Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hoahongtimcb

Sơ cấp
27/4/10
18
0
1
35
Cao bang
Mình xét tuyển CC mà thấy lo quá, vì cái bảng điểm của mình là bảng điểm tín chỉ hệ 4 điểm . ko biết sẽ quy đổi sang thang điểm 10 như thế nào nữa . Mình được 2.99 nếu đổi ngược lại thì ko biết được bao nhiu nhỉ , trên bảng điểm lúc học ở trường là khoảng trên 7.7 nhưng ko biết họ quy đổi ra có được đến 7 ko nữa :(( Buồn quá . Thiệt thòi hơn hẳn các bạn học theo trình. Ai biết cách quy đổi điểm thì bảo mình với

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

favouritekid

Sơ cấp
30/9/11
25
0
0
36
Buon Ma Thuot
Hy vọng là sẽ thi + phỏng vấn,chứ đừng qua xét tuyển...điểm mình không được cao lắm ^^!!

B

bongbup0409

Guest
9/5/11
55
0
0
tay ninh
xet tuyen công chuc thuế

ở đây có bạn nào xét tuyển công chức thuế năm nay k , lên chia sẽ kinh nghiệm đi,mình đăng ký xét tuyển mà chẳng bit j hết, lo quá các bác ơi,aloalo.alo
có ai k, chỉ cho mình kinh ngieemj pong vấn công chức thuế với

C

cuc1988

Guest
25/11/10
10
0
0
35
hà nội
Đã có ai đã từng đi phỏng vấn xét tuyển công chức ngành thuế chưa? Cho mình hỏi là khi pv thì ng ta sẽ hỏi về những vấn đề gì vậy? Có đi sâu vào các câu hỏi nv ko?

T

trinhvtkute1989

Sơ cấp
27/11/10
11
0
0
35
Tây nguyên
Có ai từng thi phỏng vấn công chức ngành thuế chưa vậy truyền đạt kinh nghiệm với. Mình mới nộp hồ sơ thi tuyển công chức ngành thuế ở Đăknông. Mình mới ra trường nên như gà mờ í k biết gì hết. Có ai giúp mình với

T

trinhvtkute1989

Sơ cấp
27/11/10
11
0
0
35
Tây nguyên
chuẩn bi có kỳ thi mới mà. mình chưa nộp hồ sơ không biết khi nào hết hạn nưa?

bạn có tại liệu năm ngoái không ? mình mới nộp không biết gì hết , địa chỉ email là : lamhieu9184@yahoo.com cảm ơn bạn trươc nha.

10/10 hết hạn nộp hồ sơ, bạn vào đây xem chi tiết
Tin tức
Không có

Không có ai đi thi phỏng vấn công chức thuế hả trời

N

nguyennh

Trung cấp
6/7/10
50
1
8
Hai Phong
chuẩn bi có kỳ thi mới mà. mình chưa nộp hồ sơ không biết khi nào hết hạn nưa?

bạn có tại liệu năm ngoái không ? mình mới nộp không biết gì hết , địa chỉ email là : lamhieu9184@yahoo.com cảm ơn bạn trươc nha.

Có kỳ thi sao bạn? Khi nào vậy? Ở topic bên kia nghe phong phanh các bác í nói là k thi tuyển mà gọi những người thi hồi tháng 1 năm nay mà chưa đỗ

Bạn có thông tin ở đâu thế?

K

kimchuonchuo

Sơ cấp
10/10/11
1
0
1
43
Hai phong
Đi thi tuyển công chức để chọn người tài , người giỏi, người có học. Vậy mà chưa thi đã thấy bảo có danh sách hết rồi. Đi thi cũng nản luôn.
Hiiii, ngành nào cũng dzậy hết àh, năm mình mới ra trường (bằng 1 học về Quản trị DL KS) nộp đơn thi vào Ban tổ chức TW, các vòng qua ngon lành điểm cao chót vót(làm thực lực không quay tí nào) nhưng vào đến vòng thi công chức thì trả lời vấn đáp ngon nhưng vẫn tạch vì không có chân trong. chán ặt

T

trinhvtkute1989

Sơ cấp
27/11/10
11
0
0
35
Tây nguyên
Ec chưa thi mà nghe mấy bạn nói thế nản quá. Xét tuyển có tình trạng đó không zậy. Thật là buồn cho những nhân tài thật sự

H

hdhqttaihue

Guest
10/10/11
1
0
0
35
thua thien hue
dạo quanh một vòng ko thấy ai có kinh nghiệm j`, gà mờ với nhau, mà phỏng vấn thế thôi chứ thực ra cơ cấu cả rồi, người ta nói phấn đấu k bằng cơ cấu mà

người đi phỏng vấn thì nhiều, nhưng kinh nghiệm lại chẳng bao nhiêu,bt là cơ cấu cả rồi nhưng vẫn thử vận may

Sửa lần cuối:
T

trinhvtkute1989

Sơ cấp
27/11/10
11
0
0
35
Tây nguyên
Sao chưa thấy ai chia sẻ kinh nghiệm gì nhỉ. Thì trong 100 người chắc cũng có ít nhất 1 dân đen đậu chứ. Cứ phải hi vọng thử sức xem sao/

H

hoahongtimcb

Sơ cấp
27/4/10
18
0
1
35
Cao bang
mọi người đâu cả rồi, sao ko thấy bàn luận gì, chẳng có ai chia sẻ kinh nghiệm pv hết, hoang mang quá

P

Princevn

Guest
24/10/06
11
0
0
Buôn Ma Thuột
Bên Tỉnh mình chỉ tiêu có 23, mà có 400 hồ sơ nộp vào. Không biết họ xét tuyển kiểu gì nữa.

T

trinhvtkute1989

Sơ cấp
27/11/10
11
0
0
35
Tây nguyên
Bạn ở tỉnh nào mà hồ sơ ghê vậy. Khó đây COCC k bt nhiu k. Hi vọng phỏng vấn sẽ công bằng, còn điểm học tập, điểm thi tốt nghiệp thì cứ quy ra 100 mà tính

H

hoahongtimcb

Sơ cấp
27/4/10
18
0
1
35
Cao bang
Bạn ở tỉnh nào mà hồ sơ ghê vậy. Khó đây COCC k bt nhiu k. Hi vọng phỏng vấn sẽ công bằng, còn điểm học tập, điểm thi tốt nghiệp thì cứ quy ra 100 mà tính
Bạn học theo kiểu tín chỉ hay là kiểu trình, hic hic . Hôm nọ bên Thuế họ còn gọi điện cho mình kêu ca về bảng điểm tín chỉ, nói là xem ko hỉu. Chán ghê ko bít họ sẽ quy đổi kiểu gì nữa. Nhà nước làm ăn chán quá, có cái bảng điểm mà ko biết xem

Y

yenphi1902

Sơ cấp
30/8/11
22
0
0
35
quảng nam
xét tuyển công khai nên chắc là công bằng thôi mấy bạn he, có lẽ ở đây chưa ai xét tuyển nên không có kinh nghiệm rồi, hic, thôi kệ, thất ngiệp cứ làm liều một phen

T

truongsinhueh

Sơ cấp
16/10/11
3
0
0
DakLak
Bạn nào xét tuyển vô cục thuế DakLak ko vậy? Làm quen bữa nào phỏng vấn biết đâu gặp nhau động viên 1 câu cho có khí thế nhỉ???
Tôi thấy mấy bạn mất tự tin quá, có thế nào đi nữa cũng phải tự tin mình sẽ làm tốt chứ. Mặc dù biết là xác xuất vô được khoảng 5%. hehe

T

trinhvtkute1989

Sơ cấp
27/11/10
11
0
0
35
Tây nguyên
Mình học theo tín chỉ, lúc nộp hồ sơ mấy chú có hỏi và mình đã giải thích rồi

C

chiplove176

Sơ cấp
4/10/11
12
0
1
34
lc
không biết bjo mới tổ chức phỏng vấn xét tuyển nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA