP MAY VÀ TRÚNG TỦ! NÓI TÓM LẠI LÀ ĐỖ!!!!

T

tolaXuka

Guest
4/2/09
13
0
0
39
Ha Noi
Chúc cả nhà thi tốt nha! Mọi người cùng cố gắng hết mình nha!

N

nguyetminhtran

Guest
26/11/10
13
0
0
35
Hưng Yên
cảm ơn acc nhé! cảm ơn các bạn miền nam yêu dấu!các bạn miền bắc cố gắng thi tốt nhé!

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
lạnh quá, cái đầu tui và cả lòng mề of tui cũng lạnh, tui cũng vô cảm với việc đi thi luôn, nên ko đọc đc j nữa, thôi, cố gáng fao cho xong để nổi đã, còn có vinh quang gì ko thì...nhờ giời
Bao nhiêu lòng nhiệt huyết of tui nó cứ đi đâu mất rồi, ko biết là do ở HN lạnh quá or sau khi review miền nam tui hết hứng. hĩ.
Có ai làm ơn kéo cái "lòng" of tui lên với nào, hvọng là các bạn hiền giúp sức, ngày mai vào tám nốt sau đó là đi thi.hihi

Sửa lần cuối:
K

Ketoannontay09

Guest
1/9/09
14
0
0
Vĩnh Phúc
eo ơi! sao mới có ofice 2007 mà đã thi về 2007 rùi thì ....
Mình toàn dùng 2003 thui giờ làm sao mà học cho kịp nhỉ?

mà mình doawload mãi mà ko đc thế nhỉ?

Sửa lần cuối:
H

huyentrang3011

Guest
18/12/10
38
0
0
38
HN
Tui cũng vậy, ko học được, đọc ko vào j cả. Sau khi MN thi xong lại càng ko mún học. Thôi vậy, lại đi làm mấy cái tlieeuj thôi. Cả nhà cố gắng nha. May rủi, hiiiiiiiiiiiiii

L

litterlove

Sơ cấp
18/11/10
26
0
1
35
ha noi
Giống tui quá! Từ đợt miền nam thi xong là chẳng được chữ nào vào đầu. đã 4 ngày trôi qua mà chẳng có tí kiến thức nào thêm cả???? hjx! Sắp hội ngộ tại Học Viện Kỹ Thuật Quân Sự rồi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA