Bình bầu chọn Đôi trai tài - gái sắc năm 2005

• Thread starter huynhngavl2003
  • Ngày gửi
H

huynhngavl2003

Guest
6/10/04
0
0
0
40
Vinh Long
Sắp đến cuối năm 2005. có nhiều sự kiện xảy ra,và cũng có nhiều đôi, hay cặp ăn ý trên diễn đàn. Các Bác ơi năm nay có bình chọn đôi trai tài- gái sắc nữa không ạh? Năm ngoái phía Nam là Bác Virgin - Mina, phía Bắc là Vualua - Anhchuot. :rocker: Vậy năm nay là ai?Ai sẽ nhận được danh hiệu?????

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Bình cũ rượu lại cũng cũ nữa, thôi năm nay chơi giải MÂM XÔI VÀNG Webketoan đi các cụ ơi.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Giải Mâm xôi chắc không ai dám tham gia đâu ZZ ơi.... cũng gần đến Noel rồi, WKT cũng nên tổ chức ra cuộc thi nào đó để còn có dịp gặp mặt nhau dịp cuối năm đi.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Nếu năm nay tiếp tục bình bầu giải Đôi trai tài gái sắc, BB xin đề cử phía Bắc Tigon-ETC và Tranchan79 (Đẹp đôi cực kỳ luôn).

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Bim Bim nói:
Nếu năm nay tiếp tục bình bầu giải Đôi trai tài gái sắc, BB xin đề cử phía Bắc có Tigon-ETC và Tranchan79 (Đẹp đôi cực kỳ luôn).
Hay đấy! "sự bổ trợ ngọt ngào" đây là câu slogan cho công tác tranh cử năm nay của TC(không biết giải thưởng là gì đây? lúc trước đã đoạt giải hotboy rồi mà có được cái ... gì đâu!)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thôi Zz ạ, năm nay tiếp tục tổ chức giải "trai tài gái sắc" thôi, giải mâm xôi vàng do nhuộm của ông để đến tết âm lịch nhé.

To BB : Thể lệ như năm ngoái hay thể lệ mơí đây? Cho các anh - chị đoạt giải năm trước tiêps tục tham gia nhằm mục đích chính là hạ bệ trong đau thương. :wall:

B

Bim Bim

Chắc là thể lệ mới cho hoành tráng chứ nhỉ?? Các pác thảo cái thể lệ xem thế nào?
Em có một đề cử xuyên WKT từ Bắc vào Nam cái nhá (cả MN và MB đều chung vui rùi): Phuonghoanglua & Phantuannam cho giải Đôi trai tài - gái sắc của WKT 3 miền.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Còn mình :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Bim Bim nói:
Chắc là thể lệ mới cho hoành tráng chứ nhỉ?? Các pác thảo cái thể lệ xem thế nào?
Em có một đề cử xuyên WKT từ Bắc vào Nam cái nhá (cả MN và MB đều chung vui rùi): Phuonghoanglua & Phantuannam cho giải Đôi trai tài - gái sắc của WKT 3 miền.
Bà bầu: Có đề cử thì chỉ đề cử 1 đôi thôi chứ! đề cử mấy đôi liền thế này thì .... kiểu gì cũng ẵm giải bà bầu xuất sắc!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
cám ơn BB nhé, cho mình cái địa chỉ mình gủi 1 container quà nào. Mình phải tranh thủ vận động hành lang thôi.

Thôi BB làm luôn cái thể lệ đi nhớ ưu tiên cho "gà nhà" nhé hehe.

B

Bim Bim

tranchan79 nói:
Bà bầu: Có đề cử thì chỉ đề cử 1 đôi thôi chứ! đề cử mấy đôi liền thế này thì .... kiểu gì cũng ẵm giải bà bầu xuất sắc!
Trời, không đọc kỹ hả ????
Lại cái cho chắc ăn nhá

Tigon-ETC & Tranchan79 : Trai tài, gái sắc Miền Bắc
:1luvu:
Phuonghoanglua & Phantuannam : Trai tài, gái sắc WKT cả 3 miền (vượt không gian, thời gian mà. PHL ở Hn còn PTN ở SG cơ mà).

:banana:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Hay đấy! "sự bổ trợ ngọt ngào" đây là câu slogan cho công tác tranh cử năm nay của TC(không biết giải thưởng là gì đây? lúc trước đã đoạt giải hotboy rồi mà có được cái ... gì đâu!)
ơ có thấy trao giải đâu .....?, cuộc thi còn chưa kết thúc mà heeeeee

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phuonghoanglua nói:
He he, kon nó lớn rùi kìa các mama ơi, kiếm cho nó một cô con dâu đê! hi hi!
Dạ thưa các mama của Hoadonbanle, bữa trước tui thấy Hoadonbanle và Thu Quynh.... mừ, cũng đẹp đôi lắm đó hiiiiiiiiiiiiiii

B

Bim Bim

Theo BB thì tiêu chí cuộc thi thế này nhé,
1. Công dân WKT >18 tủi.
2. Sự kết hợp các đôi có thể phi không gian, phi giới....à ....nhầm....hêhê...phi tuổi tác nhở ( phải xứng lứa vừa đôi thì mới bình bầu nhá ).
3. Dĩ nhiên là 2 nhân vật chính phải....gặp mặt rùi (không chơi theo kiểu kẻ bắc người Nam mà....nói chuyện cũng chưa lần nào thì...hic ).
4. Các tiêu chí giải nè,
- Khu vực Miền Nam : 1 đôi
- Khu vực Miền Bắc : 1 đôi
- Khu vực Miền Trung: 1 đôi
- Đôi đẹp nhất WKT ( cả 3 miền ) : 2 đôi
5. Hình thức giải ( cái này chờ các pác BQT thông qua ).
6. Ngoài ra còn có giải cho thành viên nào dự đoán đúng nhất nữa nhá (cho không khí thêm phần sôi nổi ).
Ý kiến mọi người thế nào?

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Bầu chọn hả ? Thử chọn đại một đôi nhé !. Hoadonbanle - Bimbim :D

B

Bim Bim

boyhappy nói:
Bầu chọn hả ? Thử chọn đại một đôi nhé !. Hoadonbanle - Bimbim :D
Óe, oạch. Thôi xong !:wall:
Sao NA lại bình chọn 2 má kon tớ thía, phạt cậu vì tội không theo dõi WKT thường xuyên nhá.
Thế mới đau chứ:wall:

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Oạch, hỏng bít, hỏng bít là hỏng có tội....
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

K

KEM

Guest
29/11/05
3
0
0
47
Everywhere U need...
Bim Bim ơi, cho mình ứng cử với. Nhưng mình mới vào WKT, không quen ai hết. Hay là ứng cử chung với Bim Bim luôn nha, khà khà

V

Vũ Đại

Guest
KEM nói:
Bim Bim ơi, cho mình ứng cử với. Nhưng mình mới vào WKT, không quen ai hết. Hay là ứng cử chung với Bim Bim luôn nha, khà khà
Khàkhà, lại khóai khẩu món "Cây Kem cầm lâu chảy nước" của Thánh nữ Nguyễn Tú Anh đây ... :lol: Rất hân hạnh đón chào !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA