Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hì hì, linhlinh đây, oánh bác Cường ah, tụi tui có Hội đồng đấy nhé, bác đơn thương độc mã thì coi chừng ý...:yo yo (47)::yo yo (47):

uhm, bỏ túi mà trên đường về lạc đường, nên rớt mất tiêu rùi (Hic, nghĩ sao mà tìm đường đi, quên không kiếm đường về chứ...ặc ặc) Hic, từ bữa đó trúng 2 cơn mưa, bệnh luôn rùi nên ít ghé thăm Hội, hôm qua bùn quá lên topic Nhật ký viết vài dòng, chắc bác Cường thấy chứ gì :005::005:... Các bác vẫn khoẻ và chém tốt đấy nhỉ.. Hì hì..

Các Bác đánh hội đồng thì Cuong đây xin đầu hàng thôi:yo yo (31)::yo yo (31):
Sao mà đi giữa đường lại đánh rơi tiết wa đi, Linhlinh có lên báo hay đài thông báo đánh rơi đồ vật chưa.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Sao mà đi giữa đường lại đánh rơi tiết wa đi, Linhlinh có lên báo hay đài thông báo đánh rơi đồ vật chưa.
:yo yo (25)::yo yo (25)::yo yo (25)::yo yo (25):

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm

Kiếm gì được nữa bác ơi, em lo về nhà ngủ cho rùi, mà có rớt thì ngta cũng lượm mất....dễ gì còn....heheeeeee.....Thế bác C cua được bao em rồi???? Cả 2 cái diễn đàn đều có bác, chắc kiểu này phải chia lịch lên nói chiện với mấy em quá, bác Phuonghuyen nhở... :talk::talk::talk:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Kiếm gì được nữa bác ơi, em lo về nhà ngủ cho rùi, mà có rớt thì ngta cũng lượm mất....dễ gì còn....heheeeeee.....Thế bác C cua được bao em rồi???? Cả 2 cái diễn đàn đều có bác, chắc kiểu này phải chia lịch lên nói chiện với mấy em quá, bác Phuonghuyen nhở... :talk::talk::talk:

Nếu mà cua được em nào rồi là Cuong đã chuyển topic rồi. Đâu còn lang thang nơi mô.

Sửa lần cuối:
VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Không biết nên buồn hay nên vui khi mà Hội Kế toán độc thân ngày càng đông hội viên hơn !

Để giảm bớt sỉ số của hội, nên thực hiện phương châm "cây nhà kế lá vườn kế" ... hội viên hảy đến với nhau đê ...hehe.

N

nhimsongtu

Guest
7/11/10
2
0
0
Nay đây, mai đó ...
Không biết nên buồn hay nên vui khi mà Hội Kế toán độc thân ngày càng đông hội viên hơn !

Để giảm bớt sỉ số của hội, nên thực hiện phương châm "cây nhà kế lá vườn kế" ... hội viên hảy đến với nhau đê ...hehe.

Bác này có ý tưởng hay quá heng ^^!

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Em gái ơi, có người buồn vì em kia kìa... ^^
Đừng viết về "Mưa" nữa nhé. nếu em thích thì tạo blog mà tha hồ viết, anh 2 ủng hộ.
Em biết rồi, hì hì....không viết nữa đâu, ai cũng nói viết cái gì mà buồn thế... Hic.. Mai mốt viết chiện vui thui.... hen :biggrinda:biggrinda:biggrinda

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Em biết rồi, hì hì....không viết nữa đâu, ai cũng nói viết cái gì mà buồn thế... Hic.. Mai mốt viết chiện vui thui.... hen :biggrinda:biggrinda:biggrinda

Cái chủ đề "Mưa" muôn thuể của em thì sao ? ^^ Tạo blog qua tài khoản gmail của em í. Hì hì...để anh vào đó cm vài dòng chủ đề "mưa" nhé

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Hehe..bác Cường nói hôm nào cho phuonghuyen20 đi xuồng 3 lá đấy, lãng mạn chưa. Hôm đó rủ linhlinh đi chung cho vui nhá.:yo yo (53):

Cái chủ đề "Mưa" muôn thuể của em thì sao ? ^^ Tạo blog qua tài khoản gmail của em í. Hì hì...để anh vào đó cm vài dòng chủ đề "mưa" nhé
Lại thế nữa, hôm qua có người làm phuonghuyen20 buồn cũng vì cái mưa này rồi, linhlinh ơi đừng viết nữa, để cho người ta quay về hiện tại đi, cứ sống với quá khứ mệt mỏi lắm.:wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Đã nói với bác rồi, bác mà đi thì chỉ có nước xuồng bị chìm thôi.

Heheh...Bác Cường con trai miền tây chắc bơi lội giỏi đây, nhỡ mà có chìm xuồng thì bác C cõng bác Huyền qua....:yo yo (49)::yo yo (49):

Hehe..bác Cường nói hôm nào cho phuonghuyen20 đi xuồng 3 lá đấy, lãng mạn chưa. Hôm đó rủ linhlinh đi chung cho vui nhá.:yo yo (53):

Lại thế nữa, hôm qua có người làm phuonghuyen20 buồn cũng vì cái mưa này rồi, linhlinh ơi đừng viết nữa, để cho người ta quay về hiện tại đi, cứ sống với quá khứ mệt mỏi lắm.:wall::wall::wall:

Hic....linhlinh hok có biết bơi, sợ đi xuồng lắm.... hì hì...2 bác đi cho nó lãng mạn với cái xuồng 3 lá đi được có 2 người nó mới cân...

Ặc...đâu biết tâm trạng của mền ảnh hưởng nhiều nhiều người đến vậy...xin lỗi hen, linhlinh hok viết nữa...Viết về những ngày nắng, trời quên mưa thui :030::030::030:

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Heheh...Bác Cường con trai miền tây chắc bơi lội giỏi đây, nhỡ mà có chìm xuồng thì bác C cõng bác Huyền qua....:yo yo (49)::yo yo (49):

Hic....linhlinh hok có biết bơi, sợ đi xuồng lắm.... hì hì...2 bác đi cho nó lãng mạn với cái xuồng 3 lá đi được có 2 người nó mới cân...

Ặc...đâu biết tâm trạng của mền ảnh hưởng nhiều nhiều người đến vậy...xin lỗi hen, linhlinh hok viết nữa...Viết về những ngày nắng, trời quên mưa thui :030::030::030:
Tuy là con trai miền Tây nhưng cuong ko có biết bơi, trời mưa thì buồn còn trời nắng ko biết sao đây.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA