Chương trình Noel 2005 - Miền Nam!!!

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Thời buổi này kiếm đâu ra ngổng hả bác!
Em thấy thịt dê như bác Virgin đề nghị là hợp lý, Vấn đề là dê như thế nào thôi :biggrin:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
các bác ơi , em ở hà nội nhưng giáng sinh này chưa có lời mời nào cả, lieu ai muốn giúp em ko nhỉ , đơn giản lắm hãy chúc em giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc nhé . cám ơn các bác nhiều

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Ăn gà tây đi ! Đúng điệu Noel luôn! Ở Metro có bán gà Tây nhập từ Úc về đó, giá khoảng 40K/kg. Gà Tây mà nướng thì ngon lắm! Nấu cari cũng ngon luôn! Mỗi cái đùi gà tây ở Metro bán gần 1.5kg

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
NguyênBình nói:
Em thấy thịt dê như bác Virgin đề nghị là hợp lý, Vấn đề là dê như thế nào thôi :biggrin:

Hê hê! Tính khoe mẻ phải không!?:biggrin:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
tranvanhung nói:
Mình đề nghị ăn thịt ngỗng các bác ơi. Phải làm khác đi 1 chút chứ năm nào cũng ăn mấy món kia chán lắm.

Ai xung phong đóng vai ngỗng nào?

N

nhinhanh

Guest
21/11/05
49
0
0
42
Đà Nẵng
A, tổ chức ở SG thì hay quá. Em chuẩn bị vào đó rồi hy vọng là gặp tất cả các Bác ngày 24/12. Tổ chức ở nhà ai cho em biết với được không?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Nguyễn Quốc Hùng nói:
Xin cho mình hỏi gặp nhau o dau vay cothant ? Thanks
nhinhanh nói:
A, tổ chức ở SG thì hay quá. Em chuẩn bị vào đó rồi hy vọng là gặp tất cả các Bác ngày 24/12. Tổ chức ở nhà ai cho em biết với được không?

Hix, các bạn làm ơn đọc lại bài đầu tiên của mình giùm nhé, hix....mình bổ sung luôn số phone của mình ngoài đó để tiện liên lạc nhé. :two:
To All: ok, CN tuần sau mình làm 1 cái họp mặt tiền Noel nhé, mọi người thấy thế nào nè? Ăn uống, văn nghệ rồi... còn tiết mục gì "hot hot" khác không mấy bác? Noel lạnh lắm à nha :banana:
P/s: em thấy bác PAT nhà mình mà đóng "Anh già Noel" thì tuyệt :biggrin:

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
NguyênBình nói:

Kiểu này tiêu rồi Virgin ơi!
To Cothan: Cho anh đăng ký ... 2 xuất nhé (Xỉn quá còn có người chở dzìa). hehe

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
lan nguyen nói:
các bác ơi , em ở hà nội nhưng giáng sinh này chưa có lời mời nào cả, lieu ai muốn giúp em ko nhỉ , đơn giản lắm hãy chúc em giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc nhé . cám ơn các bác nhiều
Chào bạn lannguyen!
Rùi Hà Nội cũng có chương trình vui chơi Noel thật vui đâý, bạn sẽ là thành viên nhiệt tình đầu tiên đăng ký tham gia nhé.

To all: Nêú ngỗng không có ~ gà tây vậy, nhưng ai biết chế biến cái con gà tây thì xung phong giơ chân lên nhé. Chị Thắm nhận trách nhiệm xử lý con gà tây nhé. Em nhớ giọng con gà tây này giống giọng của COTHANT => Còn nêú kô, Thịt dê là phương án tối ưu sánh duyên vơí vitamin Gâu Gâu. Ngoài ra còn vài món nữa để tính lại sau đã nhé, mong mọi người tiêps tục góp ý.

Ah, nước uống sẽ là nước hoa quả hay là rượu các anh chị nhỉ? :dzo:

To Mai Phương , Duyenkaty : 02 đồng chí "chăm sóc" trò chơi tiếp nghen.

To nhinhanh : Bạn theo dõi topic này thường xuyên nhé, hy vọng sẽ mang lại cho bạn chút hơi ấm trong đêm NOEL (giao cho ông Bình xử lý vụ này, từ chối thì nhường cho anh Virgin nhé)

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Cothant ơi, cho mình dự phòng 1 vé với nha.(vì mình hổng biết có đi được ko). À, mà sao Cothant hổng cho cái địa chỉ nhỉ?
Ngoài món thịt dê còn món gì nữa gì nữa hôn dzậy, vì mình ăn hổng được thịt dê.:biggrin:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
ziczac nói:
Ai xung phong đóng vai ngỗng nào?
Còn phải hỏi gì nữa anh Zz! Chuyến này chắc phải cho thiên nga thành ngỗng hết.:banana:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
lannhu nói:
Còn phải hỏi gì nữa anh Zz! Chuyến này chắc phải cho thiên nga thành ngỗng hết.:banana:
Haha, công nhận lannhu khéo thật, vậy là chúng ta có 3 con ngỗng (sau khi phẫu thuật thu gọn 3 con thiên nga :wall: )
Secret_grasses nói:
Cothant ơi, cho mình dự phòng 1 vé với nha.(vì mình hổng biết có đi được ko). À, mà sao Cothant hổng cho cái địa chỉ nhỉ?
Ngoài món thịt dê còn món gì nữa gì nữa hôn dzậy, vì mình ăn hổng được thịt dê.
Trước 1 tuần Cothant sẽ thông báo cụ thể địa điểm giờ giấc chương trình Noel, bạn đón xem để nắm thông tin nhé.

Thế bạn secret có đề cử món gì không nhỉ? :cheesebur món gì lạ mà ngon ấy!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Để thuận tiện cho việc tiếp đón các bạn, Mina nghĩ Cothant và Phantuannam phải để các bạn đăng ký danh sách đi (Hic, nhà Cothant còn phải đi mượn thêm chén đũa) Hihihi.....

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
phantuannam nói:
Thế bạn secret có đề cử món gì không nhỉ? :cheesebur món gì lạ mà ngon ấy!

Hiện tại mình chưa nghĩ ra được món nào. Nhưng sợ nghĩ ra thì lại hổng có. Hì hì :lol:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
MINA nói:
Để thuận tiện cho việc tiếp đón các bạn, Mina nghĩ Cothant và Phantuannam phải để các bạn đăng ký danh sách đi (Hic, nhà Cothant còn phải đi mượn thêm chén đũa) Hihihi.....
Chị ơi, kỳ này mình chơi kiểu Mỹ đi, mua đồ giấy, ăn xong rồi bỏ, hi hi hi... Nhà em còn 2 chồng chén giấy đấy, chỉ cần mua 30 đôi đũa gỗ nữa là ok, chuyện đó cũng dễ thôi.

N

nhinhanh

Guest
21/11/05
49
0
0
42
Đà Nẵng
Em nghĩ hay là Noel này mình ăn món gà phay xé đi được không hả các Bác?
Em ở xa thì làm sao mà tham dự được đây?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
nhinhanh nói:
Em nghĩ hay là Noel này mình ăn món gà phay xé đi được không hả các Bác?
Em ở xa thì làm sao mà tham dự được đây?
Uh, mình ăn gà tây rùi đó bạn mà hình như không nghe nhắc đến là có món xé phay hehe , cái vụ gà này chị xuân thắm (!?) phụ trách.

Bạn ở tận đâu thế, nhà Cothant ở Bình Thạnh đấy.

To Cothant cho mọi người cái hẹn để mọi người đến trang trí nhà cửa nhé.

To All : Cothant có tin vui vô cùng. Xin bật mí sau (hehe) có độ lớn lắm. :dzo: bà con chúc mừng Cothant trước đi nào (cứ nói to vào, đòi hỏi vào rùi sẽ biết ... :food-smil )

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
phantuannam nói:
To All : Cothant có tin vui vô cùng. Xin bật mí sau (hehe) có độ lớn lắm. :dzo: bà con chúc mừng Cothant trước đi nào (cứ nói to vào, đòi hỏi vào rùi sẽ biết ... :food-smil )
tranvanhung nói:
Từ từ Nam ơi, em đòi sớm quá mất công cothant nó lặn luôn đấy. Chờ thêm 1 tháng nữa đi rồi hãy đòi.
hic, dạo này WKT toàn chơi trò bí ẩn không... tính cho dân kế làm nhà đoán hết ah

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hix hix, để bảo đảm an toàn, lát mình xóa hết 3 bài ngay trên, he he he he...
Thằng ku kia nhiều chuyện gớm...b-( (chuyển qua yahoo để xem)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA