Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
T

tieuanhduong

Sơ cấp
27/3/11
10
0
1
gia lâm hà nội
hehe.cho mình ra nhập hội với nào
thấy mọi người nói chuyện vui vẻ quá

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Anh thật ngưỡng mộ chú đấy chú ken à nếu nhiều em quá thì chuyển sang anh vài cô nhé anh đang chưa có cô nào đây.

BHX412

BHX412

Trung cấp
12/4/08
75
3
8
36
Hà Nội
Ui em Ê Sắc wa các pác ui!:wall::026::026::026::026::026::026:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Anh Ken ơi em cũng muốn làm bạn gái anh không biết có được không đây?
Bít làm gì khi có 2 người yêu mình lỡ sao đành anh ko muốn ai vì ai cũng tốt...Cũng khiến cho anh thầm yêu....Cớ sao từng người ko đến lúc cô đơn trước kia để giờ đây anh phải đâu bận lòng.Yêu ai và quên khi đứng giữa hai người thật lòng anh ko bít phải làm sao.Thôi anh đành chấp nhận tình yêu cả hai người để ko thấy ai buồn, để ko thấy ai mang lỗi hờn ghen.:004::004::004::004:

ây dà....Ken nổi tiếng roài nhá
Các anh em còn lại trong hội học tập đi nhá...

Quạ ơi sử lý kiểu như thế nào đây

BHX412

BHX412

Trung cấp
12/4/08
75
3
8
36
Hà Nội
Bít làm gì khi có 2 người yêu mình lỡ sao đành anh ko muốn ai vì ai cũng tốt...Cũng khiến cho anh thầm yêu....Cớ sao từng người ko đến lúc cô đơn trước kia để giờ đây anh phải đâu bận lòng.Yêu ai và quên khi đứng giữa hai người thật lòng anh ko bít phải làm sao.Thôi anh đành chấp nhận tình yêu cả hai người để ko thấy ai buồn, để ko thấy ai mang lỗi hờn ghen.:004::004::004::004:

Quạ ơi sử lý kiểu như thế nào đây

Pó cánh! Đúng là tham wa xá! Ấn tượng. Warning! Tránh xa 200 trượng!

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Anh thật ngưỡng mộ chú đấy chú ken à nếu nhiều em quá thì chuyển sang anh vài cô nhé anh đang chưa có cô nào đây.
Anh cứ đi trà đá cùng em.Em đảm bảo là rồi ngày đó sẽ tới

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi
Gửi mấy em gái, người yêu của Ken zô, Đây là trang web cá nhân của Ken Zô, và là hình ảnh mấy cô người yêu cũ của Ken zô: http://www.kenzo.com
Hắn đá người yêu như đá bóng. Tuy nhiên hắn rất chung tình.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
hớ hơ, TỐi qua nghe nói đi uống trà đá với hạt hướng dương khàn cổ hít rồi hay sao ý

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
hớ hơ, TỐi qua nghe nói đi uống trà đá với hạt hướng dương khàn cổ hít rồi hay sao ý

Ừa hơ, hôm qua đi Trà đá với mấy anh zai, đêm về.............trằn trọc:wall::wall::wall::wall:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Ừa hơ, hôm qua đi Trà đá với mấy anh zai, đêm về.............trằn trọc:wall::wall::wall::wall:
nhìn thấy mấy anh Zai mà mắt thế này:yo yo (19)::yo yo (19)::yo yo (19)::yo yo (19):.Còn trằn trọc dài dài

Thuyết phục em đã mỏi hết cả tay rồi.Đi uống trà ko cầm đc cốc lên thành ra nói nhiều khản cổ đến tận sáng nay

Sửa lần cuối:
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
nhìn thấy mấy anh Zai mà mắt thế này:yo yo (19):.Còn trằn trọc dài dài

Thuyết phục em đã mỏi hết cả tay rồi.Đi uống trà ko cầm đc cốc lên thành ra nói nhiều khản cổ đến tận sáng nay
KEn nhìn thấy gái là mắt thế này :yo yo (19)::yo yo (19)::yo yo (19)::yo yo (19): bảo sao mà k cầm nổi cốc trà đá :004:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
bác mà cứ thế này, coi chừng bị trả giá đấy nhé!

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
KEn nhìn thấy gái là mắt thế này :yo yo (19)::yo yo (19)::yo yo (19)::yo yo (19): bảo sao mà k cầm nổi cốc trà đá :004:

Mắt đó là đang nhìn ngọc đấy
Cả nam và nữ cái đó là bản năng em nhá ai mà ko thích cái đẹp.Còn ông con trai nào mà nhìn thấy gái xinh mà mắt thế này:yo yo (31)::yo yo (31)::yo yo (31)::yo yo (31):. Thì lên coi lại bản thân

Sửa lần cuối:
P

phantam35

Guest
14/4/11
0
0
0
thái bình
em muốn vào hội cùng mấy chị nha.những người cùng cảnh ngộ

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa

Mắt đó là đang nhìn ngọc đấy
Cả nam và nữ cái đó là bản năng em nhá ai mà ko thích cái đẹp.Còn ông con trai nào mà nhìn thấy gái xinh mà mắt thế này:yo yo (31)::yo yo (31)::yo yo (31)::yo yo (31):. Thì lên coi lại bản thân
đang thú tội hử :yo yo (45)::yo yo (45)::yo yo (45)::yo yo (36):

F

floor

Sơ cấp
5/3/11
27
0
0
quang ninh
cho mình tham gia với
ước gì ngày xưa mình học nghề khác
giờ đi làm thấy nản ghê

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
cho mình tham gia với
ước gì ngày xưa mình học nghề khác
giờ đi làm thấy nản ghê
Box này chỉ để cho những thành viên độc thân em nhé.Kể khổ vui lòng sang box khác.Nếu em muốn thoát khỏi tình cảnh hiện nay thì cứ vô đây chém thật tình cảm vào

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Bít làm gì khi có 2 người yêu mình lỡ sao đành anh ko muốn ai vì ai cũng tốt...Cũng khiến cho anh thầm yêu....Cớ sao từng người ko đến lúc cô đơn trước kia để giờ đây anh phải đâu bận lòng.Yêu ai và quên khi đứng giữa hai người thật lòng anh ko bít phải làm sao.Thôi anh đành chấp nhận tình yêu cả hai người để ko thấy ai buồn, để ko thấy ai mang lỗi hờn ghen.
Định cho bác Ken bị đánh ghen 1 bữa mà bác Ken giám công khai "Biết làm gì khi có 2 người yêu mình lỡ sao đành anh không muốn mất ai..." thế này thì phải thuê người đánh rồi. Bác Ken nhìn bản sao của mình đi :wall::wall::wall::wall::wall:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Định cho bác Ken bị đánh ghen 1 bữa mà bác Ken giám công khai "Biết làm gì khi có 2 người yêu mình lỡ sao đành anh không muốn mất ai..." thế này thì phải thuê người đánh rồi. Bác Ken nhìn bản sao của mình đi :wall::wall::wall::wall::wall:

Há há em còn xanh và non lắm người anh yêu tin anh chứa ko tin ai khác đâu mà làm như em.Thế em là đầu gấu Đà nẵng à mà thuê người sử anh có cần anh cho địa chỉ ko vậy:004::004::004:

B

boybuon

Guest
12/4/11
1
0
0
39
Nhổn
Bao giở mình mới hát trọn bài "Buồn ơi chào mi"nhỉ?chẳng hiểu sao nỗi buồn cứ đeo bám mình mãi thôi.nhiều lúc cũng cố vui vẻ, cố cười đùa kiểu như "nghĩ đơn giản để sống cho thanh thản" nhưng sao mà khó quá.có phải mình quá khắt khe với bản thân, có phải mình không mở rộng lòng mình ra để vui vẻ ....có phải.....

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA