Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

kekhaiketoanthuetinhoc

Sơ cấp
10/1/11
18
0
1
Sông Châu
ai co dap an thi viet cua chuyen vien tin hoc thi up len gium to voi nhe .thank cac pan nhiu nhiuuuuuu

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huyentrang3011

Guest
18/12/10
38
0
0
37
HN
phù. thi xong rồi, môn QLNN phòng mở tlieeuj mà mình ngồi đâuko coi được chữ nào nhưng may toàn phần học cả nên ok, tin học giốn MN, khác câu 29, 30. Minh chon câu 29: 0; câu 30: C. Ah mà cái câu CBCC thì ông H ko là công chức đúng chứ nhẩy, cả phòng chọn thế nhưng vì ông ấy làm ở Bộ QFong nên lăn tăn. BQF thuộc quân đội nhẩy.

K

Kikikiki

Trung cấp
20/10/10
50
0
0
hà nội
Đề tin học i chang Miền Nam. Mọi người up lại hộ cái đáp án tiếng anh hôm trước giúp anh em với. Ngày mai chắc cũng thảoi mái như hôm nay. Hihi

O

OanhTran87

Sơ cấp
15/12/10
11
0
0
36
Nghệ An
tớ cũng làm là ông H ko phải là công chức vì nghĩ Bộ Quốc Phòng thuộc Quân đội nhân dân, ko bít đúng k nữa.

blackhat

blackhat

Trung cấp
3/11/10
110
0
16
Ha Noi
Đã thi xong ngày thứ 1: Một ngày may mắn, đề thi cho quá dễ, môn viết chung ngắn và dễ (mình làm có 45' là ok :004:) môn trắc nghiệm tin học tương tự đề miền nam chỉ có khoảng 5-6 câu là hỏi # đi

1512769ccb7836d1dab5f0bbe5f77e06e18b4d3ccd908ebc6cd8e8af45f3476c6g.jpg

anhdangbg

anhdangbg

Guest
19/5/07
20
0
0
DH-LN
tớ cũng làm là ông H ko phải là công chức vì nghĩ Bộ Quốc Phòng thuộc Quân đội nhân dân, ko bít đúng k nữa.

hắn không phải công chức.mình làm vậy

1

13100703

Guest
14/1/11
1
0
0
HN
Anh em thi xong nhớ Up đề lên để Ae ta thảo luận nhá..

H

hoaphangdo

Guest
29/9/10
35
0
6
Hà Nội
đã thi xong 2 môn nhẹ cả người,nhờ rút được kinh nghiệm của các bạn miền nam nên làm bài rất nhanh.hihihih.Cám ơn các bạn Miền nam nha.vì sự nghiệp chung của Việt Nam mà.

nabi0701

nabi0701

Trung cấp
26/11/10
192
0
0
Hà Tĩnh
Đã thi xong ngày thứ 1: Một ngày may mắn, đề thi cho quá dễ, môn viết chung ngắn và dễ (mình làm có 45' là ok :004:) môn trắc nghiệm tin học tương tự đề miền nam chỉ có khoảng 5-6 câu là hỏi # đi

1512769ccb7836d1dab5f0bbe5f77e06e18b4d3ccd908ebc6cd8e8af45f3476c6g.jpg

Uhm, phòng tớ chép được..keke, tin thì nằm trọn trong mấy câu trắc nghiẹm của bộ. yeahhhh...2 môn đầu đã hạ cánh an toàn :D

Chuẩn rùi ông H ko thể là công chức vì ông ta là sĩ quan trong đơn vị thuộc quân đội nhân dân !

ĐÚng rồi, ông H k phải là cán bộ công chức, luật đã quy định rõ mà D

K

Kikikiki

Trung cấp
20/10/10
50
0
0
hà nội
tất nhiên ông H không pahir là công chức rồi vì công chức thuộc quân đội nhân dân không bao gồm sĩ quan, hạ sĩ quan chuyên nghiệp, công nhân quốc phòng

blackhat thi phòng bao nhiêu vậy???

litlechick

litlechick

Trung cấp
2/11/10
55
0
0
37
son tay
=.= Một ngày đen tối. Phòng ghép thi chung nên có 6 giám thị lượn lờ như cá cảnh. Chém lung tung cuối cùng nhầm loạn xì ngầu =.= Tạm biệt ngành thuế

H

huyentrang3011

Guest
18/12/10
38
0
0
37
HN
=.= Một ngày đen tối. Phòng ghép thi chung nên có 6 giám thị lượn lờ như cá cảnh. Chém lung tung cuối cùng nhầm loạn xì ngầu =.= Tạm biệt ngành thuế

Xin chia buon nhá, phòng
mình gom tiền nhưng ko lấy nhưng trông cũng dễ mà mình ko dám quay, sợ. Nhưng phần học rồi nên cũng chả thèm nữa, mỗi tội nêu định nghĩa/kn kiểu gì cũng ko đúng hoàn toàn, ý thôi. Toàn viết ý ấy mà.

T

thoakoi

Sơ cấp
21/11/10
39
0
6
nơi cuối con đường
vừa thi xong 2 môn
và chẳng biết ở đâu thế nào chứ tớ thấy ở hội đồng thi Hải phòng, phòng tớ và các bạn tớ chẳng coi được tí bùa nào
rất là nghiêm túc nháư
thậm chí có phòng có bạn quay còn bị bắt bài (nhưng hok lập biên bản)

đề thi kiến thức chung thì đuơng nhiên ông H hok phải công chức! cái nhà thuế nó đánh lừa = việc ông ấy làm ở tổng cục A, nên nìu ng nghĩ là côg chức nhưg ông này lại là sĩ quan, mà theo điều 4 luật CBCC thì sĩ quan hok thuộc CCNN!

cái đề tin thì giôg như m nam, hok bis đề trắc nghiệm thế nào! bis đâu lại giôg!!!!!!!!!!!!!!

sadako

sadako

Tiểu Xú Quỷ
9/1/11
220
1
0
nghệ an
Xin chia buon nhá, phòng
mình gom tiền nhưng ko lấy nhưng trông cũng dễ mà mình ko dám quay, sợ. Nhưng phần học rồi nên cũng chả thèm nữa, mỗi tội nêu định nghĩa/kn kiểu gì cũng ko đúng hoàn toàn, ý thôi. Toàn viết ý ấy mà.

giống phòng mình vậy, cô trả lại :)) coi khó như ma ý may mà ko hiểu sao trúng tà làm được tàm tạm, ko biết cái kiểu vừa bịa vừa chém thì đỡ sao các bạn đc chép, hiccccccccc
mình ra khỏi hành lang thấy ai cũng kêu làm dc tự nhiên nản ko chịu dc
P/s: ôiiiiiiiiiiiiiiiiii cái đề tin, cảm ơn các bạn miền nam quá huhuhuhu

blackhat

blackhat

Trung cấp
3/11/10
110
0
16
Ha Noi
tất nhiên ông H không pahir là công chức rồi vì công chức thuộc quân đội nhân dân không bao gồm sĩ quan, hạ sĩ quan chuyên nghiệp, công nhân quốc phòng

blackhat thi phòng bao nhiêu vậy???

Mình thi phòng 30...............................

Đừng bi quan so bì chép đc hay ko chép đc các bạn ah, cứ tự tin thui.......chịu khó học một chút, chứ nếu ai cũng chép tài liệu thì thiệt thòi cho những bạn học bài nhất mà....anyway try your best :004:

Sửa lần cuối:
sadako

sadako

Tiểu Xú Quỷ
9/1/11
220
1
0
nghệ an
nhân tiện ai up lại cái đáp án đề anh với hic biết đâu đấy :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.