Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Các bác đi vui quá, tiếc ghê em không tham gia được vụ này. Nhưng các bác cho em hóng hớt với, kém miếng khó chịu lém cơ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tiếc nhỉ, em cũng đang định đi nhưng mà nhỏ bạn ghé qua rủ đi ăn thế là không đi được.
@sami: thế là lại không biết mặt anh roài. Thôi mai qua cafe Hai Bà Trưng đi. Anh nhé!

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Không sao Tigon ơi, em lên chat gặp anh share ảnh cho, còn ko thì vào cái mục offline Hải phòng ấy, trên đó có ảnh của anh mà, hihi

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
sami nói:
Không sao Tigon ơi, em lên chat gặp anh share ảnh cho, còn ko thì vào cái mục offline Hải phòng ấy, trên đó có ảnh của anh mà, hihi
Biết anh là anh nào đâu mừ. Cho nick YM đi, hay send vào hòm thư cho em nhé: htigon02@gmail.com
Ok?

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Tigon-ETC nói:
Biết anh là anh nào đâu mừ. Cho nick YM đi, hay send vào hòm thư cho em nhé: htigon02@gmail.com
Ok?

Tigon ơi bác Sami là bác nào, mà nổi tiếng thế, cho chị bon chen với.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
babyan nói:
Tigon ơi bác Sami là bác nào, mà nổi tiếng thế, cho chị bon chen với.
Anh sami hả? đẹp trai lém, cùng quê TB. he he, chị muốn bon chen vào chỗ nào nào haaaaaaaa

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Xấu hổ quá.
Em này cứ nói quá về đồng hương của mình.
Coi chừng anh bị khủng bố thì bắt đền em đấy!
Hic

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
Hôm nay là lần đầu tiên mình được "hóng hớt" chuyện của các mem trong webketoan nhưng vui quá (mặc dù không trụ được đến hết giờ vì lý do khách quan) vì là lần đầu tiên nhưng lại không có cảm giác của "ma cũ, ma mới" trong công ty. Cảm ơn tất cả mọi người đã có mặt hôm nay nhé. Chuyện A Sami định viết truyện về "thâm cung bí sử" của các công ty phần mềm mình xin được ủng hộ đầu tiên (biết đâu đấy lại có thêm tiền xung quỹ của cafe Láng Hạ thì sao nhỉ?) vì mình cũng đã có thời đi xách "dép" (à xách giấy bút) cho các biên tập viên, thư ký tòa soạn và dân mỹ thuật rồi mà nên cũng hy vọng với chút ít kiến thức học lỏm được sẽ đưa truyện của A Sami định viết thành một cuốn truyện bán chạy nhất.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
sami nói:
Trưa nay có Tú Anh, Hoàng, TrungASC, Sami, Hải Yến+ bạn.
Anh quên mất một nhân vật đi cùng em rồi: Lecuong.

Hôm nay, BimBim hẹn đến tặng quà để sang tuần xa Hà Nội rồi mà sao không thấy nhỉ? Lại thêm một con ma nhà họ Hứa.

Đêm về, lôi tiền ra kiểm:

Dư đầu: 177.000 đồng
Phát sinh tăng: 0 đồng
Phát sinh giảm: 59.000 đồng
Dư cuối: 118.000 đồng

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Tigon-ETC nói:
Anh sami hả? đẹp trai lém, cùng quê TB. he he, chị muốn bon chen vào chỗ nào nào haaaaaaaa

Thế em nhường chị chỗ nào để bon chen nào. Nhưng không biết bác Sami có dồng ý cho em bon chen không hở bác.

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Ừa, Hải Yến nói có lý à nha. Mình cũng có ý tưởng rồi. Sẽ viết 1 truyện, có phỏng vấn người thực việc thực lồng vào. Chỉ sợ khi tiểu thuyết đưa ra, mọi người lại càng buồn hơn về tình hình CNTT nước nhà thì chán.
Hu hu

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Này, TuấnNA. Nhà cậu cũng có con rồi đấy, tớ định đưa nó vào cả trong truyện bây giờ.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
trungasc nói:
Suỵt, về chuyện các cty phần mềm thì phổ biến nội bộ trong các quán cafe thôi.
Hôm nay có đ/c họ Trần đổi thành họ Hứa rồi
Sori anh Trung nhé!
Hôm qua là buổi cuối cùng tham gia hội thảo mọi người có tổ chức một buổi ngoài luồng nên không tham gia với mọi người được.
Thật không ngờ là sự vắng mặt bất thường đó lại gây ấn tượng xấu đến vậy với mọi người. Xin chân thành xin lỗi và cảm ơn .....
Bên này lại hot rồi đấy.
Họ Trần vẫn là họ Trần dù thỉnh thoảng có thay đổi chút ít!
Cảm ơn anh Trung rất nhiều vì cái họ "Hứa".

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
@sami: thế là lại không biết mặt anh roài. Thôi mai qua cafe Hai Bà Trưng đi. Anh nhé![/QUOTE]

Tigon qua offline HP thấy bác nào cầm nguyên 1 con "cá mập " để chụp ảnh thì đích thị là bác Sami đó

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
To TranChan nói đùa cho nó zui ấy mà. họ Trần thì cũng có bắt cởi trần đâu, họ Hứa thì có bắt hứa đâu, khà khà. Hẹn gặp lại nhé

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
To Sami: Phải nhìn thẳng vào sự thật mà đầu tư đúng mức để còn thay đổi chứ ạ, không thì mãi mãi là "người đến sau" sao ạ.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
thaohp nói:
Tigon qua offline HP thấy bác nào cầm nguyên 1 con "cá mập " để chụp ảnh thì đích thị là bác Sami đó
Chị ui em biết anh ấy roài
@babyan: Hơ em thì chả vấn đề gì, vì bon chen chỗ nào cũng thế đồng hương nhỉ? he he.
Quảng cáo con trai Thái Bình tý: Đẹp trai, nói chuyện cũng được chỉ tội già roài mà chả chịu lấy vợ he he (vọt lẹ)

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Nguyen Tu Anh nói:
Hôm nay, BimBim hẹn đến tặng quà để sang tuần xa Hà Nội rồi mà sao không thấy nhỉ? Lại thêm một con ma nhà họ Hứa.
Oan quá, oan quá. Tại hum đó chị TA nói không đi mà :wall:
Em sodi cả nhà nhé. Hẹn lần khác vậy :friend:

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
To BimBim: thế TA không đi thì không tặng quà cho những người khác à.
Rầu lòng quá đi mất. Hôm nào mang quà đến bù lại đi nhá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA