Chúc mừng sinh nhật Age of Empires!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Hì, thoáng nhìn vào ngày sinh nhật hôm nay thấy là ngày sinh nhật của Age of Empires, một cầu thủ đá bóng, chào đón sinh nhật lần thứ 27.

Chúc bạn một ngày sinh nhật vui vẻ! Khanhdoan đâu rồi ấy nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Sinh nhật bác AOE em không có mặt ở thành phố để cúc mừng bác, cũng như đi nhậu với bác.

Chúc bác sớm có bồ mới, vì em nghe nói bồ cũ của bác đã phản bội bác rồi (sinh nhật buồn nhỉ)

Lời cuối chúc bác sinh nhật vui vẻ bên ............bạn trai nhé. :wall:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
ơ, sao SN cụ Thiên mà ko ai nói tôi câu nào hả Nam hả KD hay nhễ mấy cụ lèm en dở wúe. Chúc mừng sinh nhật A thiên nhá, chân càng già càng to

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
MINA nói:
Hic, người ta sinh nhật tận ngày hôm qua vậy mà hôm nay mới có người lên tiếng. chán thật....

Chị còn chán hơn nữa đây, hôm qua thấy MINA chúc mừng SN AOE, nghe thấy quen quen mà không nhớ là ai. Chị cũng không có ghé vào xem, hôm nay tán hưu tán vượn với Thiên mà cũng chẳng ráp nổi cái tên với cái nick trên 4R, và cái nick trên YM. Thật là tệ hại!

Kệ muộn vẫn còn hơn quên luôn há Thiên, chúc em không bị mấy bà già đảng trí như chị quên những việc quan trọng (chẳng hạn như nâng lương, thăng chức, hay lì xì....).Chúc em năm mới thành công , vui vẻ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA