Báo 8 hoàn toàn mới

• Thread starter ziczac
  • Ngày gửi
M

Mai Thanh Toán

Guest
8/12/05
0
0
0
54
BTC
Ông olo ơi, tôi xin ông đừng công khai vụ này lên báo 8. Có gì anh em mình từ từ thương lượng với nhau mà. Xin ông đấy!

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

Six Quit

Guest
17/12/05
1
0
0
Ai Cập
Mai Thanh Toán nói:
Ông olo ơi, tôi xin ông đừng công khai vụ này lên báo 8. Có gì anh em mình từ từ thương lượng với nhau mà. Xin ông đấy!
Công dân có quyền được biết thông tin một cách trung thực nhất. Báo chí và đương sự cấu kết với nhau ăn hối lộ để che giấu sự thật là vi phạm Luật báo chí và Bộ luật Hình sự nước CHXHCN Việt Nam. Đề nghị Báo 8 thi hành đúng chức năng nhiệm vụ nghề báo của mình.

A

AQ.

Guest
14/11/05
7
0
0
AQ chính truyện
Thưa quý vị độc giả, theo nguồn tin riêng và đã được xác minh một cách chắc chắn, có một nhân vật kỳ cựu trên WKT đã tạo ra 2 nick mới đồng hành cùng nick cũ để thực hiện những mưu đồ riêng tư trên WKT của chúng ta. Nay báo 8 xin công bố một phần thông tin như sau:

Nick Mai Thanh Toán , nick Seiko mỏ nhọn và nick V. là cùng một người tạo ra. Nhân vật này đã có một chút tên tuổi trên WKT, post một số bài chuyên môn có trình độ nghiệp vụ khá cao, và rất quan tâm đến Box Giao lưu thư giãn, post một số thread và bài viết hết sức hot trong mục này. Xét về tuổi tác, nhân vật V. cũng thuộc loại cao so với cộng đồng WKTer, đã có vợ và có con, tuy nhiên, như thông tin chúng tôi nắm được, nhân vật này đang dự định một số âm mưu mà chúng tôi cho rằng "nửa đen tối, nửa mờ mờ". Vì những lí do đó, để đảm bảo công bằng và "níu kéo lại một linh hồn mới dờm dợm bán mình cho quỷ", Báo 8 đang chờ đợi sự tự thú và self-control của nhân vật này.

Báo 8 xin trân trọng thông cáo, mong quý vị độc giả đừng hiểu lầm tôn chỉ mục đích của ngòi bút bổn báo, chúng tôi hứa sẽ không bao giờ bẻ cong bẻ quẹo đâu ạ, thà gãy thì thôi ...

L
Hảo hảo, được lắm bác AQ ạ, thật không hổ danh Báo 8

Tặng các bác Phóng viên....

Chở bao nhiêu đạo thuyền không khẳm
Đâm mấy thằng gian bút chẳng tà....

NĐC

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Không hiểu tại sao lại lắm người dùng nhiều nick thế nhỉ theo em đề nghị amin chỉ cho đúng một nick thôi.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Có một người khác cũng dùng nhiều nick để thực hiện mưu đồ mờ mờ, đen tối của mình. Báo 8 cho 24h để ra trình diện. Sau 24h báo 8 sẽ công bố

A

AQ.

Guest
14/11/05
7
0
0
AQ chính truyện
letrans nói:
Em đoán thử nhé.

Có một chữ "Đ"

Báo 8 đã thông cáo rồi, để đảm bảo công bằng và để "níu kéo lại một linh hồn mới dờm dợm bán mình cho quỷ", do vậy, việc quý vị độc giả đồn đoán thì bổn báo không ngăn cản, nhưng để xác nhận chính thức thì phải có thời gian, và còn phải tạo cho đương sự một cơ hội chuộc lại lỗi lầm.

* Thông tin bổ sung : Nhân vật này đặc biệt thích RTC, khi mọi người rủ đi nhậu, nếu ở quán nào đó thì có thể chối từ, riêng RTC thì trời mưa sập trời cũng tới. Chính vì vậy, báo 8 mới lần ra dấu vết của đương sự.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
AQ. nói:
Nick Mai Thanh Toán , nick Seiko mỏ nhọn và nick V. là cùng một người tạo ra. /QUOTE]
Còn thiếu 1 nick nữa, nick: AQ.:lol:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
lannhu nói:
AQ. nói:
Nick Mai Thanh Toán , nick Seiko mỏ nhọn và nick V. là cùng một người tạo ra. /QUOTE]
AQ không nằm trong cái nghi án này đâu, mà nằm trong một nghi án khác AQ nhỉ?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
lannhu nói:
AQ. nói:
Không phải AQ và MTT, Seiko, V. là một đâu em ơi! Mà AQ, olo và Phí Công Anh ... mới là ...
AQ nhỉ?

A

AQ.

Guest
14/11/05
7
0
0
AQ chính truyện
lannhu nói:
Nick Mai Thanh Toán , nick Seiko mỏ nhọn và nick V. là cùng một người tạo ra. Còn thiếu 1 nick nữa, nick: AQ.:lol:

Một trong 2 nhân vật bắt đầu xuất hiện và nổ súng để chặn họng bổn báo.

Bổn báo xin nhắc lại: Thực hiện chính sách khoan hồng nhân đạo của Đảng và Nhà nước, các đương sự hãy tự thú và ra trình diện ngay lập tức, nếu còn có các biểu hiện chống đối người thi hành công vụ hoặc vu cáo cho người vô tội, mọi hậu quả nhận được sẽ tăng lên gấp nhiều lần.

To Tigon-ETC : đây không còn là nghi án , mà đã có đủ bằng chứng xác định để trở thành vụ án. VKS NDTC đã phê chuẩn lệnh tống giam, nhưng cơ quan công an vẫn đang chờ đợi họ tự thú.

Sửa lần cuối:
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
tranchan79 nói:
Không phải AQ và MTT, Seiko, V. là một đâu em ơi! Mà AQ, olo và Phí Công Anh ... mới là ...
AQ nhỉ?
Chung 1 đường dây cả anh ơi!!!!!:biggrin:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
AQ. nói:
Một trong 2 nhân vật bắt đầu xuất hiện và nổ súng để chặn họng bổn báo.

Bổn báo xin nhắc lại: Thực hiện chính sách khoan hồng nhân đạo của Đảng và Nhà nước, các đương sự hãy tự thú và ra trình diện ngay lập tức, nếu còn có các biểu hiện chống đối người thi hành công vụ hoặc vu cáo cho người vô tội vạ, mọi hậu quả nhận được sẽ tăng lên gấp nhiều lần.
:banana: :banana: :banana:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Thế này có chết cha tôi ko?

Chậc, lớp trẻ giờ nó làm ăn thế này chó chết cha tôi ko có chứ?

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh

May là báo 8 thôi nhé! Nếu mà là báo chuyên về phóng sự điều tra thì thôi có mà chít! Nghe theo có ngày toà án không có tiền mà bồi thường cho nạn nhân đó.:error:

Lannhu ơi! Chữ ký em đáng học hỏi đó. Nhưng chị sẽ đổi lại là:

Nhỡ tui "vô tình" gặp ai, người đó " phải" lì xì, thì tui mới hì hì :1luvu:
(màu này là màu của tờ 100.000đồng)

Sửa lần cuối:
O

olo

Inactive Users
Thời gian ân hạn để cho nhân vật V. tự thú trước bình minh đã hết, tòa soạn bổn báo không còn gì phải áy náy nữa. Từ hôm nay chúng tôi bắt đầu loạt bài Phóng sự điều tra về nhân vật V. và những âm mưu mờ ám của hắn. Kính mời quý vị độc giả đón xem.

O

olo

Inactive Users
Để bắt đầu, chúng tôi xin quý vị quay ngược dòng thời gian, đọc lại bức thư tình gửi Lan Như của Mai Thanh Toán, chính bức thư này đã trở thành mục hot nhất WKT năm 2005, khi mà chỉ trong 24 h kể từ khi post bài đầu tiên, đã có hơn 1000 lượt truy cập và gần 100 bài viết tham gia. Nội dung bức thư:

Lan Như ơi, đã bao lần anh muốn cố gắng chứng tỏ tình yêu của anh đối với em, nhưng anh không có đủ can đảm để nói lên điều đó với em vì anh sợ, anh sợ rằng em sẽ lạnh lùng từ chối, nếu như vậy thì ... . Anh biết rằng anh không hay thơ, không giỏi văn, không ... nói chung anh chỉ là một người bình thường trong xã hội này. Anh chỉ khác bao người khác là anh có một trái tim đang đập loạn nhịp vì yêu em. Anh không thể tưởng tượng được cuộc sống này sẽ ra sao nếu thiếu em. Hàng ngày, hàng giờ, hàng phút, hàng giây, hàng phần trăm giây anh đều nghĩ về em, mơ ước một ngày nào đó có em bên đời.

Hôm nay đây, anh thu hết chút can đảm cuối cùng để viết bài này, chỉ với một ước vọng duy nhất, anh muốn cả thế giới này biết và chứng kiến cho anh rằng : Anh yêu em, và anh tự hào vì anh yêu em, Lan Như ơi.

:1luvu: LAN NHƯ ƠI - ANH YÊU EM ! :1luvu:

Xin quý vị xem chi tiết tại : Bấm vào đây để xem thư tình Lan Như

Ngòai ra còn có một số bài viết hết sức nóng bỏng của Mai Thanh Toán để chứng minh tình cảm của mình, nhưng thật là tiếc, do quá nóng bỏng nên đã bị Mod xóa mất theo yêu cầu của Lan Như (vì Lan Như muốn giữ làm của riêng, không chịu kiếp chia sẻ ).
.
Tất cả những điều này đều bắt nguồn từ những nguyên nhân sâu xa.
Xin mời quý vị đón đọc phần tiếp theo ở kỳ tới .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA