Kỷ niệm 75 năm ngày thành lập Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Hoadonbanle nói:
HĐBL quay sang hỏi TrangHVTC : Có ăn Phợ ko em ? . .. Ko, em no lắm rồi...
... Khi Phợ đã đc bưng bê ra, mọi người bắt đầu khều đũa ăn. ...TrangHVTC : Em ơi cho một bát Phợ nữa nhá, nhớ nước trong nhá . Mọi người đều tròn xoe mắt ko biết là TrangHVTC gọi cho ai nữa .. . Mọi người sau khi ngậm tăm chờ TrangHVTC khua xong tô phở liền lục đục ra về . Màn 4 của em đến đây là hết ! Xin cảm ơn !

Này HĐBL, ông nhầm, nhầm nghiêm trọng rồi nhớ:

1. Cái mã ông mà được tui gọi là ANH á. Hohơ, hoang đường.
2. Nhầm thứ hai là mọi người lao vào "táng" nhiệt tình chớ, làm gì có ai ngồi "khều" như ông bảo.
3. Nhầm cái thứ ba là tui gọi "không mỳ chính"
4. Nhầm nữa là khi tui gọi bát thứ 2 thì mọi người (chắc la không bao trùm ông đâu) nhìn tui "cười thật tươi" :biggrin:
5. Nhầm cái cuối cùng là mọi người ngồi uống trà đá chờ tui.

Có tả lại thôi mà cũng thêm mắm thêm muối. Rõ là... vớ vẩn :lol:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Dungphan nói:
Hà, thế thì mình thừa tiêu chuẩn rùi, TrangHVTC cho địa chỉ đê, chiều nay qua lấy luôn (đằng nào thì cũng gần nhau mà :biggrin: ). Thế có ai có nhu cầu lấy quà không tớ nhận giúp cho luôn nào :lol: (quả này mình lãi rùi :banana: )
Chị ơi cả phần của em nữa nhé !

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Xin thông báo:
Hiện nay tui còn cầm gần chục xuất quà nữa. Pác nào không nhanh nhanh là chậm chân đấy nhé. Lúc đó đừng có mà...... :wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
trangHVTC nói:
Xin thông báo:
Hiện nay tui còn cầm gần chục xuất quà nữa. Pác nào không nhanh nhanh là chậm chân đấy nhé. Lúc đó đừng có mà...... :wall:
Chị Trang ơi đừng khủng bố tinh thần thế chứ. Nhớ để phần em một xuất nghe.
Mà có cách nào để lấy quà đây nhỉ? hiiiiiiiiiiiiiii

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Chị ơi cả phần của em nữa nhé !
Em cứ yên tâm, cứ để chị lấy giúp cho :biggrin: , lúc nào chị em mình gặp nhau chị sẽ đưa cho em, mà nếu..........thì chị sẽ chịu khó dùng giúp em, không vấn đề gì đâu :lol:
To Dungphan, qua tui lấy quà nhé (í quên, tui để nhà rùi, muốn lấy hôm nào phải báo trước để tui mang đi)
Ok, hôm nào đưa đi nhớ nhắn anh em sẽ qua :biggrin:

Sửa lần cuối:
Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
nhầm, các bác del giúp em :biggrin:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Tigon-ETC nói:
Chị Trang ơi đừng khủng bố tinh thần thế chứ. Nhớ để phần em một xuất nghe.

Trùi ạ, quên phần em làm sao được :biggrin: Không qua được thì chị đem qua cho, lo gì. Nhưng mà này, chia nửa nhé (Chết, suýt quên là quà không chia được). Thôi, chị phục vụ miễn phí vậy :biggrin:

Trời đất, nhận giúp đỡ kiểu này thì tôi giúp cả ngày. Ai chưa nhận quà cứ để em cầm "hộ" cho :biggrin:

Sửa lần cuối:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
PHL xác nhận nước trong là 5 tô đầu, không mỳ chính là 1 tô sau
HDBL à, đừng dại cãi với Trang, nàng ấy ăn 2 bát, đương nhiên phải nhớ d....ai hơn ông rồi nhé !

L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
May quá, Lien_Aps chỉ tham gia tăng 1 trọn vẹn, tăng 2 " bỏ của chạy lấy người " ..hì hì... hì .... về nhà ngửi thấy quần áo toàn thấy mùi lạ. Nhưng phải nói du thuyền hồ tây hay thật. Bác nào nghĩ ra cũng giỏi, cám ơn các bác nhiều.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
phuonghoanglua nói:
PHL xác nhận nước trong là 5 tô đầu, không mỳ chính là 1 tô sau
HDBL à, đừng dại cãi với Trang, nàng ấy ăn 2 bát, đương nhiên phải nhớ d....ai hơn ông rồi nhé !

Trời ạ, chết như trong phim :wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
trangHVTC nói:
Trùi ạ, quên phần em làm sao được :biggrin: Không qua được thì chị đem qua cho, lo gì. Nhưng mà này, chia nửa nhé (Chết, suýt quên là quà không chia được). Thôi, chị phục vụ miễn phí vậy :biggrin:

Trời đất, nhận giúp đỡ kiểu này thì tôi giúp cả ngày. Ai chưa nhận quà cứ để em cầm "hộ" cho :biggrin:
Ui thế này phải cảm ơn chị Trang rồi, để em cầm "hộ" cho ai không nhận. Rùi ai đó không nhận em chia cho chị nghe (bí mật nhé). Thế chị nhé.
Dungphan nói:
Em cứ yên tâm, cứ để chị lấy giúp cho , lúc nào chị em mình gặp nhau chị sẽ đưa cho em, mà nếu..........thì chị sẽ chịu khó dùng giúp em, không vấn đề gì đâu
Thôi em chả dám để chị dùng hộ nhỡ làm sao em không chịu trách nhiệm được đâu. Với lại ai nỡ bắt chị dùng hộ thế bao giờ. Em mà làm thế chị Trang lại bảo em không có tinh thần cộng đồng thì chít em à.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA