Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Bữa giờ muốn rút khỏi hội đây nè.Tung hình lên webkt đi cho hết độc thân nhé Ku Cuong;Nghe Phuonghuyen20 nói Ku Cuong là đẹp zai nhất webkt mà sao ở trong này lâu thế:004::004:
Muốn rút khỏi mà còn ở đây chém gió này:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

Khóa học Quản trị dòng tiền
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Khỏi cần phải hỏi bác Cường ạ, để em tuyên bố với cả Hội cho bác Cường là Hội trưởng luôn nhé, bác Cường đẹp giai thế cơ mà, không khéo thì khi làm Hội trưởng rùi, nhanh chóng nhường chức ấy, bác Cường đừng có loooooooooo.......hehe ok ok hem????:045::045::045:

Các Bác ai cũng có một nữa hết rồi ah, sao mà cứ đẩy cái chức hội trưởng cho Cuong là sao.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Bữa giờ muốn rút khỏi hội đây nè.Tung hình lên webkt đi cho hết độc thân nhé Ku Cuong;Nghe Phuonghuyen20 nói Ku Cuong là đẹp zai nhất webkt mà sao ở trong này lâu thế:004::004:

Anh payment sắp rút khỏi Hội rùi, Hội viên chuẩn bị mà tiễn anh ấy đi nhé... Anh đi thì nhớ chia tay chia chân với mọi người chứ ???:beernow::beernow::beernow:

Muốn rút khỏi mà còn ở đây chém gió này:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

Chị ạ, phải để người ta ôn lại chút kỷ niệm ở đây chứ, với lại cũng vào đây thông báo tin mừng mà...Hì hì....chẳng khéo còn 2 chị em ta thui đấy chị...Hic ...hic :005::005::005:

Các Bác ai cũng có một nữa hết rồi ah, sao mà cứ đẩy cái chức hội trưởng cho Cuong là sao.

Hehe..có một nữa rùi thì đi lo cho một nữa hết rùi, chẳng ai rảnh vào đây chém gió đâu pác... Bác yên tâm, hội trưởng mà hok có hoệi viên sao được... Nhậm chức đi pác, để em biết mà em tranh thủ....".....".... hehe :030::030:

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hehe..có một nữa rùi thì đi lo cho một nữa hết rùi, chẳng ai rảnh vào đây chém gió đâu pác... Bác yên tâm, hội trưởng mà hok có hoệi viên sao được... Nhậm chức đi pác, để em biết mà em tranh thủ....".....".... hehe :030::030:

Mọi người đi vui vẽ, đi rồi đừng có quay trở lại nha.:smile3::smile3:

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Anh payment sắp rút khỏi Hội rùi, Hội viên chuẩn bị mà tiễn anh ấy đi nhé... Anh đi thì nhớ chia tay chia chân với mọi người chứ ???:beernow::beernow::beernow:
Chị ạ, phải để người ta ôn lại chút kỷ niệm ở đây chứ, với lại cũng vào đây thông báo tin mừng mà...Hì hì....chẳng khéo còn 2 chị em ta thui đấy chị...Hic ...hic :005::005::005:
Chị có đối tượng rồi, không ở trong hội này nữa, chỉ thỉnh thoảng vào đây thăm em thôi:yo yo (23)::yo yo (23)::yo yo (23):.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Chị có đối tượng rồi, không ở trong hội này nữa, chỉ thỉnh thoảng vào đây thăm em thôi:yo yo (23)::yo yo (23)::yo yo (23):.

Èo, chị bỏ em đi sớm thế... Em cứ tưởng chị ở lại chờ em nhường chức cho bác Cường xong rùi mới đi chứ.. Hehe, chúc mừng bà chị của em nha... Ặc ặc, mà có phải hok ta, anh payment đi cùng lúc với chị ah :wall::wall::wall: Khó hiểu thế nhỉ ...???
:yo yo (58)::yo yo (58)::yo yo (58):

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Èo, chị bỏ em đi sớm thế... Em cứ tưởng chị ở lại chờ em nhường chức cho bác Cường xong rùi mới đi chứ.. Hehe, chúc mừng bà chị của em nha... Ặc ặc, mà có phải hok ta, anh payment đi cùng lúc với chị ah :wall::wall::wall: Khó hiểu thế nhỉ ...???
:yo yo (58)::yo yo (58)::yo yo (58):
Cái này chị đâu bít đâu, em đi mà hỏi anh í chứ nhể...hihi:yo yo (6)::yo yo (6)::yo yo (6):

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Ơ...Mr Hiệp có vợ rồi mà sao lâu lâu lại vào hội này chém gió rồi không thấy xuất hiện nữa.
Kẻo mấy em khác nhầm để ý thì tội mấy em đó đấy.

Hà hà, anh payment đây rồi, cho em hỏi , cho em hỏi......???? Thực hư của vụ việc đi ạ :030::030::030:

Cái này chị đâu bít đâu, em đi mà hỏi anh í chứ nhể...hihi:yo yo (6)::yo yo (6)::yo yo (6):
:005::005::005:

Như thế nèo vậy anhhhhhhhhh....???

Sửa lần cuối:
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Ơ...Mr Hiệp có vợ rồi mà sao lâu lâu lại vào hội này chém gió rồi không thấy xuất hiện nữa.
Kẻo mấy em khác nhầm để ý thì tội mấy em đó đấy.
Mắt anh bị cận mấy độ vậy? Đâu dễ gì để người ta nhầm được chứ?:yo yo (8)::yo yo (8)::yo yo (8):

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Khu v­ực này hoạt động sôi nỗi đây, chắc có nhiều anh hết độc thân mà vẫn vào đây.

T

thuymin45

Sơ cấp
3/12/09
13
0
0
hà tây
To Linhlinh:
Có nhiều người tham gia nếu em tổ chức một buổi off cho mọi ng
To all mem:
Nếu tổ chức off có ai tham gia được không, vừa là nơi chia sẻ công việc, cuộc sống, tán phét, xả trét nữa chú, biết đâu trong số các mem độc thân lại tìm đc 1 nửa của mình thì sao
Nếu tổ chức off mình xin tham gia tổ chức cùng mọi người.

Khu v­ực này hoạt động sôi nỗi đây, chắc có nhiều anh hết độc thân mà vẫn vào đây.

Tất nhiên jui, đầy người có gia đình jui nhưng vẫn ham chơi mà. Chơi thì được chứ đừng có lừa con nhà ng ta là ok hiiii

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Lâu lắm rồi ko vào đây Chém phát nào hôm này vờ thử lại cái.1..2...3...xoẹttttttttttttttttt

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

hic! bác phuonghuyen ra khỏi hội rồi buồn nhỉ! đi rồi đừng quay lại làm thành viên nữa bác nhé!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Lâu rồi ko gặp Bác Hehe311, cứ nghỉ bác được bác Paymen dẫn đi mất rồi chứ.

hic! em lòng vòng trong này chứ đã đi đâu đâu nào! với lại mới lên chức phải lại chia vui với bác chứ nhỉ!:004::004::004:
bác payment dẫn ai đấy, chứ hem phải em đâu!

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA