Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Anh Trungasc xin lỗi chị Tú Anh lần nữa đi! Ai lại cứ "đặt bom " hẹn giờ thế!

Chị Tú Anh có dỗi thì dỗi mấy anh thôi, đừng dỗi mấy chị em, bỏ "quỹ" thì nguy lắm lắm...

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To Tuấn Giang,

Từ Nguyễn Chí Thanh ra số 9 Láng Hạ. đi đi về về (tính thêm mấy cái đền đỏ) có 7 phút, màn chào hỏi hết 5 phút, uống cafe hết 3 phút, Không tiều nhiều thời gian lắm đâu...

(Lưu ý: Có thể tiết kiệm được thời gian : một công 2 việc vừa thổi cafe, vừa "coi mặt" có 20 phút)

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Nguyen Tu Anh]Hu hu hu... Lần sau em ứ đi uống cafe cùng mọi người nữa đâu. Tiền qũy đây này, giả luôn, không giữ nữa.
CHị Tú Anh ơi the chị trả quỹ ah, chia nhau ah, the hôm nao chia quỹ thì đánh tiếng em một câu em đến tham gia mới nhẻ. Thứ bảy chia ở cafe HBT rùi, hôm nào chia nốt ở láng hạ. hihi (tham quá cơ)

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Tuần này, HB lại không tham gia uống Cafe tuần này được rồi. Buồn lắm cơ. Không biết ở Quảng Ninh có ai tham gia cùng không nhỉ ? Ước gì .... ?
Có thể (99,99%) tuần sau cũng vậy, HB lại phải đi công tác. Ước gì ... ?
To Tú Anh: Tiền quỹ đừng chia nhé, hãy cố gắng tham gia.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Tham gia hội cafe, vui vẻ với nhau thì có cần phải cố không nhỉ? Nhưng nhiều lúc, cảm thấy mình như đang phải gồng lên.

Hieu_Bravo nói:
hãy cố gắng tham gia.

T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
Cố quá đi chứ chị nhỉ?

Nào phải ai muốn cũng có thể tham gia được đâu? Như em chẳng hạn này. :wall:

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
Chào mọi người! Mình trước cũng thích uống cafe nhưng nay thì bỏ rồi (do thưởng thức nhiều "vị đắng" quá rồi nên bây giờ thích ngọt ngào thôi). Nhưng thấy mọi người vui quá nên mình xin tham gia cafe Láng Hạ có được không?

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Hải yến ơi, nói là cafe nhưng đâu nhất thiết phải uống cafe. Các chị em cafe Láng vẫn hay chơi trà hay cam tươi đấy chứ. Rất welcome Hải yến. Biết đâu đấy, Hải Yến lại thấy ngọt ngào hơn sau những lần cafe Láng.
Thân

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
Cám ơn sami. Mình cũng hy vọng vậy. Mong mọi người hãy dang rộng vòng tay đón thành viên mới này! (Vì mình đang rất chán nản và mệt mỏi và đã được Tigon tư vấn đến tham gia cafe club).
Mong gặp mọi người trong thời gian sớm nhất (Trưa T6 tuần này luôn nhỉ). Có thay đổi gì không vậy các bạn?

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Chả có gì thay đổi cả. Cứ 12h15, bạn có mặt tại cà phê Nhân (có rất nhiều Nhân nên chọn đúng cái Nhân mà có cái mái che màu xanh nhé).
Rất mong gặp bạn.
Thân

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Ok mà, sami có mặt. Các bạn tha hồ mà chiêm và ngưỡng! Hihi.
Dạo này Sami có giá phết nhỉ, ko biết bán có ai mua ko?

T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
Hey, vậy các bác có mong gặp Tuấn Giang này không nhỉ?

Chắc trưa nay em tham gia được đấy!

Rất vui và rất mong được gặp các bác!

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Nguyen Tu Anh nói:
Hu hu hu... Lần sau em ứ đi uống cafe cùng mọi người nữa đâu. Tiền qũy đây này, giả luôn, không giữ nữa.

Anh trungasc lại tiếp tục chơi giờ cao su rồi, tức mình em về trước đó. Híc! Em đã cố tình lôi kéo thêm thành viên mới mà chẳng ai thèm đến xem mặt. Thành viên mới ơi! Tên gì ý nhỉ? Có phải là nthhn không? Hay mạo danh đó?

Rất tiếc là Dohuyentrang và sami đã không còn tham dự được Cafe ở Láng Hạ nữa.
haha. Trưa nay bên này có chia quỹ không nhờ??? :banana:
Chẳng còn ai giữ quỹ nữa thì chia quỹ đê! Cho VAT được chứng kiến chia quỹ trưa nay nhé?Có được không?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Va Anh Toi nói:
haha. Trưa nay bên này có chia quỹ không nhờ??? :banana:
Chẳng còn ai giữ quỹ nữa thì chia quỹ đê! Cho VAT được chứng kiến chia quỹ trưa nay nhé?Có được không?
Bác này tham thế, hôm roài đã chia quỹ HBT rồi mà. Nhưng mà cho em chứng kiến với he he

T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
Trời! :wall:

Đúng phút cuối chuẩn bị đi café thì lại có việc gấp, thế là lại không đi xem mặt WKT rồi. Tiếc thật!

Chán mình thế!

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Chà chà, có giọng nói mà chả có người.
Trưa nay có Tú Anh, Hoàng, TrungASC, Sami, Hải Yến+ bạn. Mọi người cao cổ chờ "Chần chân", Văn châu, Tuấn Giang và một số người khác. Trong lúc ngồi chờ, tất cả tranh thủ uống cafe và bàn chuyện thâm cung bí sử của các công ty phần mềm. Chà, cái này chắc viết thành truyện được bà con nhỉ?

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
Suỵt, về chuyện các cty phần mềm thì phổ biến nội bộ trong các quán cafe thôi.
Hôm nay có đ/c họ Trần đổi thành họ Hứa rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA