Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an
đề nghachs can sự ak,tối wa tớ phải đi làm nak, đoạn văn đó toàn từ mới tớ k hỉu chi cả

T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an
huuuuuuuuu, vẫn bít là thế nhưng k kịp nưa, đừng hù doạ acc ơi

litlechick

litlechick

Trung cấp
2/11/10
55
0
0
37
son tay
Theo tớ thì đọc hiểu là được rồi. Hok cần thuộc từng câu đâu. Chắc chắn đề thi sẽ ra một tình huống và bắt mình giải quyết như đề đợt 1 thôi. Tớ nghĩ chỉ cần hiểu + chém hay hay là dc rồi :)

H

huyen56

Guest
25/8/08
8
0
0
HN
bạn Huyen 56 ơi! bạn có thể cho mình xin tài liệu thi chuyên viên Tin được ko?cảm ơn bạn nhiều lắm! email của mình: buithailong@gmail.com

Em cũng làm j có tài liệu nào đây!em thấy có mấy anh chị vẫn hỏi đề thi đợt 1 nên em search đc thì share thui ạ!Mai thi rồi mà đầu rỗng quá ah!

litlechick

litlechick

Trung cấp
2/11/10
55
0
0
37
son tay
Đã nhận được mail rồi. Thanks nabi nhé :)

T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an
còn chức năng nhiệm vụ thuế chưa đọc đến nữa, tại nộp hs xong thằng bạn bảo tháng 3 mới thi nên chơi dài, khi bít lịch thi mới hết hồn

litlechick

litlechick

Trung cấp
2/11/10
55
0
0
37
son tay
Bài tập chỉ có tin thôi. Còn tiếng anh thì lâu lắm rồi nên xoá hết =.= Mà bài tập tin toàn là chuyên ngành và dow ở trên này về thoai :D

còn chức năng nhiệm vụ thuế chưa đọc đến nữa, tại nộp hs xong thằng bạn bảo tháng 3 mới thi nên chơi dài, khi bít lịch thi mới hết hồn
Giống mình nè. Thằng bạn bảo qua tết mới thi. Đến lúc biết được lịch thì còn 2 tuần để ôn =.=

nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh

Giờ chỉ còn bùa là hiệu nghiệm thôi ah, cố lên :d

P

phuongnamhl

Trung cấp
14/4/10
64
0
0
36
fds
Mình cần tài liệu môn thi của thuế. Bạn gửi cho mình tài liệu được ko?cảm ơn bạn nhé!

T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an
uh,các cẠU tám đi, tớ ăn đây, tối hẹn 9h lên rà soát lại kiến thức nha

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
ok, đây là bùa CBCC của bạn ngoisao vừa gởi cho tớ,cả nhà xem nhá, thank thì thank bạn ngoisao nhá :
Cauhoi PLCBCC.doc

Ui trời ơi, đã bảo là học luật cbcc năm 2008 mà, sao lại học pháp lệnh thế này, nabi ơi là nabi, lần này là bùa toàn bộ cái luật này rồi nhe! một lần nữa, luật cán bộ công chức năm 2008, pháp lệnh cán bộ công chức đã hết hiệu lực từ ngày 31/12/2009

P

phuongnamhl

Trung cấp
14/4/10
64
0
0
36
fds
Ngày mai có ai thi ở Thái Nguyên ko? Các bạn nào đã làm tài liệu công chức thuế thì cho mình xin với nhé!
Mang vào cho tự tin thôi chứ chắc cũng ko làm ji được đâu.hic

Cảm ơn các bạn nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA