Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Giống như tuần trước, tuần này mình lại bận rồi. Chúc các bạn có một buổi uống cafe vui vẻ!

Chào mừng bạn Dang Thanh Mai tham gia hội cafe Láng Hạ với chúng tôi vào ngày mai.

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
WhoamI nói:
Dạo này bác Maika cũng ăn chơi nhảy múa phết. Toàn trốn vợ đi cafe với cô nào mà bít nhiều quán thế nhể? :freddy: Hehe về méc chị cho coi!
ForestC nói:
À. Hay đi cafe với cái cô nào nhà ở gần chợ Cầu Bo đấy .. :bigok:

E,hèm!!! nghi ngờ quá.Lêu Lêu

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
WhoamI nói:
Dạo này bác Maika cũng ăn chơi nhảy múa phết. Toàn trốn vợ đi cafe với cô nào mà bít nhiều quán thế nhể?
Hehe về méc chị cho coi!
ForestC nói:
À. Hay đi cafe với cái cô nào nhà ở gần chợ Cầu Bo đấy .. :bigok:
Đôi này lộ tẩy rồi nhé! "Lạy anh, lạy chị, chúng em ở bụi này"

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Mọi người ơi, hôm nay em tham gia CLH với nhé. Bon chen tí. Lâu roài không được gặp mọi người :friend:

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
to TuAnh: hôm nay không đến à, hỏng hết cả kế hoạch của mọi người, lần trước đã tính in ảnh, in áo phông, bán vé rồi, mà còn bao phương án kinh doanh lòng hâm mộ ngôi sao chứ, tiếc quá

Hôm nay trong đám xuân xanh ấy
Có kẻ ham việc bỏ cuộc chơi

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
ForestC nói:
Nói chơi thế thôi chứ gần cả năm nay tớ không gặp cái đồng chí W đấy Tú Anh thân mến ạ.
MK ơi, cần gì phải thanh minh thanh nga lèm gì. Mình lèm gì thì cứ lèm chứ. Kệ thiên hạ, hê hê :dance2:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To Tú Anh,
Kiểm quỹ hôm nay:
- Dư đầu: 210.000 VNĐ.
- PST: 0 VNĐ.
- PSG: 0 VNĐ.
- Còn dư: 210.000 VNĐ.

Chị ơi, điểm danh chị thiếu 2 buổi cafe LH rồi đấy! Tuần sau chị cố gắng thu xếp tham dự nhé!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ôi! Qũy hôm nay sao lại thế này? Không tăng, không giảm? VanChau không đi ư? Hay chúng ta có nhà tài trợ rồi?

Chị rất muốn tham gia mà nhưng công việc nên không thể ra được. Có cơ hội ra là chị sẽ ra liền, kể cả trốn sếp! Tạm thời VanChau giữ quỹ nhé!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Em có đi chứ! ôm khư khư cái quỹ (may ko p cái két) có dám lơ là trách nhiệm đâu. Đến lúc về vẫn gọi tính tiền, mới nhớ đã được thanh toán.
Vì lỡ mải buôn chuyện, kô kịp ngăn cản ... "1 nhà tài trợ mới toe" là người công ty em.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
"Nói chơi" là chơi thế nào? ForestC mà đã nói là "nhất ngôn cửu đỉnh" đấy!

ForestC nói:
Nói chơi thế thôi chứ gần cả năm nay tớ không gặp cái đồng chí W đấy Tú Anh thân mến ạ.

D

Dang Thanh Mai

Guest
8/4/06
43
0
0
Hà Nội
sorry các anh chị. hqua em không ra được bận cả ngày đến lên web cũng không có thời gian để lên. hic! sorry ci Tu Anh đã chào mừng em tham gia hội mà em lai không đến, tuần sau chắc chắn em có mặt. :mrstraetz

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Lãng mạn thế! Vậy là đã 2 tuần không uống cafe láng. Các bạn vui nhá.
Hic

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Chị Yến làm em thèm cafe quá!!! Kiểu này, phải học lại uống cafe thôi...

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Lâu lắm roài đi cafe nhưng toàn nhâm nhi thứ khác, giờ nhắc đến thấy thèm thèm.Lại đành đi cafe vậy,hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA