Tường thuật Sinh nhật wkt lần 3 - miền Nam

• Thread starter Hongtien
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Màn 2. .. những ai đã tham gia SN lần này sẽ cảm nhận chung 1 điều là BTC rất tuyệt đúng k các bạn, các mem của chúng ta cũng thế. dĩ nhiên cái gì cũng có sai sót, nhưng đối với midu thi hôm đó quả là rât tuyệt. SN của web chúng ta không giống bất cứ 1 buổi tiệc nào khác, SN có 1 nét độc đáo riêng, đó là tòan bộ chương trình được chuẩn bĩ khá kỹ, tuy có nhiều lúc bị " cháy " do nhiều " cổ động viên " quá khích. :lol: . Dù đã xem trước chương trình rồi, nhưng midu k thể không bất ngờ khi đến dự SN, mặt dù là thanh viên cũng lâu rùi nhưng do ít có những " cú " đột phá nên ít người biết midu quá, mà cái nick này chắc cũng có người nghĩ midu là con gái cũng nên :wall: .
Cũng may, hôm đó vừa bước vào thì gặp ngay anh Thìn, là "ngừ " Bình Dương , nghe danh anh đã lâu ( sợ vợ mà ) giờ mới dòm thấy mặt, đẹp trai wá, nhìn kỹ midu thấy anh Thìn cũng có nét giống midu ( hehe - giống cái nươc da den den ).
chắc mọi người k ai wên được những điệu múa của những "anh " ThiênNga đâu nhỉ, bây giờ midu nghĩ lại vẫn ngồi cười 1 mình ( giống bị điên ) công nhận anh Duyệt hay thật, mai mốt có chương trình gì phải nhờ anh giúp đở thôi.
Đang ngồi, anh Adam_tran tới xem cái thẻ của midu, xem xong nhìn midu 1 cái rồi cười, cười xong im luôn ( dám ảnh nghĩ là " thằng nào lạ quắc" lắm à ) hix.
Xem ra có đi SN mới biết ( lần sau người nào chưa đi nhớ đi nhé ) Ban điều hành web có rất nhiều tài các bác ạ, Ai cũng có thể :
- hát được ( hát hay midu mới nói đó nhe )
- làm MC được ( duyên dáng midu mới nói nhe)
- làm ban giám khảo được ( cái này mới lần đầu nên midu k biết có công minh hay k , hì )
- ..... nhậu được ... hìhì
kiểu này mai mốt sẽ có web ... túy tiên ....
Hôm đấy thấy nét mặt ai cũng vui và hạnh phúc nhỉ ( midu thấy vậy, k biết có ai thấy buồn k ?) anh HaiTam có vẽ hạnh phúc hơn những người khác nhỉ,( thấy anh đi cụng ly hòai ) sáng kiến của anh đã được hình thành như thế, thành công như thế,có ích như thế, mong rằng anh sẽ có nhiều sáng kiến hơnnữa, hìhì. cố lên .
Ziczac lắm tài nhỉ, hát hay, đàn hay, trình độ tin học chắc thuộc hàng top trong web nhĩ?. nhưng hôm đó thấy ZZ k được vui cho lắm, k phải k vui vì SN mà hình như đang nhớ ai đó, nhớ cái gì đó đó ... midu chỉ đóan thôi, sai thì thôi nhé, vài lần gặp ZZ, nhưng lầnnày thấy ít nói nhể.
chị xuantham và anh vivavina nhiệt tình wá xá, phần thi thời trang anh vivavina nhập tâm quá nên diễn xuất ra ngòai kịch bản luôn, làm " đạo diễn " chiendaxop k biết phải " đạo " như thế nào luôn, may thay cũng được đồng giải 3,
Anh Pat, ketoangiachat, Virgin,hongtien chị Mina, Thaocon ( nhãy nhiều lắm nè, chắc giờ còn đau "chưn" hỉ ) ..... điều rất cuồng nhiệt, cũng " sung" lắm đấy các bác ạ, lúc trước mình cứ tưởng là các anh chị sẽ k vui bằng lúc đấy ( sai lầm ) dịp này midu cũng biết được phuongvpm cũng lắm tài nhỉ, nhiệt tình wá, Khanhdoan "hiện nguyên hình" là 1 cô phó nháy, hôm bữa chụp hình midu cũng nhiều lắm nhe, sao xem hòai k thấy midu đâu vậy cà .. hix. Chi phonuicao thì cho midu ngửi mấy cái hủ gì gì đó, đóan hòai mà k ra được, sai tất, đúng mổi cái mùi tỏi ( nói tới đây thì nhớ cái nick Toilatoi ( hay Tôi là tỏi nhỉ ) , mem này nhiều tài nhỉ, hát được, cắm hoa (được giải nhất nhe) cả làm thợ may luôn ( may đồ cho anh vivavina thi thời trang .. hìhì ).

Anh Thasaco gì đấy tuy midu mới gặp lần đầu nhưng cũng rất ấn tượng, hình như anh là " cổ động viên quá khích" hay sao ấy , hì, cũng nhờ sự "quá khích " ấy mà hầu như chương trình nào anh cũng tham gia và hô hào cổ động cho các mem hưởng ứng ( không biết sau này anh và bác PAT ai sẽ nặng ký hơn nhỉ ??? )
Lúc đây đông vui quá nên midu chưa có dịp giao lưu nhiều, nên cũng chưa làm wen được nhiều với các mem khác ( đặc biệt là các mem nữ , :biggrin: ) hẹn lần sau nhé các mem nữ, he he .
Lúc ra về, Ban điều hàng đứng trước cửa quán cảm ơn và bắt tay tiển các mem về, midu thấy cảm động lắm, các anh , các chị nhiệt tình quá.
Lúc bắt tay với anh Virgin, anh nhìn và cầm cái thẻ của midu lên xem ( chắc lại thấy lạ nữa ) xem xong ảnh nói : Nghe tên lâu rùi giờ mới biết mặt, không biết ảnh nói chơi hay nói giởn mà midu tui nghe mát cái bụng lắm lắm , hìhì.

rất tiếc hôm đó là CN, midu phải vế BD sớm đế Thứ 2 còn đi làm, nếu không sẽ ở lại cùng với "túy tien nhóm " đi ngao du thiên hạ, nhậu với anh Pat 1 bữa cho đã, chứ để gặp midu ảnh nói chuyện " nợ nần " với midu hòai làm midu cũng mừng (vì ảnh cũng nhớ midu là ai mà lị ).
Thôi tạm thời nghỉ tại đây. Để midu, thuthuybd và anh Thìn sắp xếp thời gian thích hợp sẽ chào đón các mem của web tại Bình dương vào những ngày gần đây.
Chào nhé !!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyen Tien Trung

Guest
5/11/05
1
0
0
38
Đalat
xuantham nói:
Trung ơi!
Dịp khác nhớ tham gia nhen. Tham gia các hoạt động offline cũng vui mà.
Thân
Cảm ơn Chị Thắm nhiều nhiều. WKT tường thuật "không trực tiếp " hay quá phải không chị. Dịp Sinh Nhật này của WKT thôi thì Tien Trung xin làm người đến sau để lắng nghe ý kiến của các anh chị từ diễn đàn. Chúc Chị Thắm và WKT ngày làm việc vui vẽ nhé.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Kính gởi: Khánh doan, ziczac, review...
Yêu cầu post ngay hình sinh nhật lần 3, không được chậm trễ nữa. 2/3 thành viên đã dài cổ ra vì cho đợi rồi nhé.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Em nghe nói Sinh nhật vui lắm và có nhiều hình nữa mà sao em chẳng thấy các bác post lên cho những người không tham dự được coi với chứ!

M

mysterious_girl

Guest
Nhat Dieu nói:
Em nghe nói Sinh nhật vui lắm và có nhiều hình nữa mà sao em chẳng thấy các bác post lên cho những người không tham dự được coi với chứ!
Bạn xuống bài #82 của bác Zz hoặc vào [thread=10758]đây[/thread] để xem hình nhé.

Sửa lần cuối:
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
To khuatqthin!

Bạn ơi! Hỏng lẻ không đi là không được xem hay sao?????Sao bạn khó tính thế. Nói như bạn thì có lẻ......

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Nhat Dieu nói:
To khuatqthin!

Bạn ơi! Hỏng lẻ không đi là không được xem hay sao?????Sao bạn khó tính thế. Nói như bạn thì có lẻ......

Đúng rồi! Phải xử KQT thôi! Không lẻ "tui không là kế toán thì không cho tui tham gia Webketoan sao?". Làm gì có!

Nhat DIeu ơi! Khuất QUang Thìn muốn khích bạn để sau này mấy hoạt động offline bạn đừng bỏ qua đó!

T

thao

Guest
Nhat Dieu nói:
To khuatqthin!

Bạn ND rất quan tấm đến tất cả các họat động của diễn đàn, thế thì môt ngày đẹp trời nào đó bạn nên tham gia vui choi cùng moi người đi bạn, cứ để mọi người thắc mắc hỏi hòai hà...:banana:

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Bà con đang nóng lòng quá, bác ZZ và Adam_tran phải nhanh chân lên chứ!!!!!!!!!!! nhưng phải cận thận không khéo mà download mà xem không thấy hình SN đâu thì ....

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Acc242 nói:
Bà con đang nóng lòng quá, bác ZZ và Adam_tran phải nhanh chân lên chứ!!!!!!!!!!! nhưng phải cận thận không khéo mà download mà xem không thấy hình SN đâu thì ....
Adam Trần từ ngày có Cachuachin nên quên Web ktoán rồi

hiiiiiiiiiiii

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
AC3K nói:
Adam Trần từ ngày có Cachuachin nên quên Web ktoán rồi

hiiiiiiiiiiii
Ha ha, mừng quá, tui hông phải làm Eva nữa, có bạn Cà Chua chín "đỡ đạn" rùi, đa tạ, đa tạ ạ!
Em sợ cái nường Eva chính hiệu của anh Adam lắm lắm.

M

mysterious_girl

Guest
duyenkaty nói:
Ha ha, mừng quá, tui hông phải làm Eva nữa, có bạn Cà Chua chín "đỡ đạn" rùi, đa tạ, đa tạ ạ!
Em sợ cái nường Eva chính hiệu của anh Adam lắm lắm.
Con gái nói có là không. Bởi vậy Cà chua chín chuẩn bị nhé. Coi chừng đấy.
Anh Adam sướng nhỉ. Từ ngày khoác bộ cánh thiên nga đến nay đã làm cho bao nhiêu trái tim nàng EVa đập lộn nhịp.:biggrin:

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
green_field nói:
Con gái nói có là không. Bởi vậy Cà chua chín chuẩn bị nhé. Coi chừng đấy.
Anh Adam sướng nhỉ. Từ ngày khoác bộ cánh thiên nga đến nay đã làm cho bao nhiêu trái tim nàng EVa đập lộn nhịp.:biggrin:
Mình cũng đồng ý với ý kiến này đấy. Sao bạn hiểu ý Duyen katy vậy ?
Duyen katy ơi, Cachuachin đang là một ẩn số mà bao nhiều người đang tìm. Theo mình nghĩ Cachuachin ắt hẳn có một nick khác.

Vì thể mọi bạn nữ trong buổi tiệc sinh nhật đều có thể bị nghi ngờ. Hỏi nhỏ nhé, bí mật không cho ai biết hết nhé. Có phải Duyen katy là Cachuachin không?

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
AC3K nói:
Mình cũng đồng ý với ý kiến này đấy. Sao bạn hiểu ý Duyen katy vậy ?
Duyen katy ơi, Cachuachin đang là một ẩn số mà bao nhiều người đang tìm. Theo mình nghĩ Cachuachin ắt hẳn có một nick khác.

Vì thể mọi bạn nữ trong buổi tiệc sinh nhật đều có thể bị nghi ngờ. Hỏi nhỏ nhé, bí mật không cho ai biết hết nhé. Có phải Duyen katy là Cachuachin không?
Ôi sao AC3K đa nghi thế nhỉ đã nghi ngờ tất cả các bạn nữ tham gia SN wkt luôn nhỉ. Mình không biết AC3K có họ với ...Tào Tháo không nhỉ!!!?
Chỉ tại mỗi Cachuachin mà các bạn nữ bị hàm oan. Cachuachin oi mau xuất hiện đi để mọi người trên wkt biết bạn là mem men or women?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Theo thông tin từ bàn nhậu hôm qua, Ziczac đã thủ tiêu toàn bộ ảnh sinh nhật.
Nay, các bạn nào có sử dụng máy chụp ảnh (KTS) xem trong máy mình còn ảnh nào không thì gửi cho Ziczac post lên.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Tin rất dữ

Tin dữ, do lỗi thao tác ZZ đã xoá nhầm toàn bộ ảnh SN WKT, hiện nay chỉ còn một số hình ảnh nằm trong máy của A HongTien do chưa copy vào máy của ZZ nên vẫn còn, còn các máy chụp hình khác đều đã move vào máy của ZZ nên thẻ nhớ không còn lưu hình nào. ZZ CHÂN THÀNH CÁO LỖI BÀ CON (nguyên nhân rất có thể do xúc động quá mạnh-sốc do tình hình mấy ngày nay)

T

tudinhhuong

Guest
30/12/04
14
0
0
Thanh Pho Ho Chi Minh
ziczac nói:
Tin dữ, do lỗi thao tác ZZ đã xoá nhầm toàn bộ ảnh SN WKT, hiện nay chỉ còn một số hình ảnh nằm trong máy của A HongTien do chưa copy vào máy của ZZ nên vẫn còn, còn các máy chụp hình khác đều đã move vào máy của ZZ nên thẻ nhớ không còn lưu hình nào. ZZ CHÂN THÀNH CÁO LỖI BÀ CON (nguyên nhân rất có thể do xúc động quá mạnh-sốc do tình hình mấy ngày nay)
..............................................

Tui có tham dự buổi offline nè... mà sao tui van chưa xem được tí xíu ảnh nào hết áh....
Phản đối nha.... Anh chị nào còn giữ hình thì post lên cho bà con nghía cái đi...
Nghe quảng cáo rằng có nhiều hình độc chiêu lắm mừh... hay là các anh chị đang áp dụng chiêu quảng cáo của Honda...." Còn một tháng nữa ...Hình Snhật xuất hiện" đây...???

Cổ em đã dài rồi đấy.....pleaseeeeee!!!!!!! :wall:

Tudinhhuong

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Kính thưa các cụ, các ông các bà con rất xin lỗi vì đã làm các cụ "hòi họp", Nhờ sự giúp đỡ kỹ thuật của MINA, ZZ đã khôi phục lại hình và bây giờ thì xin mời:
VÀO ĐÂY ĐỂ XEM HÌNH​

Có thể sẽ hơi chậm vì chúng ta có quá nhiều hình để xem mặc dù hình đã được nén, vui lòng chờ chút và tốt nhất là sử dụng ADSL cho đỡ thời gian.

Chân thành cảm ơn cụ HaiTam,cụ MINA, Cụ Adam_tran và một số cụ đã giúp đỡ

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA
Top Bottom