Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
trungasc nói:
To BimBim: thế TA không đi thì không tặng quà cho những người khác à.
Rầu lòng quá đi mất. Hôm nào mang quà đến bù lại đi nhá
Cái này em còn phải trách anh đấy. Em alo mãi cho anh có được đâu. Toàn call end. Mà anh nè, nói nhỏ nhá, có mấy em cứ khen anh đẹp dzai mãi. Thế mới đau chứ. Lại phải cạnh tranh roài:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Ngày 28/03/2006, CLH - số 9 Láng Hạ.
Lâu lắm rồi, HB mới được uống CLH cùng mọi người. Hôm nay, nói chuyện vui thật. Hôm nay, được gặp thêm Tuấn Giang, ngoài ra có NTA, Bim, TrungAsc và Lê Cường. Câu chuyện bàn về "Rung cây" (cái này Sami mà nghe thì có thể làm bài phóng sự của báo 8 thì "Số Zách" + thêm nữa mà Trần Ch... nghe được thì cũng bổ xung thêm bộ sư tầm về quán Cafe đó).
Quả thực, hôm nay rất vui.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Hieu_Bravo nói:
Ngày 28/03/2006, CLH - số 9 Láng Hạ.
Lâu lắm rồi, HB mới được uống CLH cùng mọi người. Hôm nay, nói chuyện vui thật. Hôm nay, được gặp thêm Tuấn Giang, ngoài ra có NTA, Bim, TrungAsc và Lê Cường. Câu chuyện bàn về "Rung cây" (cái này Sami mà nghe thì có thể làm bài phóng sự của báo 8 thì "Số Zách" + thêm nữa mà Trần Ch... nghe được thì cũng bổ xung thêm bộ sư tầm về quán Cafe đó).
Quả thực, hôm nay rất vui.

mọi người chán thật đi chả rủ em gì cả, bỏ rơi em ở nhà buồn thúi ruột.
To BimBim, TrungASC,Tuangiang : các bác chả alo cho em bon chen đàn đúm với, thèm cafe quá cơ. Tội nghiệp con bé. Hic hic...:wall:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hôm nay, thật tình cờ và thật bất ngờ (nói cho vần ấy mà), Bim Bim và Tuấn Giang có ý định chuộc lỗi khi lần trước lỡ hẹn nên mời gia đình cafe Láng Hạ đi làm một chầu... cũng cafe... và cũng tại Láng Hạ. Nhưng hóa ra, người chuộc lỗi lại là Hieu_Bravo, tại sao vậy? Chắc là chuộc lỗi vì thứ sáu này có khả năng sếp sẽ điều đi xứ.

Hieu_Bravo đầu têu ra chuyện "cây rung". Cây rung vì sao ý nhỉ? Cây rung chứ chả phải rung cây, rung cây thì khác nào "lạy anh, em ở bụi này". Muốn biết tại sao, xin mời vào cafe... garden. Sẽ có Hiếu chỉ lối. He he he...

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Em muốn tham gia cafe trưa với các bác quá cơ, nhưng mà tự nhiên đến thì ngại lắm, em chưa biết ai cả, mà cũng không biết quán nào ở Láng Hạ mà đến, bác nào đi phone cho em đi cùng với, em cũng muốn mục sở thị bác Tú Anh nhà ta quá rùi, :friend:
My phone No: 0989.124.134

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Nguyen Tu Anh nói:
Hôm nay, thật tình cờ và thật bất ngờ (nói cho vần ấy mà), Bim Bim và Tuấn Giang có ý định chuộc lỗi khi lần trước lỡ hẹn nên mời gia đình cafe Láng Hạ đi làm một chầu... cũng cafe... và cũng tại Láng Hạ. Nhưng hóa ra, người chuộc lỗi lại là Hieu_Bravo, tại sao vậy? Chắc là chuộc lỗi vì thứ sáu này có khả năng sếp sẽ điều đi xứ.

Hieu_Bravo đầu têu ra chuyện "cây rung". Cây rung vì sao ý nhỉ? Cây rung chứ chả phải rung cây, rung cây thì khác nào "lạy anh, em ở bụi này". Muốn biết tại sao, xin mời vào cafe... garden. Sẽ có Hiếu chỉ lối. He he he...
1. Không phải Hiếu muốn chuộc lỗi đâu chị, chắc là do muốn " nịnh Sếp " ý mà. Chắc HB muốn Sếp không điều đi làm xa vào ngày gia đình CLH họp mặt đấy. To HB : Có đứa bạn tinh ý như Bim tốt nhỉ? Lần sau Bim có mời mọi người cafe Hiếu cứ......nhá :angel:
2. Rung cây & cây rung hoàn toàn khác nhau phải ko C.TA & ATrung? Một là chủ động còn một là bị động mờ. Nhưng chung quy tóm đi tóm lại là em cũng thích cả rung cây & cây rung :inlove: Hiếu nhỉ, hê hê

S

springthuy18

Guest
15/9/05
47
0
0
44
Ha Noi
Em cũng mới tham gia vào diễn đàn, nhưng do kiến thức quá hạn chế nên rất ít post bài. Nhưng lại rất thích đi off. Vậy hôm nào các anh đi cho em đi theo với!

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
267
1
0
Hanoi
Phuong Nam nói:
Em muốn tham gia cafe trưa với các bác quá cơ, nhưng mà tự nhiên đến thì ngại lắm, em chưa biết ai cả, mà cũng không biết quán nào ở Láng Hạ mà đến, bác nào đi phone cho em đi cùng với, em cũng muốn mục sở thị bác Tú Anh nhà ta quá rùi, :friend:
My phone No: 0989.124.134

Không sao đâu, bạn cứ đến đi, mọi người rất vui khi có người mới đấy, Cafe Nhân số 9 Láng Hạ, mọi người ở tầng 1 ấy.

To chị Tú Anh: chị ơi, thích nhỉ, lại thêm người hâm mộ này.

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
xungdanhanhhung nói:
To chị Tú Anh: chị ơi, thích nhỉ, lại thêm người hâm mộ này.
To TA, XDAH: Có người mới thì 2 người đừng "rung cây" cùng :angel: một lúc nhé. He he...

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Các bạn thân mến! Các bạn đừng ngại ngần, hãy tham gia gặp gỡ và uống cafe với các thành viên trên WKT vào trưa thứ 6 hàng tuần tại Láng Hạ. Ai cũng phải trải qua một lần đầu tiên mà (câu này là ý nghĩa lắm!).

Còn nhớ, ngày đầu tiên khi tham gia, mình chưa biết Hieu_Bravo, trungasc và sami là ai; cũng không có số điện thoại; cũng chẳng hề nhắn tin mà chỉ hẹn nhau trong topic này thôi. Hôm đó đến rất sớm, trước 12:30, gọi một tách cafe uống trước. Vừa uống, vừa liếc ngang liếc dọc, căng tai ra nghe các bàn nói chuyện để còn xem có nhắc gì tới WKT không. Chờ mãi rồi cũng thấy có ba người đàn ông bước vào quán. Híc! Ngồi ngay sát bàn của mình nên khả năng tai thính chưa cần phải phát huy mà đã nhận dạng được đối tượng.

Eo ôi! Run lắm nhá! Có mỗi mình là con gái, chẳng lẽ ra bắt chuyện trước? Thế rồi, 10 phút sau cũng phải cố lấy can đảm, lại gần anh sami hỏi và tự giới thiệu trước. Buổi đầu tiên có mình, anh sami, anh trungasc, Hieu_Bravo và Bim Bim. Cứ thế, chỉ lạ lẫm buổi ban đầu thôi, các lần sau thì đã trò chuyện thật thoải mái cùng với mọi người rồi.

Nào! Hãy bỏ qua sự e dè ban đầu mà hùng dũng tiến vào quán, có thể ngồi một góc quan sát hay lớn tiếng hỏi các bàn, bạn sẽ tìm ra ngay hội cafe Láng Hạ thôi.

Sửa lần cuối:
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Lại mời chào tiếp thị ác quá cơ chị TA ới !
Chắc dạo này Cafe Láng Hạ ế ẩm :lol:

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Trưa thứ sáu là trưa mai hả? Úi giời ơi, em ru~un lém, hic....!:freddy:

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
Làm gì mà "ca mơ run" dữ vậy! Chẳng sao đâu bạn ạ! T6 tuần trước cũng là buổi đầu tiên của mình nhưng mọi người thân thiện lắm. Bạn cứ đến rồi "bạn sẽ biết ngay mà".

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Phuong Nam nói:
Trưa thứ sáu là trưa mai hả? Úi giời ơi, em ru~un lém, hic....!:freddy:
Bạn ở chỗ nào thế? ới tớ đi cùng với tớ cũng muốn tham gia cafe Láng hạ tý.
Cũng không đến nỗi run lém đâu. Nếu đến không nhận ra ai thì kiếm tờ giấy viết chữ webketoan. he he thế nào chả có người nhìn thấy

T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
Úi trời, hôm 28/03 quả là tình cờ và bất ngờ nên BB và TG được tham gia café trưa tại Láng Hạ. (Nhưng có phải BB và TG định chuộc lỗi không, hả BB? Mà chuộc lỗi vì cái gì thế nhỉ?)

Đúng là kỳ lạ thật! Ngày mọi người họp café thì TG không đi được, vậy mà không hộ thì lại được đi! Café hôm đó vui thật! Mà mọi người cứ nói về cái vụ Rung cây, Cây rung gì thế nhỉ? Em có biết gì đâu?????????:biggrin:

Mai lại là T6 rồi, lại không biết có thế tham gia cafe cùng mọi người không đây?:wall: Thú thực là mấy lần trước cũng định tham gia cùng pà con rồi, nhưng cứ đến giờ chuẩn bị đi thì lại có việc đột xuất. Thế mới đau em chứ! :wall:

Sửa lần cuối:
Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Tigon-ETC nói:
Bạn ở chỗ nào thế? ới tớ đi cùng với tớ cũng muốn tham gia cafe Láng hạ tý.
Uh há, hay là đi cùng đi! :dance2: Em làm ở Nam Cao (Liễu Giai), nhưng mà ở thì gần Chùa Bộc!
Bác phone cho em hay là em phone cho bác đây! Number của bác?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Phuong Nam nói:
Uh há, hay là đi cùng đi! :dance2: Em làm ở Nam Cao (Liễu Giai), nhưng mà ở thì gần Chùa Bộc!
Bác phone cho em hay là em phone cho bác đây! Number của bác?
Thế thì tớ với ấy không cùng đường roài. Ấy ở tận Nam Cao, còn tớ ở tận Giải Phóng (cạnh trường Kinh tế).
Thôi ấy cứ đến đi k vấn đề gì đâu.
Gặp ấy hôm nay chứ? 12h30 cafe Nhân nhé! ok?
Nếu đến k tìm được mọi người thì alo cho chị Tú Anh

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hôm nay được tham gia cafe Láng hạ, đợi mãi mà chả thấy Phương Nam đâu cả. Ấy ơi, ngại không đến à? Phải như tớ nè, hùng hổ đi vào quán (trước đó mất cú điện thoại cho Tú Anh roài hiiii), thấy có chị lạ hoắc lạ huơ, khổ từ bé chưa gặp chị ý bao giờ. Thấy hỏi phải em ở wkt k? Thế là nhận ra nhau. Ngồi một tý thì có Hiếu_Bro đến (anh Hiếu trẻ ghê cơ, khác với tưởng tượng của em đó). 3 anh em ngồi một lúc tưởng không ai đến thì có tới 3 người nữa tới chị Hải Yến nè + bạn, và anh sami.
@ Phương Nam: Lần sau cứ tới nhá, tớ chắc k tới thường xuyên được vì khá xa (hôm nay về mặt sếp hơi bị hình sự tội về muộn nhưng mà có lý do chính đáng: dạ em xuống Hà đông à hiiiiiii). Nếu không chiều mai tới cafe Hai Bà Trưng nhé.

P/s: dạo này cháu nói hơi nhiều các bác thông cảm nhá

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Hì! Lỗi hẹn cùng mọi người thật ngại quá, nhưng mờ đến một mình cực ngại luôn, với lại có hai lý do làm mình không dám đến. Lý do thứ nhất là không bít số của chị Tú Anh (Tìm mãi trong diễn đàn mà không thấy, hic!) Lý do thứ hai thì cực kỳ củ chuối, đó là ... chưa đóng tiền điện thoại nên bị cắt mất chiều gọi đi rùi, đến đó nhỡ ra không thấy ai thì, ặc ặc... Nhưng mà rồi, tuần sau chắc chắn sẽ đến cafe giao lưu với các bác, em cũng thích cafe.....
........ cho vào sữa chua lém, hì hì...! :friend:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hình như nếu là dan WKT, thi chỉ cần đến quán, tự nhiện sẽ "ngờ ngợ" đoán ra. VC thống kê thấy, Lần nào hỏi: bạn là người của WKT? thì đều đúng phóc luôn. Nên bạn đừng ngại.
Số của chị Tú Anh là: 0913.034.240, hoặc liên lạc với mình theo số: 0913.380.381
Hẹn gặp bạn trưa thứ 6 tuần sau.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA