Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
F

favouritekid

Sơ cấp
30/9/11
25
0
0
36
Buon Ma Thuot
Bạn nào xét tuyển vô cục thuế DakLak ko vậy? Làm quen bữa nào phỏng vấn biết đâu gặp nhau động viên 1 câu cho có khí thế nhỉ???
Tôi thấy mấy bạn mất tự tin quá, có thế nào đi nữa cũng phải tự tin mình sẽ làm tốt chứ. Mặc dù biết là xác xuất vô được khoảng 5%. hehe
Mình nè,bạn xét tuyển vào vị trí nào thế???

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Princevn

Guest
24/10/06
11
0
0
Buôn Ma Thuột
Bạn nào xét tuyển vô cục thuế DakLak ko vậy? Làm quen bữa nào phỏng vấn biết đâu gặp nhau động viên 1 câu cho có khí thế nhỉ???
Tôi thấy mấy bạn mất tự tin quá, có thế nào đi nữa cũng phải tự tin mình sẽ làm tốt chứ. Mặc dù biết là xác xuất vô được khoảng 5%. hehe
Hôm trước nộp hồ sơ ở Cục thuế Đắk Lắk, hỏi người nhận hồ sơ thì họ bảo có khoảng 400 hồ sơ, nghe thông tin hành lang thì có khoảng 500 hồ sơ. Kiểu này mình ko vượt qua nổi vòng xét hồ sơ quá.

F

favouritekid

Sơ cấp
30/9/11
25
0
0
36
Buon Ma Thuot
Nghe bạn nói mình hoảng quá...500 * 140k/hs...chỉ tiêu lấy chắc trên 20 hs...kiểu này họ có tiền bỏ túi rồi!

T

ttranggl

Guest
20/1/10
1
0
0
34
daklak
thật vậy sao! mình cũng nộp HS rùi cũng muốn thử 1 lần, mà nghe đâu còn vòng pv nữa,có ai đã từng thi k? cho tí KN đê!

F

favouritekid

Sơ cấp
30/9/11
25
0
0
36
Buon Ma Thuot
Mới nghe con bạn chạy vào ngạch chuyên viên nó đòi 200 củ,choáng quá bỏ về luôn!

T

trinhvtkute1989

Sơ cấp
27/11/10
11
0
0
35
Tây nguyên
Không thấy pà con chia sẻ kinh nghiệm hay tài liệu gì cả. Toàn đưa tin làm cho mọi người hoảng loạn không à

Y

yeuanh0202

Trung cấp
8/7/11
141
0
0
ha noi
Xét tuyển họ làm giống như thi môn vấn đáp ở một số trương dh,cd,tc đã áp dụng đó.Họ làm rất nhiều phiếu câu hỏi rồi mình boc 1câu,chuẩn bị vài phút rui trả lời. Học theo tài liệu họ yêu cầu khi đăng tuyển. Nch cũng khó,cứ mang tliệu vào nhỡ xem đc trong time chbi là tốt nhất. Có mất gì đâu.

Y

yenphi1902

Sơ cấp
30/8/11
22
0
0
35
quảng nam
vậy là người ta chỉ hỏi một câu mình bóc được hay là hỏi nhiều thứ nữa hả bạn? nói thật mình nộp hồ sơ cũng thấy phiêu diêu lắm, không biết có tình trạng chạy chọt nhiều không nữa?

Y

yeuanh0202

Trung cấp
8/7/11
141
0
0
ha noi
Có người bị hỏi thêm,có ng k. Thi hay xét ở ngành nào đều có ng chạy cả,đó là vđề trở thành quá bt mà cta phải sống chung rồi.

Y

yenphi1902

Sơ cấp
30/8/11
22
0
0
35
quảng nam
uhm, cũng biết thế chứ nhưng thôi cứ đi thi cho biết người biết ta. có thông tin gì mọi người up lên cho anh em biết với nha

I

incoi08

Guest
7/11/11
3
0
0
36
thanh hoa
ai biết có lịch nộp hồ sơ thi thuế đợt sắp tới không thông báo cho anh em biết với. Cảm ơn nhiều

Doanthim

Doanthim

Guest
13/10/11
47
1
8
Hải Phòng
Em quan tâm đến thi côgn chức thuế lắm! Nhưng hiện em đang làm kế toán cho 1 công ty thương mại ở Hải Phòng. Không biết có bác nào đồng hương không nhỉ?
Hì, cả nhà cho em hỏi chút nhé! Bây gìơ lương tối thiếu tăng 2.140.000. Trước khi tăng bên em có làm đăng ký bảng lương với Sở lao động rồi. Nay để làm BHXH cho nhân viên thì em có phải làm hồ sơ đăng ký lại thang bảng lương cho bên Sở không ạ?
Cả nhà giúp em nhé!

C

cuc1988

Guest
25/11/10
10
0
0
35
hà nội
mình nộp hồ sơ xét tuyển kho bạc mà mãi chả thấy giấy báo gì cả. chán thật. có tỉnh nào xét tuyển chưa nhỉ?

F

favouritekid

Sơ cấp
30/9/11
25
0
0
36
Buon Ma Thuot
Đã nhận được giấy báo và phiếu dự tuyển phỏng vấn! Từ ngày 25 đến 27/11,hix...chả biết ôn gì nữa đây! Ai ở Buôn Ma Thuột có tài liệu gì share với!

C

conmuathu

Sơ cấp
20/10/11
5
0
0
hn
Sao chỗ mình chưa thấy thông báo j nhỉ? Không bít có phỏng vấn từng vùng như năm ngoai không hay tất cả đều về tổng cục pv? Mới chờ 1 tháng mà ngán ngẩm quá ...

C

chiplove176

Sơ cấp
4/10/11
12
0
1
34
lc
phỏng vấn từng vùng mà. Mình bị sai thời gian trong sơ yếu lý lịch thì có bị hủy hồ sơ không các bạn? Mình lo quá.

T

truongsinhueh

Sơ cấp
16/10/11
3
0
0
DakLak
Hì, mới nghe Daddy nói 14h00 ngày 25/11 đi làm thủ tục...26, 27/11 sẽ phỏng vấn. Hình như ở đường Phan Chu Trinh, BMT thì phải...nghe hok rõ. Sao các bạn ở DakLak mình ko rủ nhau đi Ucf & tranh thủ họp nhóm sau khi làm thủ tục & share tí exp cho nhau nhỉ.???:021:

V

vietvinh89

Guest
15/11/11
4
0
0
thanh hoa
mình nộp hồ sơ ở daklak, có ai có thông tin gì ko? thấy mấy bạn ở trên nói có giấy gọi rồi ah.thật không vậy? có ai biết thì trả lời mình với!.

Y

yenphi1902

Sơ cấp
30/8/11
22
0
0
35
quảng nam
mình cũng nhận được giấy báo rồi, ngày giờ đúng như mấy bạn nói 25,26,27/11. năm nay chia về cục nào xét tuyển theo cục đó chứ không phải theo cụm, có 1 hoặc 2 giám khảo là ở ngoài tổng cục đưa vào, mình cũng không rõ, nghe con bạn nói thế, theo mình nghĩ thì có thể ở ngoài đó sẽ cọi thi chấm điểm hết hoặc có 1 người còn một người là cục trưởng của tỉnh. Còn phỏng vấn như thế nào thì mình ko biết, đây là lần đi thi đầu tiên của mình, có gì mấy bạn share với nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA