Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Tuy là con trai miền Tây nhưng cuong ko có biết bơi, trời mưa thì buồn còn trời nắng ko biết sao đây.

Hic hic..vậy mà dám rủ người ta đi xuồng 3 lá..Bác gan thật đấy, không biết bơi mà dám nói chèo xuồng đến nhà Nenfi...Èo...
Bác yên tâm, ngày không mưa thì có gì buồn, chỉ có cái khó ngủ và em thức nguyên đêm để "làm văn" :0frown::0frown::0frown:

Khóa học Quản trị dòng tiền
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hic hic..vậy mà dám rủ người ta đi xuồng 3 lá..Bác gan thật đấy, không biết bơi mà dám nói chèo xuồng đến nhà Nenfi...Èo...
Bác yên tâm, ngày không mưa thì có gì buồn, chỉ có cái khó ngủ và em thức nguyên đêm để "làm văn" :0frown::0frown::0frown:

Đâu ai ngờ, nói chơi mà bác đó bảo thiệt. Nếu có xuống thì cho đi đạp vịt thôi. Ko ngủ được bác làm thơ con cốc ah.

M

maihongduong

Sơ cấp
23/4/11
24
0
0
Hà Tĩnh
Hi, có cái hội này cũng hay đấy nhỉ???
Lỡ khi có người hỏi người iu thì còn bảo là đang ở trong hội độc thân í hihi.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hi, có cái hội này cũng hay đấy nhỉ???
Lỡ khi có người hỏi người iu thì còn bảo là đang ở trong hội độc thân í hihi.

Sao lại bảo có người iu trong đây là sao vậy bạn, mà bạn chọn được anh nào rồi.

D

dieuthuytb85

Guest
16/7/11
0
0
0
Thai binh
Xin chao cac ban nhe!Minh la thanh vien moi.Minh cung muon xin tham gia hoi doc than vui nhon nhe!Qua that lam ke toan thi cung kho that.Nguoi ta bao dung nen lay con gai lam ke toan vi giong nhu " gui vao ngan hang thi de rut ra thi kho" day cac ban a.Vay con ai muon yeu con gai lam ke toan nua ko?

H

hoanglinhstudio

Guest
14/7/11
0
0
0
35
daklak
chào các anh chị!cho em vào nhập hội với nah...em là thành viên mới!e chuẩn bị thi tốt nghiệp ngành trung cấp kế toán!em muốn trang bị cho mình 1 kiến thức,nhưng hok bít bắt đầu từ đâu,anh chị giúp em với nha?và e muốn hỏi về công việc của 1 kế toán viên trong công ty có giống như quá trình kiến thức mình học ở trường hay không?

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Xin chao cac ban nhe!Minh la thanh vien moi.Minh cung muon xin tham gia hoi doc than vui nhon nhe!Qua that lam ke toan thi cung kho that.Nguoi ta bao dung nen lay con gai lam ke toan vi giong nhu " gui vao ngan hang thi de rut ra thi kho" day cac ban a.Vay con ai muon yeu con gai lam ke toan nua ko?

Bạn mà nói như vậy thì các bác nữ ở đây sẽ giận cho coi, mà khi đã giận rồi thì mình ko biết bạn ra sao ah.

chào các anh chị!cho em vào nhập hội với nah...em là thành viên mới!e chuẩn bị thi tốt nghiệp ngành trung cấp kế toán!em muốn trang bị cho mình 1 kiến thức,nhưng hok bít bắt đầu từ đâu,anh chị giúp em với nha?và e muốn hỏi về công việc của 1 kế toán viên trong công ty có giống như quá trình kiến thức mình học ở trường hay không?

Nó ko có khác j nhiều cho mấy, cứ tự tin lên là ok hết.

Nói với người ta là chưa bít iu, thế mà thấy gái là mắt cứ sáng lên:yo yo (47):

Bác này tối ngày cứ nhéo thế thì làm sao còn mặt đẹp trai của cường nữa.

Sửa lần cuối:
M

maihongduong

Sơ cấp
23/4/11
24
0
0
Hà Tĩnh
Sao lại bảo có người iu trong đây là sao vậy bạn, mà bạn chọn được anh nào rồi.
Thì nói thế ắt người ta phải hiểu mình đang độc thân thì lấy đâu ra người iu.Mà biết đâu tìm được 1/2 yêu thương của mình ở diễn đàn thì lại càng hên hihi!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA