Mỗi tuần một chuyên đề

Tổ chức lại WKT

• Thread starter Viva
  • Ngày gửi
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Không biết thu nhỏ cỡ này đã được chưa nhỉ? Có ai dùng trình duyệt khác với IE phát biểu cái nào?

Khóa học Quản trị dòng tiền
L
Em dùng trình duyệt Mozila Firefox thấy nó bị lỗi font và vẫn còn hơi vướng. Em đã chụp lỗi này và gửi sang nhờ bác Virgin chuyển cho anh để anh biết thực trạng khi chạy trên Mozila thế nào nhé...

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
letrans nói:
Em dùng trình duyệt Mozila Firefox thấy nó bị lỗi font và vẫn còn hơi vướng. Em đã chụp lỗi này và gửi sang nhờ bác Virgin chuyển cho anh để anh biết thực trạng khi chạy trên Mozila thế nào nhé...

Đính kèm

• Webketoan2.rar
    85.4 KB · Lượt xem: 4
L
tranvanhung nói:
Bác letrans xem lại tuỳ chọn font nhé vì em cũng xài Firefox nhưng cũng đâu có xảy ra lỗi đó. Bác có chọn Character Encording là UTF-8 không nhỉ ?

Em đã chọn cái đó (UTF - 8) rồi đấy chứ ạ. Lạ nhỉ? Tại sao không ai bị cả mà chỉ mình em gặp lỗi này vậy???

Thôi bác ạ, em sẽ tự tìm hiểu xem sao. Nếu có đáp án sẽ báo các bác biết ngay.

-O-O-

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Nếu chỉ sửa như hiện nay thôi chỉ chẳng có gì khác trước cả. Chả có gì mới! (Và sure luôn là kết quả ko có gì thay đổi cả) :biggrin:
Ý kiến + mục tiêu ban đầu của tớ ko phải là như thế này.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Từ hôm gắn thêm thông tin số lượng người đọc các quy định tăng đáng kể đấy chứ. Đó cũng là kết quả đáng khích lệ. Tất nhiên chúng ta cần phải tiếp tục cải tiến để ngày càng phù hợp hơn nhưng cũng phải từ từ bác hai2hai ơi. Mong nhận thêm các ý kiến của các bác.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA