Đăng ký tham gia SN WKT - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
xuantham nói:
Các bạn không cần phải có thẻ hoặc tải khoản ở Ngân Hàng nào cả, bạn nào đóng tiền thì cứ ghé bất kỳ văn phòng giao dịch nào của ngân hàng Đông Á và lấy "phiếu nộp tiền vào tài khoản " Ghi tên và số tài khoản của Xuân Thắm, và ở dưới các bạn ký tên ghi rỏ tên người nộp. Không tính phí và không tốn tiền gửi xe (nếu các bạn ghé các điểm Ngân Hàng Đông Á ở TPHCM), như vậy thì tiện quá phải không?

Được cung cấp thông tin sai thật là bực mình, mà nhân viên NH D(ông Á cung cấp sai mới bực.

Xin lỗi các bạn mình đã đưa thông tin sai , xin đính chính về khoản chuyển khoản phí nhé.
1. Nếu chuyển từ thẻ Đông Á sang TK Đông Á (cả 2 cùng ở TPHCM) thì không tốn phí
2. Nếu không phải chủ nộp tiền vào TK thì phí 0.02%, phí tối thiểu là 5.000đ

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
xuantham nói:
Được cung cấp thông tin sai thật là bực mình, mà nhân viên NH D(ông Á cung cấp sai mới bực.

Xin lỗi các bạn mình đã đưa thông tin sai , xin đính chính về khoản chuyển khoản phí nhé.
1. Nếu chuyển từ thẻ Đông Á sang TK Đông Á (cả 2 cùng ở TPHCM) thì không tốn phí
2. Nếu không phải chủ nộp tiền vào TK thì phí 0.02%, phí tối thiểu là 5.000đ
Trường hợp thứ 2 hình như hơi lung tung chị ạ. em cũng đã chuyển tiền kiểu này vài lần mà chả thấy ai thu phí gì cả. Ngân hàng Á Châu không thu phí khi nộp tiền mặt và ngân hàng Đông Á cũng vậy.

Đôi lúc họ hỏi Tài khoản này là của em (cho dù em ghi tên một bạn nữ rõ ràng), em gật đầu, họ đóng dấu "đã thu đủ". 5 phút thế là xong.

Nếu có thu phí cũng mong các bạn thông cảm nhé.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
phantuannam nói:
Trường hợp thứ 2 hình như hơi lung tung chị ạ. em cũng đã chuyển tiền kiểu này vài lần mà chả thấy ai thu phí gì cả. Ngân hàng Á Châu không thu phí khi nộp tiền mặt và ngân hàng Đông Á cũng vậy.

Đôi lúc họ hỏi Tài khoản này là của em (cho dù em ghi tên một bạn nữ rõ ràng), em gật đầu, họ đóng dấu "đã thu đủ". 5 phút thế là xong.
.

Nam lại tung tung tin nữa, 8 hoài, Nếu chuyển từ NH khác (khác NH Đông Á hoặc bất kỳ NH nào ngoại tỉnh-TP. HCM- kể cả NH Đông Á) thì tính phí. Nếu có Bác nào chuyển từ HN cho Chị Thắm thì phí có thể cao hơn 0,02%, chuyện này là chuyện bình thường mà sao các Kế toán gia lại cãi nhau, có tính phí như vậy thì mới dịc vụ hoàn hảo và tiện lợi chứ (cũng là kinh doanh cả thôi).

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Các bạn ơi, còn 1 tuần nữa là hết hạn đăng ký rồi đó nhé, các bạn nào đi thì mau confirm với cothant nào, để cothant còn lên danh sách. Hiện giờ cothant đã nhận được danh sách của 30 bạn đã đăng ký và đóng tiền rồi.

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
Chiều nay P sẽ ghé đóng tiền luôn cho phuongvpm, anhgecko, Cothant ghi tên thêm chị Đỗ Ngọc Anh nhé!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Có vài bạn nhắn tin điện thoại cho mình hôm nay, mời các bạn tối nay lúc 7h đến 169 Điện Biên Phủ (đối diện Công Viên Lê Văn Tám) đóng phí giùm mình nhé. Cám ơn các bạn.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Sáng nay Duyenkathy có đăng ký với mình 02 suất nhưng hẹn đến thứ 3 01/11 (tập VN) mới đóng tiền.

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Hổng phải đợi tới tập VN đâu chị Việt Hương ui, bi chừ mới biết là dù bận cỡ nào cũng phải đi SNweb để "quýnh" 1 người, nhưng khổ nỗi 31/10 mới lĩnh lương. chậc! :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
duyenkaty nói:
Hổng phải đợi tới tập VN đâu chị Việt Hương ui, bi chừ mới biết là dù bận cỡ nào cũng phải đi SNweb để "quýnh" 1 người, nhưng khổ nỗi 31/10 mới lĩnh lương. chậc! :wall:
Vậy là em không uýnh được anh rồi....Anh tham dự SN Web ở ...

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Tiếc thật đấy , không úynh đựơc anh Tranchan79 thì hơi tiếc, nhưng đâu có sao, cuộc sống luôn luôn vận động mà, cho nên sẽ có 1 lúc nào đó em cũng sẽ giống Phantuannam là Bắc tiến, mà biết đâu chừng không vì 1 mem nam webketoan mà vì 1 ai nào đó khác thì sao ha ?!

Thui, anh em mình nói mí chuyện này nhắn tin riêng anh Tranchan79 nhé, để diễn đàn cho bà con đăng ký SNweb, kẻo có người uýnh anh em mình trứơc à! nhé!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Cothant, em cập nhập lại danh sách thành viên tham gia WKT, hiện nay con số thực đóng và số đăng ký đã vượt quá 70 (dẫn kèmtheo), em kiểm tra qua và cập nhập danh sách tham gia.
Các bạn đã đăng ký nếu không tham gia được xin cứ thông báo lại với BTC để BTC chủ động hơn trong việc tham gia.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Ngày 26/10/2005 bạn nào ở Kiên Giang đã nộp tiền vào TK mình 200K. Bạn nào gửi vào vui lòng cho biết NIck và tên để BTC cập nhật thông tin.
cảm ơn bạn. Hẹn gặp lại ngày sinh nhật nhe!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
tranchan79 nói:
Vậy là em không uýnh được anh rồi....Anh tham dự SN Web ở ...

Ở Hà Nội mà làm sao em nó quýnh được chứ!
Nếu mà bạn vào dự SN với mem miền Nam thì bạn sẽ được..."quýnh". Sợ chưa! Sợ chưa!? hi hi!

Hù bạn vậy thôi. Rất mong bạn Nam tiến một phen, bảo đảm rất vui! Thiệt đó! Không cần trả giá!

Sửa lần cuối:
D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Chị Xuân Thắm ui, anh Tranchan79 ngại khó lắm, ảnh nói Nam nữ đều bình đẳng cho nên.....hic... Chứ nếu ảnh chịu Nam tiến thì hổng dám nói mạnh miệng vậy đâu.

Em đăng ký 2 vé nha, thứ Hai tập văn nghệ em đóng tiền nha.

H

hrongcon8876

Guest
23/11/04
17
0
0
47
ho chi minh
Tui nữa nè, mấy bữa nay báo cáo nhiều quá khiến cái đầu tui đau quá. Chuyển khoản phiền quá, tui có thể gặp trực tiếp ai không? Ở đâu? Tối nay hoặc ngày mai tui ghé đóng.

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Mình cũng muốn tham gia lắm, nhưng không chắc chắn có tham gia được không nữa. Có thể 4/11 mình phải đi công tác ở Miền Tây
Cứ cho mình 1 suất phòng hờ vậy nhé.

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Anh Lexthien ơi em đăng ký giùm anh luôn nhé. Hẹn gặp các bạn trong ngày sinh nhật thật vui vẻ thoải mải. Các bạn excel club dành thời gian tham dự chúng ta cùng chúc mừng cho thành công của diễn đàn

Cheers,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA