Tường thuật Sinh nhật wkt lần 3 - miền Nam

• Thread starter Hongtien
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
thao nói:
Sao hỏng có ai tường thuật tiếp cho mình đọc hết vậy ???Buổi Sinh nhật vui quá, đến hôm nay mà thảo vẫn còn ê ẩm cả người, tai hại vì Mina ,Mina ác thật,hicccccccc:biggrin:

Đặt hàng rất nhiều bác tường thuật, nhưng bác nào cũng muốn chăm chút cho thật hay nên giờ này chưa ra lò tác phẩm......cổ của Virgin cũng dài ra đây này....nói trước nha......mấy bác mà không tường thuật sớm, em làm một bài ra trò giành mất phần đấy. :dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Đúng là ngoài kế hoach nên không có sự chuẩn bị kỹ nên ZZ đã hát lộn, hic hic. Cảm ơn thutrangcat đã đồng cảm, xin lỗi mọi người vì lẽ ra ZZ nên chuẩn bị kỹ càng hơn. Cảm ơn SG và WKT vì một kỷ niệm khó quên.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
thao nói:
Sao hỏng có ai tường thuật tiếp cho mình đọc hết vậy ???Buổi Sinh nhật vui quá, đến hôm nay mà thảo vẫn còn ê ẩm cả người, tai hại vì Mina ,Mina ác thật,hicccccccc:biggrin:
Thể theo nguyện vọng của em, anh tường thuật khúc 1 (từ 2h->5h) này em Thảo ơi, em xem bổ sung nốt nhé.

http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=10815

Rất tiếc là từ ngữ không đủ để diễn tả hết cảm xúc hôm đó được, tiếc thật đó

T

thao

Guest
Virgin nói:
Đặt hàng rất nhiều bác tường thuật, nhưng bác nào cũng muốn chăm chút cho thật hay nên giờ này chưa ra lò tác phẩm......cổ của Virgin cũng dài ra đây này....nói trước nha......mấy bác mà không tường thuật sớm, em làm một bài ra trò giành mất phần đấy. :dzo:
V đè cổ anh KTC ra kìa :banana:
To Vivavina: anh tường thuật đọan nào vậy ?em bổ sung cái gì ? anh đừng có nói cái cảnh ác quái mà Mina choi em nhen, hiccccc

Sửa lần cuối:
Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Anh Adam_tran "xinh gái" nhỉ, cứ y như là "thiên nga" vậy.:inlove:
hình anh Adam nè
Anh ziczac ơi sao em không thấy hình anh tsf trong bộ cánh thiên nga nhỉ. Em chỉ thấy anh Adam_tran và anh Duyệt thôi.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Secret_grasses nói:
Anh Adam_tran "xinh gái" nhỉ, cứ y như là "thiên nga" vậy.:inlove:
hình anh Adam nè
Anh ziczac ơi sao em không thấy hình anh tsf trong bộ cánh thiên nga nhỉ. Em chỉ thấy anh Adam_tran và anh Duyệt thôi.

có tới gần 40 hình lận làm sao mà thiếu được, bạn đọc̣ kỹ lại bài hướng dẫn xem hình của mình đi.

Hình mà bạn gửi link là tsf chứ ko phải Adam à nha

Sửa lần cuối:
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hic, sao mấy cái link anh Zz post em không vào được cái nào cả ==> "Forbidden"

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
ziczac nói:
Hình mà bạn gửi link là tsf chứ ko phải Adam à nha
Em chắc chắn đó là anh Adam mà. Vì anh Adam có đeo kính mà.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
lannhu ơi bạn phải gõ đủ cả phần tên ảnh mà ZZ đã bôi đỏ đó VD nhá:
click vào link trên để xem nhưng chỉ xem được 1 tấm thôi, muốn xem tấm khác thì thay 3 số đuôi của tên ảnh (có các đuôi từ DSC07468 đến DSC07502)

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
lannhu nói:
Hic, sao mấy cái link anh Zz post em không vào được cái nào cả ==> "Forbidden"
Bạn phải copy cả chữ màu đỏ nữa (nghĩa là cái đuôi ấy) thì mới xem được.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Secret_grasses nói:
Em chắc chắn đó là anh Adam mà. Vì anh Adam có đeo kính mà.

hâm mộ quá mất rồi. ZZ cũng đeo kính và chơi đàn được nè. WKT MN có một số đông thành viên nam đeo kính như Adam, tsf, phantuannam, cothant, PAT, khuatqthin...bạn muốn xem cả 3 thì có ở đây: http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=10722&page=7

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Ơ vậy sorry, mọi người nha. Tại vì em chỉ gặp 2 anh (adam & tsf) có một lần nên không nhớ rõ.

H

hailuavud

Guest
15/9/05
16
0
1
HCM
Xin chào gia dình Web KT Miền Nam!

Trước hết mình xin cảm ơn tất cả các anh chị em trong ban tổ chức đã thành công trong buổi sinh nhật thật tuyệt vời, vui vẻ và cũng rất nhiều cảm xúc! Thiết nghĩ chúng ta nên có nhửng buổi họp mặt như thế này nhiều hơn nữa để gia đình web KTMN ngày càng thắt chặt tính cộng đồng!

Và một lần nữa xin cầu chúc Web KT sẽ phát triển ngày càng mạnh mẽ!

Hai Lúa

H

hailuavud

Guest
15/9/05
16
0
1
HCM
Ziczac oi, mình cũng muốn được xem tường thuật lại hôm sn đó làm sao để xem công trình biên soạn của bạn được ạ? Hướng dẫn giúp mình với nhé! Cám ơn bạn nhiều lắm !:0frown:

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Anh Thìn,hóa ra bà xã anh gọi à, hèn chi em đi 1 vòng quay lại hổng thấy anh đâu, hỏi ai cũng hổng biết :biggrin: (âm thầm chuồn mất tiêu rồi làm sao ai biết được)
:coffee: chị Việt Hương ơi cái bánh sinh nhật đẹp thật chị à,lúc cắt bánh cho mọi người em cứ thấy tiếc hihi . Thì ra cũng hơi nhiều người kg được ăn bánh nhỉ, em cũng có được biết mùi vị của nó ra làm sao đâu :sad:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
hailuavud nói:
Ziczac oi, mình cũng muốn được xem tường thuật lại hôm sn đó làm sao để xem công trình biên soạn của bạn được ạ? Hướng dẫn giúp mình với nhé! Cám ơn bạn nhiều lắm !:0frown:

hình như có sự nhầm lẫn gì đó, ZZ có biên soạn cái gì đâu, mình đang cố gắng viết bài tường thuật nhưng quả thật là busy và phần đã viết thì chưa thấy ưng nên chưa dám post vì mình còn chửa ưng thì sao người khác đọc cho được. Còn về vấn đề hình ảnh mình đã chuyển cho một thành viên quen thuộc của WKT để chỉnh sửa sẽ ra mắt mọi người sớm, còn nếu bác nóng lòng thì ZZ đã post một vài hình để mọi người đỡ cơn nghiền, ngoài ra chùm ảnh tiết mục múa của EFC đã có hướng dẫn chi tiết để xem bác vui lòng đọc mấy trang trước ZZ có hướng dẫn chi tiết.
ZZ hứa sẽ có bài tường thuật sớm cho mọi người mà chưa làm được nên rất xin lỗi, sẽ có trong nay mai.

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Xin chào mọi người, hôm nay midu tui mới có time pót bài được. Lời đầu tiên , midu xin thay mặt tòan thể các mem o Bình Dương xin gởi đến tất cả quý vị khán giả ( ủa, đâu fải ) Lời đầu tiên , midu xin thay mặt tòan thể các mem o Bình Dương xin gởi đến tất cả các mem lời chúc sức khỏe và lời chào trân trọng nhứt trên đời. :biggrin:
Nói thiệt nhe, từ hồi cha sanh mẹ đẻ tới giờ tui mới được dự 1 buổi "tiệt " như SN webketóan đó, thử hỏi có ai được dự hơn 1 lần cái tiệc này giống vầy không? :eek:know:
Để midu tui nói sơ cái mà người ta gọi là " quá trình " đi dự SN webkt nhe.
sáng 6/11 :
9g00 ( midu mới thức dậy) thuthuybd ( nick mới tinh ) gọi hỏi : Đại ca chiều có đi SN k? Midu tui nói : làm sao k?phải đi chứ ( cơ hội ngàn năm có 1 ngàn mà lị _ nếu năm nào webkt cung tổ chức sn cho tới 1002 năm sau - 1002 là vì tui mới đi lần đầu mà webkt đã sn lần 3 rùi)
Lúc đầu tui và thuthuybd định đi chung 1 xe, nhưng thuthuybd có việc riêng ( tui hỏng biết việc gì )nên phải đi trước.
9g 30 midu mới ăn sáng ( chơi 1 ổ bánh mì to ơi là to rồi nhịn đói luôn cho tới khi tiệc sinhnhật được dọn ra, đói xém xĩu - nếu k nhờ được ngửi mấy cái mùi mà chị phonuicao đưa :banana: ) .
12g30 thuthuybd fone nói : em đi trước, nhưng em sẽ đợi anh ngay dinh Thống nhất vì k biết chổ.
13g20 midu bắt đầu đi, 13g40 trời Bình dương mưa như chưa ... từng có những phút lìa xa ... ủa , mưa như chưa từng được mưa ( tại còn dư âm SN nên nhơ lộn lời bài hát được 1 mem hát trong buổi SN, Cả con người của midu ướt 1 nữa, mặc áo mưa vào chạy tới cầu vượt Bình phước, tấp vào, vì mưa to quá k chạy nổi.
14g trời vẫn còn mưa nhưng midu quyết định đi luôn vì trể rùi. lúc đó sợ thuthuybd đợi lâu, midu send 1 mesg nói là đợi chút vì trời mưa quá.
14g15 tới BX Miền Đông thì nhận được mesg của thuthuybd : em đang ở Cầu Vượt Bình Phước, trời mưa quá. :wall: .
Ôi mẹ ơi, đi từ lúc 12g30 mà 14g15 mới tới cầu vượt. pó tay. thế là midu phải đứng lại đợi. 15 phút sau : thuythuybd tới, ướt từ cọng tóc trên đỉnh đầu tới móng chân luôn, mà có mặt áo mưa hẳn hoi đấy, k hiểu nổi.
Cả 2 nhanh chân tới Cây si quán lúc 15g25.
Đó là lí do midu tui đi trể. Cám ơn các bác đã lắng nghe.
giờ tui đi ăn cơm, chút về pót tiếp màn 2 cảnh 2.
chào thân ái và đòan kết.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
ziczac nói:
hâm mộ quá mất rồi. ZZ cũng đeo kính và chơi đàn được nè. WKT MN có một số đông thành viên nam đeo kính như Adam, tsf, phantuannam, cothant, PAT, khuatqthin...bạn muốn xem cả 3 thì có ở đây: http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=10722&page=7
Nhầm tệ hại luôn!
Trong số người mà ZZ liệt kê: PTN và Cothant ở HN!
Hay là hôm đó ZZ đeo kính nên không phân biệt được ai với ai cả(Với lại cái nhóm tuý tiên trong nam còn nghi ngờ lắm, hôm nào đó đẹp trời vào nam chơi xem là tuý tiên hay tửu quỷ nhỉ?)

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
tranchan79 nói:
Nhầm tệ hại luôn!
Trong số người mà ZZ liệt kê: PTN và Cothant ở HN!
Hay là hôm đó ZZ đeo kính nên không phân biệt được ai với ai cả(Với lại cái nhóm tuý tiên trong nam còn nghi ngờ lắm, hôm nào đó đẹp trời vào nam chơi xem là tuý tiên hay tửu quỷ nhỉ?)
Sao anh tranchan79 lại viết những lời như thế này nhỉ? Hay là bị ảnh hưởng bởi không khí chung!?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
lannhu nói:
Sao anh tranchan79 lại viết những lời như thế này nhỉ? Hay là bị ảnh hưởng bởi không khí chung!?
Khổ thân đang bị "truy nã" lại còn bị trách thế này, tranchan chỉ muốn nói là hôm sinh nhật PTN và Cothant ở ngoài Bắc thôi mừ, chứ không phải ở trong Nam đúng không nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA