Chuẩn bị SN WKT lần 3- miền Nam

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi

Bạn có thể tham dự buổi sinh nhật lần thứ 3 webketoan tại phía Nam không

• Tôi chắc chắn sẽ tham gia

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tôi không thể tham gia

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Viet Huong nói:
* Trang trí, ngòai phông mà & máy chiếu (đã có Cothant + Zeny lo) thì có cần phải thêm một ít hoa, cờ,... không? Các anh chị cho ý kiến => Việt Hương đảm nhận vụ này

* Ăn uống có lẽ giải pháp buffet là tối ưu, vậy quán Cây Si phục vụ chúng ta chuyện đó hay phải đặt ở ngòai?

Và mong mọi người đóng góp thêm ý kiến.

Thưa "đồng chí" VH.

Theo thông tin từ BTC thì trang trí phông màn, âm thanh, giàn karaoke số , micro không dây thì nhà hàng lo cho mình. Tuy nhiên sẽ khôg dùng TV mà dùng Projector chiếu thảng lên phông để tạo Big Screen luôn. Khi không hát thì chiếu các hình ảnh kỷ niệm của WKT. Về các phim, hình ảnh hình như hảiTam, TN ZZ lo thì phải ( Về máy tính thì PAT có thể xách theo cái laptop cũng được nhưng nội dung thì chịu).

Về ăn uống nhà hàng lo hết. Tuy nhiên chúng ta có thể mang theo hoa quả, nước uống, thức ăn nguội để nhâm nhi từ 2:00pm đến 5:00 pm cũng như vào buổi tối. Chắc bộ phận hậu cần lo cái này quá

Về đồ uống thì nhà hàng sẽ service mình tự túc beer và vài chục lit bầu đá để mọi người cùng nhâm nhi trong suốt buổi sinh nhật - Nghe chừng cái này là hấp dẫn nhất đấy - Không biết nhóm túy tiên có nhân cơ hội làm buổi tái gặp gỡ không nhỉ

Khóa học Quản trị dòng tiền
Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Chị Thắm ơi, em chả có TK hay Ây Ti Em nào cả để chuyển cho chị, vậy em vác tới vài lít Nếp cái Kim Sơn (Ninh Bình) chính gốc và cái đùi chó nướng có được không? (Em bỏ thêm 1 pín nữa ở trong túi xem ai thích mới cho nếm thử)

D

dinhlocphp

Guest
27/4/05
4
0
0
43
hcmc
Mượn cái nick này để post bài !!

Sao không tổ chức đi chơi đâu đó như đảo ó hồ trị an hay nơi nào cho nó hòanh tráng nhỉ các vị ??????????????
Mời đi rừng mà vị nào cũng từ chối ... chán như một con gián

:banana: :DJ:

Phùng Mỹ Trung
Cục Hải quan Đồng Nai
www.vncreatures.net
pmytrung@yahoo.com

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Về việc trình chiếu phông màn, ảnh kỉ niệm xin được báo cáo là sẽ phụ thuộc hoàn toàn vào laptop của Ziczac (chương trình sử dụng), ngoài ra để phòng hờ chúng em sẽ lưu vào USB để có thể dùng tại máy của anh PAT.

Tuy vậy ảnh thấy hơi thiếu (từ đĩa CD do chị leloanpt cung cấp + sưu tầm từ các bài cũ của WKT) nhưng nhận thấy hơi rời rạc. Cuối tuần sau xin mời các bác tới xem demo nhé.

Nhưng để tạo hưng phấn cho khâu tổ chức phông màn, trình chiếu mong anh chị em bất kể vùng miền mau mau gửi ảnh bổ sung giúp ạ.

M

maituan

Guest
26/7/04
14
1
1
Chị Thắm ơi !

Mua hoa ở chợ hoa Đàm Sen giá mềm hơn chơ Hồ Thị Kỹ nhiều.

Hoa ở đó là làng tập trung toàn bộ các hoa ở Miền Tây cũng như là Đà Lạt chở xuống đó.tha hồ lựa

hi hi hi.
rất tiếc kỳ này em bận rùi khôgn đi SN Web được,
thấy bà con chuẩn bị nghe nôn quá !

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Phantuannam ơi, em hỏi cothant xem còn lưu giữ picture của webkt không, vì chị nhớ những lần họp mặt cothant cũng chụp khá nhiều đó, như là Noel, lễ 8-3, các buổi CFC.....Không nhất thiết là mình chỉ sưu tầm hình các buổi offline lớn thôi, nên xen kẽ hình ảnh của những hoạt động khác cho phong phú thêm.....

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Mình là thành viên mới nên không giúp các bạn được gì, vì biết ai đâu mà bàn kế sách, lập kế hoạch nhỉ.

Nếu cần máy tính nữa thì mình sách đi. Còn nếu không thì mình cũng chẳng giúp được gì, chán quá, Thôi hôm đó mọi người nói gì mình làm đó vậy..........Nhưng mình phải đồng ý việc đó cơ.

Đóng tiền bằng chuyển khoản là hay nhất rồi, đồng ý chuyển khoản vào tài khoản của Xuân thắm, Vì chuyển khoản thì có chứng từ rõ ràng nhất rồi. (sặc mùi kế toán)

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
@anh Trung ơi, trời mưa làm sao mà đi rừng được anh nhỉ? Anh tham gia với tụi em một lần trên thành phố đi.
Ngày 20/10 chúc mừng chị em phụ nữ, các bạn có thể tới ngày đó đóng tiền một lần cũng hay (nếu các bạn không tham gia đựơc thì đóng bằng cách khác!)

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
To Phantuannam: Hai ngày trước let bị dzựt cái Telephone mất tiêu (gian hồ sao mà lộng hành quá!) nên không nhắn tin lại cho Nam biết nên đành mò lên đây nhắn ké chút vậy........hihihi lâu rồi không chui vô wkt không ngờ xôm tụ quá........ thành viên mới nhiều quá.........hôm offline SN WKT nhất định phải đi thôi.
uh, let đã lục lại mí cái CD tài liệu cũ ở nhà nát nước rồi mà không biết mí cái pict. nó biến đâu mất tiêu rồi để cố gắng lục tìm lại một lần nữa xem thế nào nhé.
Hôm SN WKT let sẽ đem theo máy ảnh nhưng lần này phải nhường lại cho mem nào chụp thôi.......vì năm rồi lo chụp hình khi bước xuống thì mọi người đã mum hết trơn.......lần này rút kinh nghiệm...........! hihihihi

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
To BTC:
Về việc cắm hoa cho lễ SN: mình có thể tổ chức luôn cuộc thi cắm hoa cho xôm tụ, chủ đề sẽ là SN web kếtoán. Dự kiến là chỉ cần 6 bình thôi (vì mình sẽ đặt khoảng bàn ăn). Cơ hội để các mem trổ tài ? (không phân biệt nam, nữ; 2-3 người cắm 1 bình). BTC cân đối ngân sách để hỗ trợ tiền hoa cho thí sinh :wall:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Ý kiến của anh Virgin hay đấy nhưng giờ thành viên tham dự còn chưa tính đựơc vậy làm sao mà đăng ký nhỉ? Cho Mina hỏi, thành viên trong BTC có được tham gia.

T

thao

Guest
MINA nói:
Ý kiến của anh Virgin hay đấy nhưng giờ thành viên tham dự còn chưa tính đựơc vậy làm sao mà đăng ký nhỉ? Cho Mina hỏi, thành viên trong BTC có được tham gia.
Trong BTC em đi tham gia rùi ai chấm điểm hả em ??? :two:

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Cho em tham gia với MINA ơi, thấy mọi người trong WKT miền Nam xôm tụ mà em ghen tị quá trời!
Em tham gia với nhé!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thi cắm hoa á, em trùm bao luôn giải thưởng (hehe, thêm khoản nấu nướng nữa) thôi BTC công bố giải thưởng luôn đi em tới lấy luôn khỏi mất công tổ chức hehe :eek:know: .

Ủa mà quên mà đâu có tham gia đâu. BTC cứ tổ chức đi năm sau em tham gia nhé. Các bạn may mắn vì mình không tham gia đó nhé.

Về giải cắm hoa em nghĩ nên chọn BGK trong các thành viên tham gia để chấm giải thì hay hơn. BTC nên hạn chế tham gia nhiều!!!

To hoangloc: Em ra đó chơi với các chị cho vui. Em được lệnh của BQT phải chăm sóc chị chu đáo, cộgn thêm sự nhờ vả của một nhân vật không tiện nêu tên.

To chị Hà : Em đã nhận được CD ảnh offline rùi. Cám ơn chị nhiều lắm.

To anh Tâm : Anh giúp em cái logo của WKT với độ phân giải cao hơn nhé. Càng cao càng tốt + các logo của nhà tài trợ nữa cũng tương tự thế như thế lên khuôn mơí đẹp.

T

thao

Guest
phantuannam nói:
Thi cắm hoa á, em trùm bao luôn giải thưởng (hehe, thêm khoản nấu nướng nữa) thôi BTC công bố giải thưởng luôn đi em tới lấy luôn khỏi mất công tổ chức hehe :eek:know: .

Ủa mà quên mà đâu có tham gia đâu. BTC cứ tổ chức đi năm sau em tham gia nhé. Các bạn may mắn vì mình không tham gia đó nhé.

Về giải cắm hoa em nghĩ nên chọn BGK trong các thành viên tham gia để chấm giải thì hay hơn. BTC nên hạn chế tham gia nhiều!!!
Cái PTN này, hỏng có đi mà quậy lắm ah, :biggrin:
Uh, PTN nói đúng đấy,thôi BTC để dành thời gian nghỉ mệt đi, vì sáng đó có thể chạy tới chạy lui chắc là cũng mệt đấy.....Mina và PAT còn phụ trách cái vụ mấy con chicken nữa thì thời gian đâu mà Mina đòi tham gia :banana:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
T

thao

Guest
MINA nói:
Vụ này đang nằm trong vòng bí mật, chưa gì bị chị Thảo công bố mất tiêu. Hì....
Sụyt, có mấy con gà mà cũng bí mật....hic :biggrin:

levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
Cuối cùng thì Ban Tổ Chức đã chọn được chổ nào chưa? Xin thông báo và mô tả sơ sơ về nơi dự định tổ chức cho các mem cùng biết.
Lê Văn Duyệt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA