Đăng ký tham gia SN WKT - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

kimtinhtn

Guest
11/1/05
61
0
6
Tp HCM
Mình đăng ký 3 người nhưng 1/11 mình nộp tiền được ko ? Mình rất muốn tham gia .Nếu BTC đồng ý reply cho mình biết nha.(Mình định rủ thêm vài người bạn nữa hy vọng 5 người đi,hiện tại mình đang ở quê thứ 2 mới lên Sài Gòn)

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mưabóngmây05

Guest
8/8/05
36
1
6
Tp. HCM
Không biết bây giờ đăng ký có kịp không nhỉ? Cho em 1 phần nữa nha.

M

mưabóngmây05

Guest
8/8/05
36
1
6
Tp. HCM
Tối thứ ba em đóng tiền ở chỗ chị VHương nhé. Thanks.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
kimtinhtn nói:
Mình đăng ký 3 người nhưng 1/11 mình nộp tiền được ko ? Mình rất muốn tham gia .Nếu BTC đồng ý reply cho mình biết nha.(Mình định rủ thêm vài người bạn nữa hy vọng 5 người đi,hiện tại mình đang ở quê thứ 2 mới lên Sài Gòn)
Như mình đã thông báo ở trên, hạn chót đăng ký đóng tiền là ngày 2/11 , nên ngày 1/11 bạn hòan toàn có thể nộp tiền, chưa trễ đâu bạn ạ.

L

luuly

Guest
15/10/05
17
0
0
42
Tp HCM
Cho minh đăng ký với, xin cho hỏi mình phải đăng ký ở đâu, thủ tục thế nào?

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
luuly nói:
Cho minh đăng ký với, xin cho hỏi mình phải đăng ký ở đâu, thủ tục thế nào?
Hichic, bạn nên xem lại bài các bài đầu nhé. Hoặc click trực tiếp link phía trên nhé.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
xuantham nói:
Ngày 26/10/2005 bạn nào ở Kiên Giang đã nộp tiền vào TK mình 200K. Bạn nào gửi vào vui lòng cho biết NIck và tên để BTC cập nhật thông tin.
Nếu Lão không nhầm thì đó là Anh Tường ở Kiên giang. Xuân thắm hỏi Cothant hay Mina để lấy số điện thoại và biết tên, Sợ Anh ý không vào wkt thường xuyên nên không biết tin nhắn của bạn

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
hrongcon8876 nói:
Tui nữa nè, mấy bữa nay báo cáo nhiều quá khiến cái đầu tui đau quá. Chuyển khoản phiền quá, tui có thể gặp trực tiếp ai không? Ở đâu? Tối nay hoặc ngày mai tui ghé đóng.
Mời bạn liên lạc với cothant qua mail: au05022000@yahoo.com hoặc điện thọai số : 0903 66 99 87.
To ketoangiachat: anh ơi, đó là anh thasoco đó ạ. Anh Tôn Bá Tường hẹn gặp mình ở buổi SN luôn ạ.
To Vongphuc: thế em ghi cho anh mấy chỗ đây? 2 hay 3 ạ?

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
ketoangiachat nói:
Nếu Lão không nhầm thì đó là Anh Tường ở Kiên giang. Xuân thắm hỏi Cothant hay Mina để lấy số điện thoại và biết tên, Sợ Anh ý không vào wkt thường xuyên nên không biết tin nhắn của bạn

Cảm ơn lão gia.SN này phải cụng ly với lão gia mới được!
Đó là Thasoco- Xuân Thắm đã confirm lại với MINA,Cothant và Thasoco rồi.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
vqg02 nói:
Tui 1 phần nữa nhé, chiều nay tui sẽ gởi vào tài khoản chị Thắm

Có phải bạn đã chuyển vào TK mình 100K hôm nay?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Các bạn ơi, để thuận tiện cho việc lập danh sách, các bạn khi đóng tiền bằng chuyển khoản nên ghi trong phần nội dung là: nick - đóng tiền dự SN wkt nhé.
Cám ơn các bạn.

C

cokinhnghiem

Guest
12/10/05
34
0
6
43
TPHCM
các Anh Chị ơi cho em tham gia với có đươc không?em muốn tham gia thì phải như thế nào ?chuyển tiền như thế nào?bao nhiê tiền và chương trình được tổ chức ở đâu. Trả lời em gấp gấp nếu không em không kịp mất

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
cokinhnghiem nói:
các Anh Chị ơi cho em tham gia với có đươc không?em muốn tham gia thì phải như thế nào ?chuyển tiền như thế nào?bao nhiê tiền và chương trình được tổ chức ở đâu. Trả lời em gấp gấp nếu không em không kịp mất

Bạn xem đường link này để biết chi tiết và chọn phương thức nhanh nhất để đóng tiền. Hạn chót là 2/11/2005

http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=10247

H

hrongcon8876

Guest
23/11/04
17
0
0
47
ho chi minh
Bác cothan oi, tôi chưa kịp liên lạc với bác nhưng bác cho tui đăng ký 01 xuất nhé. Hôm SN web tui sẽ give back cho bác. Thanks!

L

lisa2003

Guest
12/10/05
3
0
0
45
TP.HCM
Chao Chi Tham,

Hom nay Lisa2003 da chuyen tien vao TK cua chi la 100k v/v phi SN WKT roi day a!
Chi vui long kiem tra gium em nha !

Cam on Chi nhieu a!:1luvu:

PS: Chi oi! Em go phong Tieng Viet, nhung sao k duoc a? Chi chi? ho^. em voi nhe! Tks again.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Em chào cả nhà!
Lấn sân chút cho vui nhở. Hum đó Bim Bim xin một suất SN WKT MN nhé. BB sẽ liên lạc với các pác đóng xiền sau nhé.
To Cothant: Sorry, BB có thay đổi kế hoạch, sẽ ở lại dự SN với WKT MN. (Nhưng ko thi cắm hoa như U nói đâu nhé....)

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
lisa2003 nói:
Chao Chi Tham,

Hom nay Lisa2003 da chuyen tien vao TK cua chi la 100k v/v phi SN WKT roi day a!
Chi vui long kiem tra gium em nha !

Cam on Chi nhieu a!:1luvu:

PS: Chi oi! Em go phong Tieng Viet, nhung sao k duoc a? Chi chi? ho^. em voi nhe! Tks again.
Bạn chỉ việc chọn font Unicode của Viêtkey hoặc uni key cũng được là Ok hà.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
cokinhnghiem nói:
Bạn vui lòng xem lại bài đầu tiên mình viết trong chính topic này, bạn sẽ tự trả lời được phần lớn câu hỏi của mình. Cám ơn bạn.

hrongcon8876 nói:
Bác cothan oi, tôi chưa kịp liên lạc với bác nhưng bác cho tui đăng ký 01 xuất nhé. Hôm SN web tui sẽ give back cho bác. Thanks!
Vâng, cothant ghi nhận.

K

kimtinhtn

Guest
11/1/05
61
0
6
Tp HCM
cothant nói:
Như mình đã thông báo ở trên, hạn chót đăng ký đóng tiền là ngày 2/11 , nên ngày 1/11 bạn hòan toàn có thể nộp tiền, chưa trễ đâu bạn ạ.

Bạn Kimtinhtn ko ai đi cả nhưng Kimtinhtn rất muốn đi.huhuhu...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA