Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dinh t

Guest
23/4/11
10
0
0
Sài Gòn
Báo cáo anh....sáng nay em đã mua đủ số lượng bom, đủ để phục vụ anh đây..:yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30):
phuonghuyen20 ôi....sao hơi tí là em đem bom ra dọa bọn anh thế, cứ thế này sao lấy chồng được. Haizz

N

nguyentham12345

Sơ cấp
25/8/10
6
0
0
38
Hà Nội
thì hội này toàn độc thân đó thôi.Nhưng e thấy độc thân cũng có cái hay phải không các bác. thích đi đâu tự do thoải mái

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Hê hê đại hạ giá rồi, hàng thanh lý hic!:banana::banana:
anh cứ nhảy nhót đi, coi chừng rớt hết bây giờ..:010::010::010:

phuonghuyen20 ôi....sao hơi tí là em đem bom ra dọa bọn anh thế, cứ thế này sao lấy chồng được. Haizz
Lấy được hay không cũng không cần anh quan tâm ná...:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương
Anh không có già mà anh quá già đó.Em cũng bằng tuổi anh & em cũng bị chê già như anh vậy.Hichic.Nỗi khổ này biết tỏ cùng ai.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Mới sáng vào wkt, nhìn thấy cái hình avatar của Phuonghuyen làm động tác hi xì-tin cực độ hoa cả mắt mũi, mệt mỏi hết muốn làm việc :D :yo yo (19)::yo yo (19):

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Mới sáng vào wkt, nhìn thấy cái hình avatar của Phuonghuyen làm động tác hi xì-tin cực độ hoa cả mắt mũi, mệt mỏi hết muốn làm việc :D :yo yo (19)::yo yo (19):

Mình thấy hình đang bị cảm mà hết cảm luôn, ghê thật.:049::049:

N

nguyentham12345

Sơ cấp
25/8/10
6
0
0
38
Hà Nội
Buổi sáng thứ 7 đi làm oải quá! buồn tẻ muốn về quê rồi. Hehe

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương

Hic...anh vừa phải thôi ná. Tuần sau em ra Bắc, hic...chỗ bom hôm trước không dùng được roài. Hị...hị...

D

DUONG NHU HIEP

Guest
2/7/11
0
0
0
tan an-long an
- Ai đang chỉ mới có một nữa, còn thiếu một nữa thì ghé vô đây trò chuyện nha.!!
- Em là thành viên mới, cũng ra trường được vài tháng, đi làm cũng vài tháng, nói chung cái gì cũng còn bước đầu, còn phấn đấu nhiều.... (^^).
- Đi làm, giao tiếp nhiều, gặp gỡ nhiều cũng trên bề mặt công việc thôi, hết việc hết gặp. Em chưa nôn nao mà em suy nghĩ, cứ ngày lại ngày thế này mình có ế đây ko biết, xin hỏi các sư huynh, tỉ muội vậy chứ Kế toán có khó lập gia đình ko ạ? (Vì tính toán nhiều quá, cái gì cũng tính sao cho thiệt lợi, trăm bề đều tính, tính riết thành thói quen....)
- Ai đang mong chờ một nữa hãy vào đây chia sẻ với em nha, về tình yêu hay người trong mộng chẳng hạn...???
- Mong mọi người ủng hộ đề tài, cho có dịp những người có một nữa gặp được nữa kia của mình, biết đâu sẽ gia tăng thêm dân số Kế toán đó( Kế toán baby...hehe)

TÔI CÓ 3 NUA CÓ DC THAM GIA KO VẬY?
THẬT SỰ TÔI ĐANG CẦN 1 FILE KẾ TOÁN TRÊN EXLS CUẢ BÊN CTY TU VAN THIẾT KẾ, HOAC CUA DN CŨNG ĐƯỢC
VÌ MÌNH LÀM TRÊN PHẦN MỀN KẾ TOÁN WEN RỒI. BẦY GIỜ MÌNH XIN CHUYỂN CTY KHÁC NÊN CTY NÀY KO CÓ PHẦN MÊN NÊN MÌNH PHẢI NHỜ ĐẾN CÁC BAN
HÃY GIÚP MÌNH NHÉ
TOI SE HẬU TẠ SAU
duongnhuhiep1984@gmail.com (hãy gứi cho tui)

mình la men dây rất hân hạnh dc làm wen với bạn

Sửa lần cuối:
D

DUONG NHU HIEP

Guest
2/7/11
0
0
0
tan an-long an
bạn làm bên bảo hiểm phải không?
tui thì lại khác " luôn luôn thấu hiểu nhưng không bao giờ biết lắng nghe"

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Bữa giờ hào hứng với việc đi 9/07/2011 lắm mà sao bây giờ bỏ cuộc rồi. Nếu về quê làm thì nhanh có chồng đó Hihi

Hic...công ty của e ở đây, về đó làm sao được. Có việc gấp mới phải về thui. Hehe..mà nếu về mà bị a nào bắt thì ở nhà luôn.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Linhlinh2005 chê anh rồi..hehe..
Ừa đúng rùi, anh tán hết cô này đến cô khác, em mà đợi anh chắc ế thành cụ LinhLinh luôn... :023::023::023:

minh cung con doc tham moi nguoi cho e tham gia zoi nhe, minh mong muon thong qua dien dan minh se tim thay nua kia cua minh tren dien dan nay, thanks nhieu
Hic hic....bạn có thấy ai ra khỏi nơi đây chưa???? Vào rùi bảo trọng nha bạn, kẻo bị chém tơi tả rùi hết biết đường ra lun đó....

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA