Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

phule186

Sơ cấp
2/4/12
4
1
0
35
Gia Lai
Ðề: Thi tuyển công chức thuế!

trời, học lâu dzay lun ah bạn. chắc là thi khó lắm

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

baby4185

Sơ cấp
29/8/11
11
0
1
35
Ha Noi

các bạn có tài liệu ôn thi ko? share cho mình với, mình cũng định thi đợt tới. Thanks cả nhà nhiều .

K

khai1984

Sơ cấp
13/5/10
13
0
1
40
ha noi

mình đang làm ở chi cục thuế đây mà có thấy thông tin gì đâu nhỉ?

Y

yenangel222

Cao cấp
5/4/12
374
1
18
ABCD

mình đang làm ở chi cục thuế đây mà có thấy thông tin gì đâu nhỉ?

Là sao vậy bác,ng quen của mình nói năm nay chắc chắn thi mà, có bác nào biết thông tin thì cho mọi ng biết với,hic, sốt ruột quá..

T

tranuyen1989

Sơ cấp
20/1/12
17
0
0
35
ha noi

Báo cho các bạn tin mới nhất về thi tuyển công chức thuế 2012. Mình có người quen ở Bộ Tài Chính. BỘ mới quyết định: Tháng 8 nộp hồ sơ thi công chức thuế, và tháng 10 thì thi nhé các bạn./.

Tin nóng đấy, mình mới hỏi được.
bạn có biết thày Hưng ngày trước tổ chức học 1 tuần bao nhiêu buổi không? học phí bao nhiêu k? 1 lớp mấy người k?
bạn nào biết thì nói cho mình biết với nhé///thanks

N

nguyencamle

Sơ cấp
1/11/10
28
0
0
35
Hà Nội

Muon duoc thay nhan day thi cac bac phai noi ro minh la con,chau cua ong ba nao lam o dau nhe. Chu dung hy vong nguoi dung thay nhan day dau.
Thông tin bác này chả khách quan tí nào.
Tôi đã từng ôn học lớp thầy Hưng lần thi công chức trước nên tôi biết, lớp thầy ai có nhu cầu học và thầy bố trí lớp đc thì dạy thôi, làm gì có chuyện con ông bà nào, làm ở đâu mới được vào học.
Trước khi có lớp học khoảng 1 tuần thì bao giờ cũng có 1 Thông báo mở lớp học đc gửi lên Diễn đàn này.
Mong các bác chú ý và liên lạc thường xuyên với thầy để đc theo học kịp thời.

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Tôi đã từng ôn học lớp thầy Hưng lần thi công chức trước nên tôi biết, lớp thầy ai có nhu cầu học và thầy bố trí lớp đc thì dạy thôi, làm gì có chuyện con ông bà nào, làm ở đâu mới được vào học.
Trước khi có lớp học khoảng 1 tuần thì bao giờ cũng có 1 Thông báo mở lớp học đc gửi lên Diễn đàn này.

Chả biết thế nào, mình gọi và nhắn tin ko trả lời.

T

trangthu2709

Sơ cấp
29/3/12
36
1
0
36
Nơi thời gian ngừng lại

mình cũng nghe thông tin là năm nay có đợt mà nhưng ko biết chỉ tiêu tỉnh mình có ko? mình cũng muốn thi. nhưng ko biêt ôn những gi? phải thi những môn gì?
cũng thấy ko tự tin.

phankhanh

phankhanh

Trung cấp
19/3/09
50
0
6
VN

Thế là đợt xét tuyển năm 2011 đã hoàn thành.
Tổng cục Thuế đang trình Bộ Tài chính Đề án thi tuyển công chức toàn quốc năm 2012.
Các bác chuẩn bị tinh thần, ôn thi đi.
Khoảng đầu tháng 5 này (gần 1 tháng nữa) sẽ đăng cụ thể trên trang web của Tổng cục Thuế về lịch thi.
Một số thông tin để các bác biết, chuẩn bị chu đáo./.
không biết có tài liệu ôn tập không hả anh?

Q

quynhgl

Trung cấp
6/4/12
53
1
6
Đà nẵng

Xin chào các pác, pác nào co file đầy đủ về Kiến thức quản lý nhà nước về kinh tế tài chính, post lên giùm em với, nhìu tài liệu quá, em k tổng hợp được.
Tk các pác nhìu nhìu!

Sửa lần cuối:
B

bryanglass

Sơ cấp
16/3/12
9
0
0
36
Tp hcm

Tài liệu đó thì mình có,cũng nhiều tài liệu khác nữa nhưng ko có file mềm ma chỉ có bản cứng thôi

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Lần trước học trước khi thi lâu không ? Đi học những gì hả bạn ? Quy trình học ấy ? Có làm nhiều bài tập hem ??

N

nga69

Mưa mùa hè ^^
31/5/11
215
2
0
Nơi tình iu bắt đầu

Nếu có thông tin tuyển dụng các bác post cho cả nhà bít với nhé.hihi

N

nguyencamle

Sơ cấp
1/11/10
28
0
0
35
Hà Nội

Lần trước học trước khi thi lâu không ? Đi học những gì hả bạn ? Quy trình học ấy ? Có làm nhiều bài tập hem ??

Trc có nhiều lớp học lắm bạn ah. Học trc thi mấy tháng cũng có, gần thi cũng có lớp.
Học đầy đủ các nội dung thi (thuế TNDN, TNCN, GTGT, Luật Quản lý thuế, Luật công chức,...).
Học từ dễ tới khó.
Làm nhiều bài tập (cả trắc nghiệm và bài tập tính toán, trình bày,...).
Một số thông tin về lớp học để các bạn tham khảo.

T

trantuyet2117

Sơ cấp
18/1/12
22
0
0
35
Ha Noi

em cũng muốn thi tuyển công chức nghành thuế, nhưng e nghe bảo cần điều kiện chứng chỉ tiếng anh tính điểm Toefl, Toeic, Ielts đúng k các bác? huhu, e chưa thi, biết được tin này e não hết kả ruột... :wall:

N

nguyencamle

Sơ cấp
1/11/10
28
0
0
35
Hà Nội

em cũng muốn thi tuyển công chức nghành thuế, nhưng e nghe bảo cần điều kiện chứng chỉ tiếng anh tính điểm Toefl, Toeic, Ielts đúng k các bác? huhu, e chưa thi, biết được tin này e não hết kả ruột... :wall:

Ko có đâu bác.
Thi công chức thuế thì có bằng 2 hoặc tại chức ngoại ngữ thì miễn.
Còn ko thì sẽ phải thi môn tiếng Anh khi thi tuyển (ko khó lắm đâu bác).

P

phongho6889

Sơ cấp
4/4/12
8
0
0
38
vinh

Uh tui hoi ban phongho ty,vi trong DĐ thi noi chuan pi thi tiep thi lam sao ma xin them chi tieu dot xt duoc nhi?
năm nay xin thêm chỉ tiêu năm 2012, con sắp tới chắc chắn thi là chỉ tiêu của 2013 . nếu ducphuc dung thu 8 , 9 thi khoảng 80% là đậu , bảo người nhà ăn mừng đi ,hê.khoảng 2 tháng nữa có quyết định

T

trantuyet2117

Sơ cấp
18/1/12
22
0
0
35
Ha Noi

Ôi, e cảm ơn bác nguyencamle nhé, thế là e lại có thêm động lực ôn thi rồi, hì ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA