Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
Đúng như Tú Anh đã chúc, trưa nay cực vui.
Chủ đề:
- "làm thế nào mà nhớ được đường đi khi mà ngồi sau xe người khác và nhắm mắt (or lưng đối phương to quá mà mình thì ngồi sát)"
- Kinh doanh lòng hâm mộ đối với ngôi sao: bán ảnh có chữ ký, in áo có dòng chữ...
Thành phần:
Hải Yến + bạn (sorry vì quên tên)
VanChau
LeCuong
Trungasc

hẹn gặp lại các bạn vào tuần sau, chúc cuối tuần vui vẻ

T

Trịnh Đỗ Nguyên

Trung cấp
22/2/06
80
0
6
EUH
trungasc nói:
Đúng như Tú Anh đã chúc, trưa nay cực vui.
Chủ đề:
- "làm thế nào mà nhớ được đường đi khi mà ngồi sau xe người khác và nhắm mắt (or lưng đối phương to quá mà mình thì ngồi sát)"
- Kinh doanh lòng hâm mộ đối với ngôi sao: bán ảnh có chữ ký, in áo có dòng chữ...
Thành phần:
Hải Yến + bạn (sorry vì quên tên)
VanChau
LeCuong
Trungasc

hẹn gặp lại các bạn vào tuần sau, chúc cuối tuần vui vẻ
Các anh chị vui quá! Em là người lạ, muốn tham gia lắm, nhưng vào đấy, chẳng biết sẽ nói gì, ngại chết đi được!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To Chi Tu Anh

PS tăng: 250.000đ.
PS Chi: 42.000đ.
Còn: 210.000đ.
Em sẽ bàn giao vào dịp tới.

To Anh Trungasc

Anh "được "ngồi sau lưng rồi sao mà kinh nghiệm thế nhỉ??? Nếu mà thế thì.... kinh di. haaaaaaaaa

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Trịnh Đỗ Nguyên nói:
Các anh chị vui quá! Em là người lạ, muốn tham gia lắm, nhưng vào đấy, chẳng biết sẽ nói gì, ngại chết đi được!

Uh, nếu mà có thể như ý bạn thì, mời bạn trưa thứ 6 ầoCefe Láng Hạ, trưa thứ 7 ở cafe Báo (mình tình nguyện dẫn đường, hôm nay hỏi được đường rồi). Với tấm lòng cứ cuối tuần bay ra Bắc, đầu tuần bay vào Nam thì bạn không còn là "người lạ" nữa đâu.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hay nhân cơ hội này mà chuyển giao thủ qũy đi nhờ! Tớ hay đi lắm nên VanChau giữ qũy sẽ thích hợp hơn. Xin bỏ một phiếu cho VanChau.

VanChau nói:
Em sẽ bàn giao vào dịp tới.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nguyen Tu Anh nói:
Hay nhân cơ hội này mà chuyển giao thủ qũy đi nhờ! Tớ hay đi lắm nên VanChau giữ qũy sẽ thích hợp hơn. Xin bỏ một phiếu cho VanChau.
Chị VanChau oi, lần trước em thấy chị Tú Anh định chuyển giao quỹ cho anh trungasc đấy (nhưng mà không thành vì anh Trung không chịu nhận) he he
Chị Tú Anh lần này định "từ chức" thủ quỹ thật à?

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Chị ơi, em lại bỏ phiếu cho chị. Điểm danh có từ Tết đến giờ, số buổi tham dự còn nhỏ hơn nhiều lần số có mặt đấy!

To Tigon
Chị là chị rất thích cái vụ "chia quỹ" của cafe HBT đấy!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ai lại bán qua bán lại thế này hả em? Chị cũng muốn giữ chức thủ qũy lắm vì người ta nói "giàu thủ kho, no thủ qũy" mà. Chị là chị hay phải đi lắm! Sang tuần lại đi tiếp em ạ. Không biết có được tham dự buổi tới không nữa. Híc!

VanChau nói:
Chị ơi, em lại bỏ phiếu cho chị.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
VanChau nói:
To Tigon
Chị là chị rất thích cái vụ "chia quỹ" của cafe HBT đấy!
Dạ em mời chị bữa nào rảnh tới cafe HBT để... chia (nhưng mà hổng phải chia quỹ đâu, cứ đến khắc biết có nhiều cái bất ngờ và thú vị lém)

D

dtm

Guest
12/4/06
7
0
0
webketoan
hic, buổi trưa còn được chứ! sáng mà uống cf thì bảo đảm đi làm muộn. Vui đâu chầu đấy muh. em đang ký luôn 1 chân:dzo:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
dtm nói:
hic, buổi trưa còn được chứ! sáng mà uống cf thì bảo đảm đi làm muộn. Vui đâu chầu đấy muh. em đang ký luôn 1 chân:dzo:

Cafe Láng Hạ: 12g30 tại số 9 Láng Hạ, cafe Nhân. Hẹn bạn thứ 6 tuần này!
(Yên tâm kô đi làm muộn buổi sáng, nhưng có thể muộn một số buổi kách

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Tigon-ETC nói:
Dạ em mời chị bữa nào rảnh tới cafe HBT để... chia (nhưng mà hổng phải chia quỹ đâu, cứ đến khắc biết có nhiều cái bất ngờ và thú vị lém)

Em làm chị tò mò quá!

D

Dang Thanh Mai

Guest
8/4/06
43
0
0
Hà Nội
ok, T6 tới lun. pác cho em biết luôn nội quy cua cafe Láng Hạ nhe'. :dzo:

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
@VanChau: Đang bị tigon câu kéo đấy. Mọi người chỉ đường như vậy thì có thể tự đi được chưa
@Dang Thanh Mai: đến vào lúc 12h30, ở đây chưa có nội quy, sắp tới thì chưa biết. nhớ số 9 cafe Nhân (có người bị nhầm rồi)

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To Trung asc

Đừng coi thường em chứ!
Mà lỡ có lẫn lộn thì.... "Alo, Anh Trung ơi, từ Phố Yết Kiêu đến đó đi đường nào?" hiiiiiiiiiiiiiiiiii

D

Dang Thanh Mai

Guest
8/4/06
43
0
0
Hà Nội
úi trời! nhầm, í em hỏi la Capuchia, đóng cho ai để em làm thủ tục đó luôn ngay khi đến -> uống cafe cho thoải mái. hi`hi` :alcon:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Dang Thanh Mai nói:
úi trời! nhầm, í em hỏi la Capuchia, đóng cho ai để em làm thủ tục đó luôn ngay khi đến -> uống cafe cho thoải mái. hi`hi` :alcon:
Cứ thủ quỹ mà tìm bạn à
@trungasc: Anh lại đổ oan cho người có tội roài. Em mời chị ấy chứ có câu kéo đâu, với lại nếu có vanchau sang có phải có 1 thành viên giống anh đó là tham gia được cả hai hội cafe còn gì (nhất anh đó he he)
@vanchau: Tò mò là cái mà ai cũng có. Tò mò rồi tưởng tượng rồi...Thứ 7 này tới chứ chị?

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Chị đang tính là thứ 7 tới, kô ra sân bóng cổ vũ, ma chạy ra Cafe Báo . Nhưng mà kô được rồi, tuần này công ty chị đá giải, nên kô đá bóng thứ 7 nữa---> đi làm bình thường---> kô tham gia cafe Báo được---> lại vẫn tò mò???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA