Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Ừ nhỉ. E ở giữa đám đông thì ai cũng nhận ra. Còn a thì...á...e sẽ điều tra nhanh thôi. Hí...hí..

bác phuonghuyen20 này, hic! em là đồng hương với bác ấy đây này, muốn điều tra ji em tới tận nhà em điều tra jup cho nhanh này..................................!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
bác phuonghuyen20 này, hic! em là đồng hương với bác ấy đây này, muốn điều tra ji em tới tận nhà em điều tra jup cho nhanh này..................................!

hix...bác đừng hiểu nhầm ná. E điều tra xem mặt mũi a í thế nào để hôm gặp nhau, e nhận ra để e oánh bom thui. Hihi..

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Ui, xịt xịt...Kẻo lộ hết em ơi; để anh "bình yên" qua khỏi cái ngày 9/07/2011. Cô bé Phuongyen này còn "khủng" hơn là nenfi nữa đó :004:
hix...bác đừng hiểu nhầm ná. E điều tra xem mặt mũi a í thế nào để hôm gặp nhau, e nhận ra để e oánh bom thui. Hihi..

Mặt mũi ư ? Thấy ai đẹp zai thì là anh đó hehe :D

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Ui, xịt xịt...Kẻo lộ hết em ơi; để anh "bình yên" qua khỏi cái ngày 9/07/2011. Cô bé Phuongyen này còn "khủng" hơn là nenfi nữa đó :004:

Mặt mũi ư ? Thấy ai đẹp zai thì là anh đó hehe

hic! ông anh ra ngoài đường mắt toàn để ở trên trời hay sao ấy nhể!

mà ngày 9/07/2011 là ngày sinh nhật ông anh hả! sợ bị ném bom trúng ngày đó hả ông anh!

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương

Mặt mũi ư ? Thấy ai đẹp zai thì là anh đó hehe :D
Hơ...a tính dùng nam nhân kế hả? Đẹp trai cỡ mấy e cũng oánh nhá...

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
hic! ông anh ra ngoài đường mắt toàn để ở trên trời hay sao ấy nhể!

mà ngày 9/07/2011 là ngày sinh nhật ông anh hả! sợ bị ném bom trúng ngày đó hả ông anh!

Em ko biết ngày này sao ? Ngày tụ tập các thành viên mới-cũ của wkt do chị Thắm phát động tụăn nhậu tại quán ở Võ văn Tần
Hơ...a tính dùng nam nhân kế hả? Đẹp trai cỡ mấy e cũng oánh nhá...
Hic! Chỉ hướng cho mà còn nói vậy nữa....

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Em ko biết ngày này sao ? Ngày tụ tập các thành viên mới-cũ của wkt do chị Thắm phát động tụăn nhậu tại quán ở Võ văn Tần

đương nhiên là hok biết rồi, có đi đc đâu mà để ý chứ..........................!

C

chitong

Sơ cấp
2/2/10
9
0
1
40
TPHCM
minh cung con doc tham moi nguoi cho e tham gia zoi nhe, minh mong muon thong qua dien dan minh se tim thay nua kia cua minh tren dien dan nay, thanks nhieu

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Ơ hai nhà khác nhau mà, bên kia là cáo còn bân này là nai Bác ah.

Thấy Zai là con mắt sáng rực :003:
Chứ để mình Cường là boy rồi lại chảnh hả???phuonghuyen20 biết Cường là con cáo già rồi, không phải quảng cáo ná..:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Chứ để mình Cường là boy rồi lại chảnh hả???phuonghuyen20 biết Cường là con cáo già rồi, không phải quảng cáo ná..:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

Bác nói nhằm rồi ở đây có nhiều boy lắm, nói có một mình cuong là mấy bác đó ganh tỵ ah.:045:

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Hic! lại là cô bé Phuonghuyen nữa....................
Quậy phá từa lưu hột dưa.......:D
Báo cáo anh....sáng nay em đã mua đủ số lượng bom, đủ để phục vụ anh đây..:yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30):

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA