Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Y

yenphi1902

Sơ cấp
30/8/11
22
0
0
35
quảng nam
Ðề: Thi tuyển công chức thuế!

Mình nghĩ họ chỉ dám ghì những ai tầm 5, 6 thui chứ những ng cao han chac k dám, vì con em mình no 8đ pv, điểm ht cao thứ 2, tổng điểm nó vẫn đứng đầu k có pbì k phải COCC đâu nhé, con ngu cu đen đấy
mình chỉ cần 5đ là đậu bạn à, bạn vào xem điểm tỉnh quảng nam là bạn sẽ hiểu tất cả, vì những đứa cocc quá tệ mà nó pải cho điểm liệt rất nhiều người, vì nếu tụi mình chỉ cần 5 điểm là đậu, bạn có biết cái cảm giác điểm cao nhất mà trượt vì...thật uổng công học hành chăm chỉ

Banj ở huyện nào vậy, thi tốt vậy thì lúc nào có đợt mới lại thi, ko lo, m thấy thi cũng ko khó, chủ yếu hên xui bạn ạ, mà thi trừ 1 số ít cocc còn lại thfi dân đen dễ đậu hơn, còn fvan thì phụ thuộc ngta nhiều quá, chia bùn với bạn nhé
tất nhiên là mình thi chứ, có tổ chức là thi hết, he, hôm qua thì buồn thật nhưng hôm nay đã hiểu là mình phải sống chung với điều đó, he, mình ở huyện phú ninh, quảng nam bạn à

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

favouritekid

Sơ cấp
30/9/11
25
0
0
36
Buon Ma Thuot

Bữa đi thi thấy thằng ngồi bên cạnh làm bài chả được,nhưng lên trả lời phỏng vấn xong rồi bắt tay 2 vị giám khảo là mình nghi rồi...giờ coi kết quả xong,thấy nó hơn điểm mình...tỉnh mình chỉ xét có 3 chỉ tiêu,mình lại đứng thứ 4...đúng là tức ko chịu được!

P

Princevn

Guest
24/10/06
11
0
0
Buôn Ma Thuột

Bữa đi thi thấy thằng ngồi bên cạnh làm bài chả được,nhưng lên trả lời phỏng vấn xong rồi bắt tay 2 vị giám khảo là mình nghi rồi...giờ coi kết quả xong,thấy nó hơn điểm mình...tỉnh mình chỉ xét có 3 chỉ tiêu,mình lại đứng thứ 4...đúng là tức ko chịu được!
Bạn chờ đợi thêm thời gian đi. Biết đâu có thằng bỏ không đi làm là bạn trúng tuyển thôi.

H

hongnhungk4

Sơ cấp
15/4/09
5
0
1
Cao Bằng

Ngành thuế cứ xác định là ko thể tránh khỏi COCC..Hôm phỏng vấn mình xong vị giám khảo còn khen mình trả lời như thế là ngon và đầy đủ, vậy mà khi xem kết quả mình chết ngất với số điểm 48..

T

thuykieuktnl

Sơ cấp
17/11/11
5
0
0
dak lak

Mình thi đậu rồi, điểm khá cao mà minh ko quen biet 1 ai hết, nên ko phải là toàn COCC đâu, các bạn cú cố gắng thi đi nếu có đợt tuyển mới. Giờ minh đang rất lo không biết là họ sẽ phân công về đâu nhi?
Ai biết thông tin gì về cách phân công thì thông tin cho mình với.
Mình ở Đăk Lắk

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

Mình thi đậu rồi, điểm khá cao mà minh ko quen biet 1 ai hết, nên ko phải là toàn COCC đâu, các bạn cú cố gắng thi đi nếu có đợt tuyển mới. Giờ minh đang rất lo không biết là họ sẽ phân công về đâu nhi?
Mình ở Đăk Lắk
Phân công đi đâu và làm ở bộ phận nào là trách nhiệm của Phòng Tổ chức cán bộ nhé bạn!
Chúc mừng bạn là thành viên mới bước chân vào ngành!
Còn chuyện địa điểm bạn sẽ công tác thì phụ thuộc vào cái "relation" nhan!

F

favouritekid

Sơ cấp
30/9/11
25
0
0
36
Buon Ma Thuot

Mình ở Đăk Lắk
Sao bạn biết mình đậu,đã có chỉ tiêu cụ thể từng tỉnh rồi à?

Y

yenphi1902

Sơ cấp
30/8/11
22
0
0
35
quảng nam

Mình ở Đăk Lắk
bạn ơi, bạn đậu được là nhờ COCC đã đủ rồi mà vẫn dư chỉ tiêu đó chứ nếu đã đủ COCC thì tuyệt nhiên bạn ko đc đâu, dù bạn cao điểm đến mấy họ chỉ cần một thủ thuật đơn giản là cho bạn điểm liệt là đc, như mình nè, 45,5đ, chỉ cần như vậy thôi bạn à,điểm cao cũng vô nghĩa, chúc mừng bạn nhiều, mình nghĩ phân đi đâu cũng đc bạn à, quan tâm làm gì, bây giờ nghĩ ngơi chuẩn bị đi làm, lo làm gì cho mệt, chúc mừng bạn nha

V

vietvinh89

Guest
15/11/11
4
0
0
thanh hoa

co ai cho minh hoi tong diem bao nhieu thi dat to o daklak

F

favouritekid

Sơ cấp
30/9/11
25
0
0
36
Buon Ma Thuot

Mình được 298,05 điểm mà vẫn rớt...ngành bạn chắc phải trên 300 nhỉ?

T

thuykieuktnl

Sơ cấp
17/11/11
5
0
0
dak lak

co ai cho minh hoi tong diem bao nhieu thi dat to o daklak

ban down bang ket qua ve roi sap xep la biet bao nhieu diem dau thoi, dăk lăk tuyen 23 chi tieu do ban, neu ban nam o vi tri tu 23 tro xuong thi chac la dau roi. Ban down ket qua tren trang web tong cuc thue ay

C

chiplove176

Sơ cấp
4/10/11
12
0
1
34
lc

từ khi có kết quả đến khi đi làm lâu không hả các bạn

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

từ khi có kết quả đến khi đi làm lâu không hả các bạn
Kỳ thi Thuế năm 2011
- Ngày thi: Ngày 09-10/01/2011
- Ngày có kết quả: 26/05/2011
- Ngày đi làm đợt 1 (trúng tuyển theo chỉ tiêu tuyển dụng ban đầu) : 01/08/2011
- Ngày đi làm đợt 2 (nhận thêm người sau đợt 1): 01/12/2011
- Ngày đi làm đợt xét tuyển / điều chuyển (Dành cho các bạn không tham gia thi tuyển và các bạn đã thi tuyển nhưng không đậu nguyện vọng tại tỉnh mình nộp hồ sơ mặc dù tất cả điểm các môn đều trên 5): 03/01/2012

Bạn xem xét tình hình như vậy nhé! Lần sau nếu có đợt thi nữa cứ đăng ký cho nó được sống trong cảm giác ngây ngất .... chờ đợi như anh em :D
--> Bạn sẽ cao thêm kha khá đấy, hé hé

V

vietvinh89

Guest
15/11/11
4
0
0
thanh hoa

có ai có giấy báo trúng tuyển chưa mọi người? ai có thông báo cho anh em biết với nha!

C

chiplove176

Sơ cấp
4/10/11
12
0
1
34
lc

giấy báo kết quả thì có rùi chứ giấy báo trúng tuyển thì chắc phải tháng 2 bạn ah.hix

T

thetruth

Cao cấp
25/8/11
238
0
0
32
viet nam

Nam 2012 lieu co thi cong chuc thue nua khong nhi???

K

khai1984

Sơ cấp
13/5/10
13
0
1
40
ha noi

Kỳ thi Thuế năm 2011
- Ngày thi: Ngày 09-10/01/2011
- Ngày có kết quả: 26/05/2011
- Ngày đi làm đợt 1 (trúng tuyển theo chỉ tiêu tuyển dụng ban đầu) : 01/08/2011
- Ngày đi làm đợt 2 (nhận thêm người sau đợt 1): 01/12/2011
- Ngày đi làm đợt xét tuyển / điều chuyển (Dành cho các bạn không tham gia thi tuyển và các bạn đã thi tuyển nhưng không đậu nguyện vọng tại tỉnh mình nộp hồ sơ mặc dù tất cả điểm các môn đều trên 5): 03/01/2012

Bạn xem xét tình hình như vậy nhé! Lần sau nếu có đợt thi nữa cứ đăng ký cho nó được sống trong cảm giác ngây ngất .... chờ đợi như anh em :D
--> Bạn sẽ cao thêm kha khá đấy, hé hé
thiếu bạn nhé mình ở HN 01/02 nhận quyết định nhé mà hôm đi kiểm tra hồ sơ mình thấy cũng có nhiều người đậu mà

O

onthicongchuc99

Trung cấp
11/11/10
71
1
8
TPHCM

Sao ben on thi cong chuc kho bac mo k dc nua vay cac ban
Minh len hoai ma k dc.
Co ai biet ly do k?
Tra loi giup minh voi
Thanks cac ban nheu nha!

K

kemly210

Sơ cấp
17/12/11
5
0
1
34
gia lai

hu hu, ko biết khi nào có quyết đinh đi làm đây,ngành thuế sao làm j ma lâu zữ vậy ko biết, ra trường gặp ai cũng hỏi xin được việc chưa là thấy chán, ăn tết chảng vui vẻ j cả.

K

khai1984

Sơ cấp
13/5/10
13
0
1
40
ha noi

bạn chưa có quyết định à, họ gọi lên đối chiếu hồ sơ và đưa giấy hẹn luôn mà

Trạng thái