Ảnh Offline wkt MB 06-Nov-05 đâyyyyyyyyy!

• Thread starter hai2hai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
VanChau nói:
To boyhappy
Mình không biêt cách đưa ảnh lên như thế nào, boyhappy chỉ giúp được không? Mình sẽ post ảnh lên cho mọi người cung coi.
Mình không biết ai o trogn web kt, rất mong các bạn chú thích tên các thành viên của bức ảnh trên được không?

Bạn dùng Photoshop - đưa dung lượng ảnh xuống khoảng nhỏ hơn 200Kb kích cỡ khoảng 1000px trở xuống
bạn vào www.photobucket.com sau đó đăng ký một nickname. Sau đó login vào và upload ảnh của bạn lên đấy. Tiếp đó copy đường dẫn của ảnh đấy vào đây thế là được.

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
ông Boy Happy ơi , ông post ảnh nào có ảnh anhcomdeptrai đi?

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
tranchan79 nói:
Trang_HVTC ơi! ước gì cái cảnh anh em mình ôm hôn thắm thiết
Oái, làm gì có cái vụ hun hít ở đây. Pác nói lụn xụn thía nè, hiểu nhầm chít :wall:
222 nói:
Ủa??? Anh gửi cho em qua email rồi cơ mà???
:biggrin: Em post cái bài kia rùi mới nhận được mail của anh. Tiện đây, cám ơn pác phát :1luvu:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Hic, quả này mình.....đi luôn rùi!
Anh COTHANT đáng yêu ơi, em sẵn sàng góp cổ phần cho cái vé máy bay của anh nè, mời anh chầu cafe thứ 2 nữa nè, chỉ mong bác......Hichic!
Em ơi, em à, ra đây bênh chị đi nào!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
trangHVTC nói:
Oái, cái vụ hun hít ở đây.
Em đừng nhắc lại như thế anh ngượng chết đi được.... giữa chốn đông người... mà mình làm thế....

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
oái sao lại không Down được ảnh nữa thế em mới Down được có một file thồi. Ai có cách nào giúp không. Xin hậu tạ

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Có cái ảnh nào mình Ôm hôn em nào ko nhỉ ? :wall:

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ánh mắt ai đây nhỉ?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Bất đồng quan điểm

Đây là hình ảnh xấu nhất mà 02 Mod có thể thực hiện khi bất đồng quan điểm.
Bà con nghĩ rằng Giang Còi chịu nổi bao nhiêu cú đấm của mình? Cú đấm của mình bằng 1/2 khuôn mặt của Giang Còi.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Hậu quả của tranh cãi

Sau 1 hồi oánh nhau máu lửa, kết quả như sau : Giang Còi thua, cúi mặt khuất phục!!! Haha, oanh liệt thật.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Phút nghỉ ngơi! Lãng mạn nhỉ

Bác nào làm hộ giúp em bài thơ 1 phát, em thích tấm ảnh này quá nên chia sẻ cùng các bác.
Thông tin thêm về bức ảnh:
Đạo diễn : Anh Sunf
Diễn viên : phantuannam, phuonghoanglua
Tại Làng gốm Bát Tràng.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
phuonghoanglua nói:
Hic, quả này mình.....đi luôn rùi!
Anh COTHANT đáng yêu ơi, em sẵn sàng góp cổ phần cho cái vé máy bay của anh nè, mời anh chầu cafe thứ 2 nữa nè, chỉ mong bác......Hichic!
Em ơi, em à, ra đây bênh chị đi nào!
Chị không phải tốn kém nữa làm gì, em đã xử lý xong rùi. Đem được tấm ảnh nguy hiểm về rồi nè.

Chuyện nhỏ mà.

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
phantuannam nói:
Bác nào làm hộ giúp em bài thơ 1 phát, em thích tấm ảnh này quá nên chia sẻ cùng các bác.
Thông tin thêm về bức ảnh:
Đạo diễn : Anh Sunf
Diễn viên : phantuannam, phuonghoanglua
Tại Làng gốm Bát Tràng.

Chú này giỏi thật

Tớ sợ cậu sắp sửa bị cháy thành than rồi đây - Phượng hoàng lửa chứ không phải thường đâu nhé

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Công nhận tấm ảnh đẹp thiệt, phải nói nếu không có PTN chỉ có PHL với mấy cái lọ thì quá hoàn hảo.

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
267
1
0
Hanoi
Đề nghị cothant ngày mai qua sân bay hỏi xem có cho thuê máy bay ...rước dâu không. Bức ảnh này phê thật. Hai em này có khiếu diễn viên wá, hôm trước đi thấy chị em nhà nó toàn chành chọe nhau, diễn lại đạt ra phết. Chít em rùi Phượng hoàng ơi.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ah, em quên nữa. Chủ đề của bức ảnh này theo em nghĩ ra và thống nhất đặt tên là "SAY"

- Thứ nhất, say rượu (vì cả hai đều đã uống hơi kha khá rượu cần, rượu vodka và bia. Hic hic không biết có phải nhờ vậy mà diễn đạt quá không nữa!?)

- Thứ hai, say tình (hehe, nói đến là lâng lâng rùi, mất ngủ mấy đêm này, ôi sao nhớ Hà Nội đến thế. Thủ đô 1000 năm văn hiến............)

To anh PAT, xungdanhanhhung: Cảm ơn 2 pác nhiều lắm, 2 bác là sự động viên to lớn đối với em.

To Ziczac: đồ ..............Lý Thông.

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
phantuannam nói:
Ah, em quên nữa. Chủ đề của bức ảnh này theo em nghĩ ra và thống nhất đặt tên là "SAY"

- Thứ nhất, say rượu (vì cả hai đều đã uống hơi kha khá rượu cần, rượu vodka và bia. Hic hic không biết có phải nhờ vậy mà diễn đạt quá không nữa!?)

Chẳng phải hai bạn đang say rượu đâu - Hai bạn "Tình trong như đã - mặt ngoài còn e" ìen giả vờ say rượu để đóng đấy - hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA