Ảnh Offline wkt MB 06-Nov-05 đâyyyyyyyyy!

• Thread starter hai2hai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
W

WhoamI

Cao cấp
Trích:Nguyên văn bởi cothantCothant cũng có vài cái hình, để em nói XQ up lên cho mọi người xem. Hình cá nhân thì... cho xin 10 nghìn (kiếm tiền mua vé bay vào, hix hix). Anh béo ơi, em tình nguyện đóng cho anh 10k + 100VND/ hình ( hình _ mà _ anh _ cũng _ biết _là _hình _gì_đấy) để anh đừng up lên nhé. (nói nhỏ: ngoài ra còn có một chầu cafe nữa anh nhé, nhé, nhé... Chít chưa, hahahaha......phê mê tơi luôn, studio trả lại xiền nhá. Cả buổi sáng đến giờ mới được cười một cái wá đã hahaha!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mysterious_girl

Guest
Cám ơn maco nhé. Có ai chú thích dùm mình mấy tấm ảnh ko? Vì mình là thành viên mới nên ko biết ai vào ai cả.
Cám ơn mọi người nhiều.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phuonghoanglua nói:
Anh béo ơi, em tình nguyện đóng cho anh 10k + 100VND/ hình ( hình _ mà _ anh _ cũng _ biết _là _hình _gì_đấy) để anh đừng up lên nhé.:rocker:
(nói nhỏ: ngoài ra còn có một chầu cafe nữa anh nhé, nhé, nhé...)
Có ai trả cao hơn để....đưa hình của PHL lên mạng không ạ? Cothant tranh thủ kiếm tiền mua vé máy bay nào....

hai2hai nói:
Máy ảnh của cothan có cái ảnh chụp cứ y như chụp trong studio ấy. Up cái ảnh đó lên cho bà con xem đê...ảnh đó pheeee quá đi mất

hê hê, PHL sợ rồi. Ở HN mà có Báo 8 thì chắc chít
Hi hi, không ngờ máy ảnh của em lại được việc phết anh nhỉ, vụ này phải cám ơn anh Sùn thôi, hi hi...

To Maco: cái photobucket đó hình như nó có autoresize mà bác
To WhoAmI: edit lại bài đi nào, tớ đọc mà hiểu thì chết liền...hi hi

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Mình không coi đồng hồ đâu, nhưng vì bắt đầu down tù 2h kem, đến giờ đã down xông, xem hêt ảnh xong, ghi vào Adobe Photoshop xong, va vẫn phải làm việc nữa, giờ mới 3h 20. vậy chắc là khoảng dó thôi. Có khoảng gần 150 ảnh (trừ 1 số chắc xoá trước).
To Lostly
Mình se gửi mấy ảnh tập thể thôi nhé! Trừ phi bạn có yêu cầu cụ thể nào khác thì sẽ gửi sau.

M

mysterious_girl

Guest
Cho em hỏi tí xíu nhé. Chị mặc bộ đồ đen trong trang web của maco (người chụp nhiều nhất!!!) là ai vậy?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
green_field nói:
Cho em hỏi tí xíu nhé. Chị mặc bộ đồ đen trong trang web của maco (người chụp nhiều nhất!!!) là ai vậy?
Đó là chị BimBim!

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
green_field nói:
Chị mặc bộ đồ đen trong trang web của maco (người chụp nhiều nhất!!!) là ai vậy?
Trùi ạ, BB được ưu ái thật đấy. Còn tui, tìm mỏi mắt ko thấy 1 cái nào. Đúng là :wall:

M

mysterious_girl

Guest
trangHVTC nói:
Trùi ạ, BB được ưu ái thật đấy. Còn tui, tìm mỏi mắt ko thấy 1 cái nào. Đúng là :wall:
Chị Trang đang ghen tị kìa. Anh chị nào có ảnh của chị trangHVTC thì cho em xem với.
Trong mấy tấm ảnh nào có ảnh của anh tranchan79 và anhcomdeptrai ko nhỉ? Anh chị nào biết chỉ dùm em nhé.

K

khactuanacc

Guest
10/6/05
0
0
0
nguoiconxunui nói:
má ơi. 8mb/file jpg (1200x1600) coi hơi bị phí. Có bao nhiu cho nó vô PC hết rùi dùng Photoshop export ra dạng .gif >>>có vài chục kb. gió thu HÀ Nội thổi còn bay được nữa là...
Úi, xuất GIF chỉ suppot có 8 bit màu với 256 color, hình xấu oắc! Để JPEG đi

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Còn hình ở các máy khác đâu? Sao ko thấy ai post lên nhỉ?
@ Chị Anhchuot, em Hoangloc đang cầm cái bao đựng máy ảnh của chị, làm thế nào để chuyển cho chị được nhỉ?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
green_field nói:
Chị Trang đang ghen tị kìa. Anh chị nào có ảnh của chị trangHVTC thì cho em xem với.
Trong mấy tấm ảnh nào có ảnh của anh tranchan79 và anhcomdeptrai ko nhỉ? Anh chị nào biết chỉ dùm em nhé.
Trang_HVTC ơi! ước gì cái cảnh anh em mình ôm hôn thắm thiết lúc em trao giải thưởng cho anh được ai đó ghi hình lại nhỉ? Đem post cái ảnh đó lên thì thôi rồi lượm ơi.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
trangHVTC nói:

Ủa??? Anh gửi cho em qua email rồi cơ mà???

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
trời ạ down mãi mới được 1 file mà mất cả tiếng đồng hồ thôi đành để mấy hôm nữa down nốt vậy hay anh chị nào có lòng tốt gửi qua email cho em nhé. Thank's

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Sao không bác nào đưa vào Photobucket cho mọi người xem luôn nhỉ . Dùng Photoshop đẩy dung lượng xuống ý !

Cầu thần tình yêu:

Sửa lần cuối:
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To boyhappy
Mình không biêt cách đưa ảnh lên như thế nào, boyhappy chỉ giúp được không? Mình sẽ post ảnh lên cho mọi người cung coi.
Mình không biết ai o trogn web kt, rất mong các bạn chú thích tên các thành viên của bức ảnh trên được không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA