Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ngoisa

ngoisa

Sơ cấp
25/11/10
25
0
0
hà nội
Mình có tài liệu mấy câu hỏi về CBCC. Nhưng ko bit cách post lên diễn đàn. Ai bit cho mình email mình sẽ gửi cho. Nó là phông .vn, máy nhà mình không đọc được vì dùng unikey, bạn nào biết cách chuyển phông thì làm ơn giúp mình với nha.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh
Bạn nào có tài liệu về Hệ điều hành Windows vs Word, Excel 2007 cho mình xin với... Làm ơn :(. Tks các bạn nhiều!!!

Bạn nào có tài liệu về Hệ điều hành Windows vs Word, Excel 2007 cho mình xin với... Làm ơn . Tks các bạn nhiều!!! mail của mình lady_vit@yahoo.com
up lên đây cho cả nhà luôn nè,đầy đủ office 2007 luôn nè :
Free File Hosting Made Simple - MediaFire

nabi dậy rồi à? nabi có bit cách chuyển từ phông .vn sang timenewroman không, Chuyển giúp tớ với. Để chỉnh sửa làm bùa. hi

Ờ,thức muộn quá giờ mới dậy nè :D, cái đó có phần mèm để chuyển bạn ah. mà sao phải chuyển, để .vntime cũng được mà.

Mình có tài liệu mấy câu hỏi về CBCC. Nhưng ko bit cách post lên diễn đàn. Ai bit cho mình email mình sẽ gửi cho. Nó là phông .vn, máy nhà mình không đọc được vì dùng unikey, bạn nào biết cách chuyển phông thì làm ơn giúp mình với nha.

gởi mình đi, mình sẽ up lên dùm bạn, mail : loan_nabi0701@yahoo.com.au
mail của mình hơi lạ,cứ gửi đúng thế là đựoc nà :D

nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh
trời ơi, tin học mình k bít chi về 10 câu cuối cả

Hôm qua gởi đề tin cho bạn mà gởi lộn đề tiếng anh..kekeke.10 câu cuối là hàm, nó đang thuộc hànm dễ nhớ đó bạn, chưa phải hàm phức tạp đâu :D

Ờ,thức muộn quá giờ mới dậy nè :D, cái đó có phần mèm để chuyển bạn ah. mà sao phải chuyển, để .vntime cũng được mà.

hic, máy nhà mình ko đọc được .vn thế mới khổ. Đang định chỉnh sửa để làm bùa mà. nabi chuyển được không, chuyển giúp mình cho mình YH hoặc email mình chuyển cho. tks[/QUOTE]
email mình đó, bạn chuyển qua mình sẽ chuyển cho, k thì bạn down unikey về, nhanh thôi mà.

nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh
nabi cau dang o do chứ?? tin hoc 10 cau cuối sql là kí chi đó. dề chuyên viên thì làm được còn can sự thi,,,mấy câu cuối k hiểu chi

Mới ăn cơm xong nà, oài, chuyên viên làm đựoc sao đề cán sự thúe k làm được là sao, bạn k học ầm ah?

Nabi ơi sao tớ k xem được file tài liệu office T_T

ủa, sao k? bạn down về chưa? cái nào k xem được chắc vì may bạn chưa có phần mền PDF đó.

nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh
Bạn Nabi ơi! cho mình tài liệu của thi ngành thuế với (đối với chuyên viên tin học) mai thi rùi mà giờ vẫn chưa có chút gì.hic

bạn huyền 56 mới gởi đề lên đó, bạn down về xem xem,tài liệu của chuyên viên tin thì mình k có rồi, mình thi cán sự thuế mà, trên diễn đàn có ai thi chuyên viên tin k? share tài liệu cho bạn phuongnam với :D

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
nabi cau dang o do chứ?? tin hoc 10 cau cuối sql là kí chi đó. dề chuyên viên thì làm được còn can sự thi,,,mấy câu cuối k hiểu chi
ui, sory bạn, mình wên nói, ko biết phải đề tin học trung cấp ko, mình tìm trên tanet chỉ thấy cái này, thấy có chữ cán sự, ko biết phải ko, mới coi lại, chắc ko phải wá bạn ơi, 1 lần nữa xin lỗi nhe, vậy là mình ko có đề tin học trung cấp rồi!

nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh
huuuuuuuuuuuu làm tớ hết hồn. ac ơi là ac .nabi gửi tin cho tớ đi.lenongtrang@gmail.com

tớ vừa gởi rồi,xem đi, nếu k phải bảo tớ,dạo nnày down nhiều quá, tìm tài liệu trong máy cũng ha cả mắt rùi :D

ngois đi ngủ rồi ah? sao bảo gởi tài liệu j đó cho tớ tớ up lên dễn đàn mà k thấy ha? đổi được font chưa bạn? mail tớ là : Loan_nabi0701@yahoo.com.au

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
ủa, theo acc thì bạn đang cầm đề nào vây? coi khéo cầm đê khác nhau quá...^_^

cái đề mình post lên hình như là đề trắc nghiệm chuyên ngành của ngạch cán sự tin học đó. hihi! kiếm ko có cái đề tin kia.

T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an
hiiiiiiiiiiii, tơ nhận được rùi nabi nha, hú hồn, lúc sáng nhận tin của acc làm đề tin k được tớ k mún học nữa,hết hồn

P

phuongnamhl

Trung cấp
14/4/10
64
0
0
36
fds
bạn Huyen 56 ơi! bạn có thể cho mình xin tài liệu thi chuyên viên Tin được ko?cảm ơn bạn nhiều lắm! email của mình: buithailong@gmail.com

nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh
hiiiiiiiiiiii, tơ nhận được rùi nabi nha, hú hồn, lúc sáng nhận tin của acc làm đề tin k được tớ k mún học nữa,hết hồn

Hèn j, mình nghe bảo làm được đề chuyên viên mà hổng làm đựoc đề này thì nghe lạ, làm đựoc chưa? đúng đề chứ? ^_^

bạn Huyen 56 ơi! bạn có thể cho mình xin tài liệu thi chuyên viên Tin được ko?cảm ơn bạn nhiều lắm! email của mình: buithailong@gmail.com

Bạn ôn liệu giờ có kịp k? sao k lên diễn đàn sớm hơn,giờ này chắc các bạn đang lo tinh thần thoải mái rồi, hay bạn chịu khó xem lại mấy trăm topic này chắc có đó, k thì search trên web kế toán luôn, ra ngay í mà :D

T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an
đúng rùi, tý nữa làm, đang vừa nấu ăn vừa nói chuyện với các cậu đây. pl cb, cc học hết chưa, có phải học phần tuyển dung, đánh giá cc k nhỉ

litlechick

litlechick

Trung cấp
2/11/10
55
0
0
37
son tay
Yeah đông vui quá nhỉ :). Tình hình bùa chú thế nào roài cả nhà :)

nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh
đúng rùi, tý nữa làm, đang vừa nấu ăn vừa nói chuyện với các cậu đây. pl cb, cc học hết chưa, có phải học phần tuyển dung, đánh giá cc k nhỉ

Tớ bỏ phần đó bạn ah, tớ chỉ lướt qua thui nà. Vẫn phải nấu ăn ah,tớ hôm nay được đặc cách, chỉ cần ngồi học và ngồi ăn thui :D ---> sướng. nấu đi,tí lên tám sau k cháy bi giờ.

litlechick

litlechick

Trung cấp
2/11/10
55
0
0
37
son tay
Cả nhà ai có đề thi viết cuả ngạch cán sự tin hok cho mình xin với. Tham khảo một chút rồi xem qua kiến thức tí. h vẫn còn mù mờ quá =.=

nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh
Yeah đông vui quá nhỉ :). Tình hình bùa chú thế nào roài cả nhà :)

Xong xuôi cả rùi nà, 1 cú kick chuôt ---> mọi tài liệu thành bùa hết..kaka. Xem lại đề anh tối qua cùng làm chưa? có bàn luận j thêm k?

Cả nhà ai có đề thi viết cuả ngạch cán sự tin hok cho mình xin với. Tham khảo một chút rồi xem qua kiến thức tí. h vẫn còn mù mờ quá =.=

tớ có nè, bạn thi cán sự tin ah? tớ tưởng bạn thi thuế cơ, mail đâu?gởi cho.

litlechick

litlechick

Trung cấp
2/11/10
55
0
0
37
son tay
Hok có bàn luận j. Công nhận là rớt kiến thức kinh thật. Đã rút ra được một số thứ hữu ích :)

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang

luật cbcc bạn ơi, ko phải pháp lệnh nhe! học all chứ, ko bỏ câu nào nhe, nếu muốn lấy điểm môn này, còn ko thì bỏ đi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA