Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Tigon-ETC nói:
Ngồi một tý thì có Hiếu_Bro đến (anh Hiếu trẻ ghê cơ, khác với tưởng tượng của em đó).
Troi, duoc khen, suong qua....he ... he
Ma to la Hieu_Bravo nha, ko phai la Hieu_Bro dau

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hôm nay, tớ cong đuôi lên để in BCTC nên không ra đó với mọi người được. Hẹn các bạn tuần sau nhé!

VanChau đã làm tốt nhiệm vụ được giao chưa đấy?

Hieu_Bravo đang ở hàng Net à mà viết bài không dấu thế?

Sửa lần cuối:
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
- Dạ , thưa chị đã ạ. Tổng chi phí là:49.000 đồng.

To Tigon: Nếu mà "đã gặp" thì đâu nhầm em với Phuong Nam. Rất bất ngờ về 1 Tigon trẻ trung... hôm nào gặp sẽ hỏi kỹ em "bí kíp".

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hieu_Bravo nói:
Troi, duoc khen, suong qua....he ... he
Ma to la Hieu_Bravo nha, ko phai la Hieu_Bro dau
Dạ cháu xin lỗi, viết nhầm tý hiii (cười trừ cái xí hổ quá). Thôi hôm nào hội cafe Láng hạ lên giao lưu với cafe Hai Bà Trưng nhé

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Tigon-ETC nói:
Dạ cháu xin lỗi
Tigon xấu tính nhé. Định làm HB "đau tim" à ? Vừa được khen là trẻ, bây giờ thì lại... híc... híc:wall:

Nguyen Tu Anh nói:
Hôm nay, tớ "cong đuôi".... Hieu_Bravo đang ở hàng Net à mà viết bài không dấu thế?
Công nhận S...mod có khác. Cuộc đời "Tam mao" mà NTA.

Phuong Nam nói:
Hì! Lỗi hẹn cùng mọi người thật ngại quá
Chả vấn đề gì to lớn đâu, HB nhiều lần lỗi hẹn với mọi người (tức nhiên với lý do phải đi Công tác - xa HN)
CLH mong được gặp Bạn thứ 6 tuần sau (Chắc HB không tham gia được - Nếu có Mem nào ở Thái Bình thì chúng ta cùng tổ chức Cafe TB vậy ???)

Sửa lần cuối:
S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Ngày hôm qua chính thức là ngày cuối cùng sami tham dự cafe với anh em wkt tại HN. Ngày tháng trôi đi nhanh quá, vậy là đã 6 tháng lưu lạc ở đất Hà thành. Hì, cái thói quen thật thà tin người ở đất phương nam mang ra, đã là một cái gì đó đáng nhớ ở sami dành cho tất cả chăng. Hy vọng chúng ta sẽ còn gặp nhau, còn có thể cùng vui với nhau và cùng làm cho một cộng đồng có thêm nhiều sức mạnh.
Thân

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
sami nói:
Ngày hôm qua chính thức là ngày cuối cùng sami tham dự cafe với anh em wkt tại HN. Ngày tháng trôi đi nhanh quá, vậy là đã 6 tháng lưu lạc ở đất Hà thành. Hì, cái thói quen thật thà tin người ở đất phương nam mang ra, đã là một cái gì đó đáng nhớ ở sami dành cho tất cả chăng. Hy vọng chúng ta sẽ còn gặp nhau, còn có thể cùng vui với nhau và cùng làm cho một cộng đồng có thêm nhiều sức mạnh.
Thân
Thế mà, hôm qua bác không nói là buổi cuối cùng làm em chả chuẩn bị quà gì tiễn bác vô Sài Gòn thôi thì bác vào trong đó liên lạc với ông anh trai của em để anh ấy dẫn bác đi nhậu he he
@ anh trai: sao đồng ý chứ? Sami là đồng hương của em đó hiiiiiii (cũng là anh trai nữa - mình nhiều anh thế, cả chị nữa)
@ Hieu_Bravo: Bác lại đổ oan cho người có tội roài, thôi cháu xin lỗi lần nữa ạ

P/s: Anh Hiếu: về Thái Bình anh liên lạc với anh DVD để đi uống cafe nhé.

Sửa lần cuối:
N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
@ Sami: Chúc anh lên đường bình an và cố gắng kiếm thật nhiều tiền để có điều kiện tham gia cafe Láng Hạ thường xuyên (chi phí bay đi bay lại giữa HN-HCM cũng chỉ là vết sứt nhỏ của một viên gạch thôi anh nhỉ mà tiền anh kiếm được lại là nhiều nhiều viên gạch???). Mà mỗi lần anh ra là phải nhớ mang theo quà cho mọi người đấy nhé.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nguyen hai yen nói:
@ Sami: Chúc anh lên đường bình an và cố gắng kiếm thật nhiều tiền để có điều kiện tham gia cafe Láng Hạ thường xuyên (chi phí bay đi bay lại giữa HN-HCM cũng chỉ là vết sứt nhỏ của một viên gạch thôi anh nhỉ mà tiền anh kiếm được lại là nhiều nhiều viên gạch???). Mà mỗi lần anh ra là phải nhớ mang theo quà cho mọi người đấy nhé.
Sáng thứ 6 bay ra HN để trưa đi uống cafe Láng Hạ, chiều thứ 7 lên Hai Bà Trưng và tối chủ nhật anh lại có mặt ở SG he he
Nhưng mà đi lại nhiều thế thì ế mất. Thôi ráng cưới vợ thôi, cho bà con wkt còn đến chung vui chứ. Cô đơn mãi chán lém anh trai ới ời hiiiiiiii

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Hieu_Bravo nói:
Nếu có Mem nào ở Thái Bình thì chúng ta cùng tổ chức Cafe TB vậy ???)
HB cũng Thái Bình à? sao dân mình lên đây đông thía! :bigok:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ơ thì chính sách của chính phủ là Di Dân mà :lol:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Phuong Nam nói:
HB cũng Thái Bình à? sao dân mình lên đây đông thía! :bigok:
Hi hi, nói như Bạn thì có lẽ mình là dân của nhiều tỉnh miền Bắc này. Hải Phòng nè (ở đây quen nhiều mem ở HP lắm), Thái Nguyên, Quảng Ninh, Nghệ An....
@ Sami: Gửi tới Anh lời chúc thành công trong công việc và HP trong TY. Lần sau, ra CLH thì có "cô Em" nào đi cùng nhé. he he
@ ALL: Chúc ngày mai có bữa CLH vui vẻ.
:wall: :wall: :wall:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hôm nay, đã qua ngay Cá tháng tư được một tuần mà mình vẫn mắc phải cần câu của sami. sami quả là thợ câu siêu hạng! sami vẫn tham gia cafe Láng Hạ cùng mọi người ngày hôm nay, ngoài: trungasc, hoàng, lecuong, VanChau và mình.

Qũy sắp hết rồi, tuần sau mọi người tiếp tế nhé!

Dư đầu: 118.000 đồng
Phát sinh tăng: 0 đồng
Phát sinh giảm: 99.000 đồng (tuần trước nhờ VanChau thanh toán hộ 49.000 đồng)
Dư cuối: 19.000 đồng

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
Phải công nhận sami câu cá siêu giỏi, thả mồi tuần trước mà đến hôm qua kéo lên được con cá voi trắng đại bự. chúc mừng

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
To Sami: Vâng cá vừa to lại ngon nữa, được một bữa đủ các món cá. Anh quả ko hổ danh tay câu chuyên nghiệp. Cảm ơn anh nhiều lắm!!!:cool2:

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
Chán quá, vì hôm qua đang ngập lụt nên không thể tham gia cafe cùng mọi người được, lại còn bị bỏ qua mất vụ câu cá ngoạn mục nữa chứ. Nghĩ đến mà mình lại thấy tiếc. Hẹn mọi người tuần sau nhé (để còn đóng quỹ nữa chứ nhỉ).

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Vâng, đến hôm nay thì thật rồi. Sami chào tất cả các mem của cafe Láng Hạ cũng như các mem của WKT HN,HP... nói chung là WKKT phía bắc. Sami cám ơn mọi người đã quan tâm đến sami, cho sami 1 số ngày vui và đáng nhớ, rất đáng nhớ.
Mong gặp lại một ngày thật gần.
Thân
Kem đánh răng: Lần này vào sami sẽ khai trương 1 nhà hàng hải sản cùng anh em (khai trương ngày 13.4.2006). Thân mời các WKTer có dịp ghé 23b Nguyễn Thị Diệu để thưởng thức hải sản độc đáo quán Ah!!!. Các bạn sẽ được thưởng thức Hào 4 món, với giá cả và chất lượng chỉ có thể thấy ở Ah!!!. À mà Việt Hương đã được thưởng thức qua rồi chứ.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ngày mai mình bận rồi nên không tham dự được. Chúc các bạn vui vẻ! Nhớ tường thuật lại cho mình nghe với.

VanChau thu qũy hộ chị nhé! Cám ơn em!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA