Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hơ...em với anh có thù oán gì đâu nhiể...hai đánh một là không công bằng nhá...:yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40):

Á,nhầm người !!! ...........Phuonghuyen giống nenfi quá nên nhìn tưởng 2 như 1. Hình như ông trơì nổi giận đang có sấm sét thì phải :004::004:

Sửa lần cuối:
nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Có anh đây em.[/QUOTE]

Anh định cho thuê, cho mượn hay cho dùng free "bờ vai"? ngắn hạn or dài hạn? có cần ký cóp hợp đồng gì không??? Không có điều khoản ràng buộc gì "nhau" đấy chứ???
P/S: Anh ở tít " đáy đại dương" có dũng khí lên bờ thường xuyên không ấy nhỉ???

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Có anh đây em.

Anh định cho thuê, cho mượn hay cho dùng free "bờ vai"? ngắn hạn or dài hạn? có cần ký cóp hợp đồng gì không??? Không có điều khoản ràng buộc gì "nhau" đấy chứ???
P/S: Anh ở tít " đáy đại dương" có dũng khí lên bờ thường xuyên không ấy nhỉ???[/QUOTE]
Hơ...anh này ở đâu chạy đến, nói giề em chả hiểu...:wall::wall::wall:

Hơ...chẳng nhẽ có đồng bọn để trả thù nữa cơ à ? Bớt giận tí nào, Hic!....chuyến này khổ với phụ nữ rồi hic!
Hic...đi off hôm 9/7 cùng chị xuantham í..đúng là ông nói gà, bà nói vịt...hic:wall::wall::wall:

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Ủa, gì vậy à ? hok hiểu ??? Thì đi off bữa đó chứ có nói gì đâu nào
Thì một mình em xử anh thui chứ không cần đồng bọn í..:yo yo (30):

Bác Cường đâu rồi, mau ra giải thích cho em biết, tại sao bên kia mọi người lại nói bác là 2 pha là sao???:yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40):

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Thì một mình em xử anh thui chứ không cần đồng bọn í..:yo yo (30):

Bác Cường đâu rồi, mau ra giải thích cho em biết, tại sao bên kia mọi người lại nói bác là 2 pha là sao???:yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40):

Bác nói j Cuong ko hiểu 2 pha là sao

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Lại dùng bom đạn nữa. Sao con gái 9X và 8x cận 9x thích sử dụng bom đạn dử trời. Hic! khổ thật:005::005:

Hơ..thế anh là mấy X mà chê tụi e nhể. Hị..hị..từ giờ tới 9/7 còn dài chán để e chuẩn bị bom đạn.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hơ..thế anh là mấy X mà chê tụi e nhể. Hị..hị..từ giờ tới 9/7 còn dài chán để e chuẩn bị bom đạn.
Kaka Lúc đó anh không tiết lộ anh là Payment :D. Hê hê dễ dàng điều tra được địa chỉ cô bé có acc Phuonghuyen còn bom đạn vác về nhà mà khấu hao dần đi nhé:004::banana:
Anh (7+1)X em ui

Sửa lần cuối:
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Kaka Lúc đó anh không tiết lộ anh là Payment :D. Hê hê dễ dàng điều tra được địa chỉ cô bé có acc Phuonghuyen còn bom đạn vác về nhà mà khấu hao dần đi nhé:004::banana:
Anh (7+1)X em ui

Ừ nhỉ. E ở giữa đám đông thì ai cũng nhận ra. Còn a thì...á...e sẽ điều tra nhanh thôi. Hí...hí..

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA