Mỗi tuần một chuyên đề

Chương trình Noel 2005 - Miền Nam!!!

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
phantuannam nói:
Uh, mình ăn gà tây rùi đó bạn mà hình như không nghe nhắc đến là có món xé phay hehe , cái vụ gà này chị xuân thắm (!?) phụ trách.
ối các bác ơi tây thì tây chứ em cũng sợ H5N1 quá.híc lựa món khác được không ạ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
Hý hý hý......
Nghe mọi người bàn chuyện ăn uống đông dzui gúa à, cho mình dzào phá dzới nghen.
Món gà xé phay là món dzzzì dzzzzzậy??? nghe hấp dẫn gúa, mình có nghe nhìu rùi nhưng chưa bao giờ được thưởng thức, chắc là mỗi người cầm nguyên con gà "béo, bự" xé phay ra ăn, vậy thì khỏi cần bát đũa dzzzì sất, thú dzị thiệt, không bít ăn kỉu này có giống kỉu Mỹ hông nhỉ????

Ăn uống thì mình hổng lo rùi, điều guan trọng là nhà Cothant có đủ chỗ để chứa mình hông đây nìa, bật mí cho mọi người bít: I'm very biggggggggggg.

Mình cũng muốn dẫn theo đồng minh là em gái mình để hỗ trợ mình xé gà phay ăn phụ, không kém dziiiiiiì mình She aslso very fattttttttttt. Chỉ sợ mới lượn lờ ở cổng, nhà Cothant đã sập rùi (nghe nói nhà Cothant xuống cấp dzữ lắm).

Nếu có thể mình đăng ký 2 xuất đấy...hi hi hi.......

Sửa lần cuối:
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Đêm đông lạnh lẻo vô cùng !!!!

Xin chào các vị tiền bối,

Bác cothant ơi đêm 24/12 không đi offline lai rai với người yêu của Bác sao? Mà lại bày ra chương trình họp mặt như thế. Bác bày ra thế thì làm sao để bọn mình sớm uống rượu mừng cho Nàng MINA của gia đình mình đây ??? Và tất nhiên không riêng MINA mà còn và còn rất nhiều bạn nữa đấy.

Thấy chương trình off line hấp dẫn lắm. Hai Bác cothant và phantuannam cứ lên chương trình và cho mình xin 1 chân nửa nhe. Đêm 24/12 phải có vitamin gaugau nhe. Và phải hú các bác chiendaxop,ketoangiachat cùng gia đình tranvanhung nhe.

Hẹn sớm gặp lại

N

nhinhanh

Guest
21/11/05
49
0
0
42
Đà Nẵng
Cothant làm gì mà hù dọa anh em dữ thế, anh có tin vui cho em chúc mừng nhé. Nhà anh ở Bình Thạnh thì làm sao mà em có thể tham dự được đây? Chán ghê

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
mysteriousworld nói:

Ăn uống thì mình hổng lo rùi, điều guan trọng là nhà Cothant có đủ chỗ để chứa mình hông đây nìa, bật mí cho mọi người bít: I'm very biggggggggggg.

Mình cũng muốn dẫn theo đồng minh là em gái mình để hỗ trợ mình xé gà phay ăn phụ, không kém dziiiiiiì mình She aslso very fattttttttttt. Chỉ sợ mới lượn lờ ở cổng, nhà Cothant đã sập rùi (nghe nói nhà Cothant xuống cấp dzữ lắm).

Nếu có thể mình đăng ký 2 xuất đấy...hi hi hi.......

Vấn đề quan trọng trọng là bạn và em gái có lọt vào cửa nhà Cothant được hay không kìa!?( Dù đi hàng một vào!):wall:
:0frown: Nhưng nếu không vào lọt thì bạn và em bạn vui lòng ngồi bên ngoài nhìn vào, đừng cố chen cho lọt. Hic hic! Tội nghiệp thần dân wkt ngồi trong nhà Cothant. Hic hic!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
phantuannam nói:
Uh, mình ăn gà tây rùi đó bạn mà hình như không nghe nhắc đến là có món xé phay hehe , cái vụ gà này chị xuân thắm (!?) phụ trách.

. :food-smil )

Ặc ặc!! Cái vụ án này là sao đêiiiii?! :lol:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Lê Minh Trí nói:
Xin chào các vị tiền bối,

Bác cothant ơi đêm 24/12 không đi offline lai rai với người yêu của Bác sao? Mà lại bày ra chương trình họp mặt như thế. Bác bày ra thế thì làm sao để bọn mình sớm uống rượu mừng cho Nàng MINA của gia đình mình đây ??? Và tất nhiên không riêng MINA mà còn và còn rất nhiều bạn nữa đấy.Hẹn sớm gặp lại
Hì, bác Trí ơi, cảm ơn bác đã lo cho Mina nhé! Nhưng sao mà bác lo uống rượu của Mina sớm thế... thôi hôm nào đến lễ Noel Mina mua rượu cho Bác uống trước vậy ....:food-smil

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Cho mình tham gia 2 suất đấy nha.
Còn vụ kinh phí thì sao, vấn đề này cũng quan trọng đấy chứ. Cho biết kinh phí và đăng ký danh sách để mọi người : tổ chức cũng như tham gia yên tâm. Mọi việc phải chắc ăn để mình dời các kế hoạch khác sang ngày khác.
Thân ái.

N

nguyen_quoc_dung

Guest
5/12/05
30
0
6
Bà Rịa-Vũng Tàu
Cho mình tham gia với nghen, nghe các bạn kể chương trình năm ngoái cũng thấy vui đó, năm nay gắng làm cho xôm tụ hơn đi nghen. À mà nhà của Cothant ở đâu vậy?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
nguyen_quoc_dung nói:
Cho mình tham gia với nghen, nghe các bạn kể chương trình năm ngoái cũng thấy vui đó, năm nay gắng làm cho xôm tụ hơn đi nghen. À mà nhà của Cothant ở đâu vậy?
Như Cothant đã nói , trước 1 tuần Cothant sẽ thông báo chi tiết toàn bộ chương trình Noel, còn bây giờ phần lớn là thu thập ý tưởng tổ chức Noel thui. Các bạn đón theo dõi nhé. :0frown:

Bạn nguyenquocdung này, bạn ở Bà Rịa Vũng Tàu à? Bạn có thể tham gia cùng chúng mình. Bạn đang công tác ở Tp.HCM?

To Chú Trí : Chào chú, lâu quá mơí thấy chú online, nhậu nữa chú nhỉ? Noel không "teo" không cho chú Trí về

Mời các bạn sang đây để đăng ký tham gia Noel 2005 - miền Nam.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Mời mọi người cho ý kiến về thức ăn - đồ uống trong ngày Noel nhe:

- Món ăn dự kiến : gà tây , vitamin gâu gâu, thịt ngỗng, bò nấu đậu, giả cầy (chỉ chọn 1 - 2 món trong 4 món thui nhé)

- Món ăn phụ : Bò bóp thấu, phở cuốn, mì xào dòn, gỏi đu đủ khô bò, bò lúc lắc, chả giò (chọn 2 - 3 món).

- Bánh kem.

- Thức uống : Bia, rượu hay Cocktai. :dzo:

Còn món gì mới lạ không anh chị em, mình bàn nốt cho xong để Cothant có cơ sở công bố thông tin liên quan đến buổi tiệc này.

Sau buổi liên hoan này, chúng ta sẽ đi tham quan thành phố theo lộ trình lập sẵn (sẽ có sơ đồ sau - tránh tình trạng lạc nhau) sau khi đi dạo xong chúng ta tiếp tục ra bờ kênh Nhiêu Lộc cắm trại, ca hát, và nhậu. Mới nghe thui đã thấy choáng rùi nè bà con ơi :biggrin:

To all : Các bạn vui lòng xác nhận lại sẽ tham gia tại topic này nhé. Cám ơn các bạn rất nhiều.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Danh sách đăng ký tham gia đã có, thế còn danh sách những người tham gia hậu cần chắc làm bên đây luôn quá, theo danh sách các món ăn trên của Phantuannam, bạn nào thấy mình làm được món gì thì...giơ tay lên nào, mình cùng làm, cùng ăn cho vui nhé.

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Món "vitamin gâu gâu" là món gì vậy?Có phải là thịt...con dog ko?Mình ko ăn được món này, còn món "gà tây và thịt ngỗng" thì ko biết có H5N1 ko nhỉ?

Thức uống thì mình chọn rượu và cocktai (nghe nói Anh tsf pha rượu và cocktai ngon lắm:eek:know: ).Hì, nhưng mình hổng uống được thứ nào cả,mình chỉ uống được nước suối thôi.

Nếu món ăn phụ có món gỏi thì mình sẽ phụ....chiên bánh phồng tôm.:biggrin: .

Nói vậy chứ đến hôm đó có thể phụ làm gì mình sẽ phụ nhưng hổng biết có phụ được ko vì hôm đó là t7 mình đi làm đến 5h còn về nhà sửa soạn nữa chắc đến hơi trễ.(hì,hơi bị điệu!:1luvu: )

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
phantuannam nói:
Mời mọi người cho ý kiến về thức ăn - đồ uống trong ngày Noel nhe:

- Món ăn dự kiến : gà tây , vitamin gâu gâu, thịt ngỗng, bò nấu đậu, giả cầy (chỉ chọn 1 - 2 món trong 4 món thui nhé)

- Món ăn phụ : Bò bóp thấu, phở cuốn, mì xào dòn, gỏi đu đủ khô bò, bò lúc lắc, chả giò (chọn 2 - 3 món).

-.
Chị tính qua thấy có đến 5 món lận mà.
Mina đăng ký món chả giò.....
Còn bạn nào đăng ký tiếp nhé
thế còn danh sách những người tham gia hậu cần chắc làm bên đây luôn quá, theo danh sách các món ăn trên của Phantuannam, bạn nào thấy mình làm được món gì thì...giơ tay lên nào, mình cùng làm, cùng ăn cho vui nhé.
Hic, Mina không tham gia dọn dẹp với em được rồi.

C

caodangkinhte1a

Guest
Mình là bạn của phantuannam mình xung phong làm món phở cuốn (vì hôm nọ có nghe lỏm cách chế biến từ lão Nam) nhưng Cothant hay phantuannam cấp kinh phí đây nhỉ? Hay mua sẵn mình sẽ đến chế biến. Ý BTC sao ạ.:wall:

Thanh kều.

B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
Mình thì theo ý kiến của đa số, ăn món nào cũng được nhưng trừ cái món có con... dog ra, mình hổng bít ăn, nếu ăn phải là y rằng đêm đó mình gặp ác mộng...
Còn rượu, bia thì mình hổng uống đâu, vì sợ uống vài chén lăn kềnh ra đấy thì hỡi ôi còn gì nữa đâu để mà thưởng thức cảnh đẹp đầy thơ mộng và lãng mạn đêm hội noel bên dòng sông nhiêu lộc đen thui xinh đẹp ấy hý hý hý...

:banana: :banana: :banana:

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
phantuannam nói:
Mọi người ơi, em thấy món vitamin gâu gâu và giả cầy nên chọn 1 trong 2 thôi. Nếu chọn món giả cầy thì nhiều người"xơi" được hơn đấy.
Cothant ui, bữa đó nếu chưa dọn dẹp nhà xong thì mình phụ cho, chỉ cần cho nghỉ giải lao 2 tiếng buổi trưa để đi tiễn bạn thôi hihi

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
phantuannam nói:
Có bác nào xung phong làm ông già Noel không nhỉ? Chỉ có anh PAT là đủ tiêu chuẩn thôi, mọi người xem có nên ép anh PAT đóng phim một lần không nhỉ? Anh PAT ới, ý anh thế nào, tự nguyện hay chờ bị ép nhỉ?

Ah, chúng ta có nên ghi lại những hình ảnh trong buổi tiệc không nhỉ? Làm tư liệu nhỉ?

Làm ông già Noel là phải làm những gì nhỉ - Có màn được "ôm hôn thắm thiết" một thiên nga mà ông già Noel nhắm trước không :banana: :banana:

Gì cũng không được thiếu món nước cay đấy nhé

M

mưabóngmây05

Guest
8/8/05
36
1
6
Tp. HCM
Mình đăng ký 1 chỗ nhé. Nếu như hôm đó, mình có việc bận đột xuất không đi được thì có sao không ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA