Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Lâu lắm oy giờ mới ghé lại hội mình vẫn đông đủ và tấp nập như xưa các trang thì ngày càng tăng mà chưa thấy được một buổi nào gọi là offline cả....^^ phải nhanh chóng ọp ẹp thôi mọi người ơi...

Khóa học Quản trị dòng tiền
nhungily2

nhungily2

Sơ cấp
13/7/11
17
0
0
34
TB
CÓ e !... đăng kí 1 suất nhé. Bjo e cũng đang là chủ tịch hội độc thân của phòng e đấy :) Tự hào ...:( Hihi :D

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Bác ở lại cho vui của vui nhà ah, đi hết rồi Cuong làm hội trưởng biết quản lý ai bây giờ.

Chèn ơi, vậy mà ngta nhường chức Hội trưởng cho lại không chịu, Bác nghĩ kỷ đi, em là em thấy bác lãnh đạo cái Hội này tốt lắm đó, nhiều em đang ủng hộ, pác mau chóng đảm nhiệm đi ạ.... :004::004::004:

T

thuymin45

Sơ cấp
3/12/09
13
0
0
hà tây
Phấn đấu như thế nào hả bạn, CFO như mình còn phấn đấu lên đến đâu nữa cho vừa đây bạn, quê mình thì ko có ruộng rồi cày cuốc kiểu j thế bạn. nản toàn tập
Quê ko có sang quê khác thuê ruộng cấy vậy thiếu gì cách chỉ sợ có ruộng jui bác lại ko dám bỏ kế toán để bán mặt cho đất bán lưng cho trời ý

T

tranqn87

Guest
22/3/10
0
0
0
36
Hồ Chí Minh
Sao rùi ta, Hội kế toán nhà mình sao rùi. Bik đâu, đọc thân gặp độc thân lại thành ...hết độc thân sao nhỉ, hì hì.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Sao rùi ta, Hội kế toán nhà mình sao rùi. Bik đâu, đọc thân gặp độc thân lại thành ...hết độc thân sao nhỉ, hì hì.

Vậy mà cái Hội độc thân vẫn tồn tại suốt mấy tháng nay nè bạn, Chào mừng bạn tham gia cho tân Hội trưởng tran minh cuong có thêm thành viên để quản trị....Hì hì...:004::004::004:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Vậy mà cái Hội độc thân vẫn tồn tại suốt mấy tháng nay nè bạn, Chào mừng bạn tham gia cho tân Hội trưởng tran minh cuong có thêm thành viên để quản trị....Hì hì...:004::004::004:

Cuong mà làm hội trưởng thì các Bác sẽ độc thân muôn thở đấy.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Chúc mừng Ku Cường nhé. Một tân hội trưởng của hội này. Nhớ dụ dỗ các em nữ từ web khác chạy vào hội này đó.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Chúc mừng Ku Cường nhé. Một tân hội trưởng của hội này. Nhớ dụ dỗ các em nữ từ web khác chạy vào hội này đó.

Nhờ vậy mà anh payment sẽ cư ngụ lâu hơn phải hok? Thế 2 bác cố gắng đi nhé... Em nữ nhiều thế em chạy qua chỗ khác chơi, có các anh giai khác nì... :yo yo (16)::yo yo (16)::yo yo (16):

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Nhờ vậy mà anh payment sẽ cư ngụ lâu hơn phải hok? Thế 2 bác cố gắng đi nhé... Em nữ nhiều thế em chạy qua chỗ khác chơi, có các anh giai khác nì... :yo yo (16)::yo yo (16)::yo yo (16):
Anh lâu lâu vào góp vui cùng hội thôi. Khi nào Cường tổ chức ọp ẹp thì Payment sẽ đi ^^. Bà chủ cũ tính sao đây ? Có dọn nhà ở hội này ra đi hok mà nhường cho Cường vậy ?

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Anh lâu lâu vào góp vui cùng hội thôi. Khi nào Cường tổ chức ọp ẹp thì Payment sẽ đi ^^. Bà chủ cũ tính sao đây ? Có dọn nhà ở hội này ra đi hok mà nhường cho Cường vậy ?
Em tưởng anh vào tìm một nửa của mình chứ nhỉ.

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm

Muốn dọn nhà, phải có nhà khác rùi mới dọn được, giờ chẳng biết có ai cho ở ké không nhỉ ??? Mà nói thía, bác Cường lại chẳng chịu đảm nhiệm chức tân Hội trưởng đâu. Thui , ở lại với bác ấy cho vui.. Cường nhỉ ?? Hì hì....
Em tưởng anh vào tìm một nửa của mình chứ nhỉ.

Ảnh kiếm có rùi đoá chị.... nên giống chị ấy, lâu lâu lại vào thăm tụi em.... Chứ sợ ở lâu thành ở luôn.... khổ thía chứ......:wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Cho mình xí một chỗ với.
ở trên cái đồi núi hiu quạnh này, chả quen được ai. may mà có cái hội kế toán của mình, vui hén.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Muốn dọn nhà, phải có nhà khác rùi mới dọn được, giờ chẳng biết có ai cho ở ké không nhỉ ??? Mà nói thía, bác Cường lại chẳng chịu đảm nhiệm chức tân Hội trưởng đâu. Thui , ở lại với bác ấy cho vui.. Cường nhỉ ?? Hì hì....

Các bác mà bỏ đi hết là cuong treo bảng đó nha.:yo yo (26)::yo yo (26):

Cho mình xí một chỗ với.
ở trên cái đồi núi hiu quạnh này, chả quen được ai. may mà có cái hội kế toán của mình, vui hén.

Thay mẹt chủ hội chào đón bạn::welcome_2

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Các bác mà bỏ đi hết là cuong treo bảng bán đó nha.:yo yo (26)::yo yo (26):
Thay mẹt chủ hội chào đón bạn::welcome_2

Bởi vậy có dám bỏ đi đâu nè.... Ở lại với Cường mà...hic..hic....:023::023::023:

Mà là tân Hội trưởng rùi, thay mẹt chủ Hội gì nữa vậy....????:004::004:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Bởi vậy có dám bỏ đi đâu nè.... Ở lại với Cường mà...hic..hic....:023::023::023:

Mà là tân Hội trưởng rùi, thay mẹt chủ Hội gì nữa vậy....????:004::004:

Thôi Cuong ko nhận chức hội trưởng đâu, phải hoạt động ít lại để xuống chức hội viên thôi.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
lâu lắm k trèo xuồng vào khu này, giờ mon men tý chìm xuồng ack

P

pitsomit

Xấu trai nhất web