Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Hì hì, bữa đi ọp 9/7, ai cũng nhắc Phuonghuyen hết nghen, không đi tiếc thật đấy, có người mong gặp Huyền ghê, mà hok gặp được, hic...hic....
Hic.mềnh thật tiếc vì hổng đi được để gặp linhinh thôi. Làm gì có ai mong như linhlinh nói đâu..hị..hị..

Khóa học Quản trị dòng tiền
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Có linhlinh nè...hì hì... :beer::beer::beer:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Bác huyen đâu, bác bảo là có chuyện vui mà đi đâu mất rồi, hay bác đã tìm ra được một nửa kia rồi định thông báo cho mọi người biết.

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Bác huyen đâu, bác bảo là có chuyện vui mà đi đâu mất rồi, hay bác đã tìm ra được một nửa kia rồi định thông báo cho mọi người biết.
oánh bác Cường giờ. Em đang buồn đây này, lấy đâu ra một nửa mà tìm. hic:023::023::023:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
oánh bác Cường giờ. Em đang buồn đây này, lấy đâu ra một nửa mà tìm. hic:023::023::023:

Bác có chuyện gì nói đi cuong sẻ ko nói cho ai nghe đâu, nhưng khi ai hỏi thì cuong mới nói thôi.:012::012:
Bác ko nghe câu ôi ta buồn ta đi lang thang, bác cứ đi đi rồi sẽ hết buồn thôi.

Sửa lần cuối:
sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Mình cũng đang độc thân nhưng không bao giờ muốn gia nhập vào Hội này cả.
Good bye.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Mình cũng đang độc thân nhưng không bao giờ muốn gia nhập vào Hội này cả.
Good bye.

Lựa chọn của bạn là đúng rồi đó, vô rồi lại ko biết đường mà ra đấy.

Úi...định xui dại trẻ con hả...phuonghuyen20 muốn hiền cũng không được ròi:yo yo (30):

Các bác ơi có trẻ con đi lạc, mà con nít ko được chơi bơm đạn ko tốt đâu.

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hic..cơm mưa nào thế? Mấy hôm mải làm phuonghuyen không bít?:013::013:

Đi hỏi bác Linhlinh đi chứ sao lại hỏi cuong. Mà sao lúc này ko thấy bác đó, hay hôm đi ọp về bác đó lụm được anh nào bỏ túi rùi.

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Ơ..ơ..vừa phải thui nhá..hic.Linhlinh đâu rùi...Cường chơi xấu này.:yo yo (47):

Hì hì, linhlinh đây, oánh bác Cường ah, tụi tui có Hội đồng đấy nhé, bác đơn thương độc mã thì coi chừng ý...:yo yo (47)::yo yo (47):

Đi hỏi bác Linhlinh đi chứ sao lại hỏi cuong. Mà sao lúc này ko thấy bác đó, hay hôm đi ọp về bác đó lụm được anh nào bỏ túi rùi.

uhm, bỏ túi mà trên đường về lạc đường, nên rớt mất tiêu rùi (Hic, nghĩ sao mà tìm đường đi, quên không kiếm đường về chứ...ặc ặc) Hic, từ bữa đó trúng 2 cơn mưa, bệnh luôn rùi nên ít ghé thăm Hội, hôm qua bùn quá lên topic Nhật ký viết vài dòng, chắc bác Cường thấy chứ gì :005::005:... Các bác vẫn khoẻ và chém tốt đấy nhỉ.. Hì hì..

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA