Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
lâu lắm k trèo xuồng vào khu này, giờ mon men tý chìm xuồng ack

Lâu lâu ko vào nên mọi ng chẳng biết ai với ai nữa nhỉ :D

Hì hì... cho em hỏi mọi người ở Hà Nội thế nào rồi ạ? Lâu quá chẳng nghe ai nói gì cả, Hic..hic...bỏ Hội buồn thiu nè :015::015::015:

V

van_kttc

It's me
23/7/07
106
1
0
Tuổi 8
Hình như ngày xưa đã có một topic giống thế này rồi.Đáng lẽ nên đặt là tập 2!

Bữa nào rảnh thì tui tìm lại.

Trưởng hội khi đó hình như chị Letmyha!

Thấy topic này gợi nhớ ngày xưa, nên comment mấy dòng vậy thôi.

G

gosht

Sơ cấp
26/5/11
3
0
0
36
Hà Nội
tớ thấy độc thân rồi mà lại họp hội thế này thì chẳng còn thân độc nữa. hic hic. thế các bạn đỏi tên hội đi. hội nhiều thân chẳng hạn. hehe

trang30488

trang30488

Sơ cấp
14/9/10
39
0
6
36
vĩnh phúc
mình thấy có quen nhau cũng chỉ qua online chang bit tinh cách tn nũa.nc với nhau dc tg cũng thấy nhơ nhớ ...rùi lại đường anh anh di, đường em em đi.hj.Mình thấy nó như CS ảo ấy.độc thân vẫn độc thân thui,hihi

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Hic, lâu ùi mới vào hội vẫn đông và nhộn nhip nhễ,

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
mình thấy có quen nhau cũng chỉ qua online chang bit tinh cách tn nũa.nc với nhau dc tg cũng thấy nhơ nhớ ...rùi lại đường anh anh di, đường em em đi.hj.Mình thấy nó như CS ảo ấy.độc thân vẫn độc thân thui,hihi

Bởi người ta mới có câu " Hữu duyên thiên lý năn tương ngộ, vô duyên đối diện bất tương phùng mà bạn". Trong cuộc sống thật, gặp mặt nhau còn thờ ơ, đừng nói gì là quen qua chat chít.... Mình chỉ mở topic để bạn làm quen và học hỏi, chứ hok dám đảm bảo cho bạn hết độc thân đâu nhé.....
Cái đó bạn phải hỏi tân Hội trưởng tran minh cuong.... Hì hì :004::004::004::004:

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Bởi người ta mới có câu " Hữu duyên thiên lý năn tương ngộ, vô duyên đối diện bất tương phùng mà bạn". Trong cuộc sống thật, gặp mặt nhau còn thờ ơ, đừng nói gì là quen qua chat chít.... Mình chỉ mở topic để bạn làm quen và học hỏi, chứ hok dám đảm bảo cho bạn hết độc thân đâu nhé.....
Cái đó bạn phải hỏi tân Hội trưởng tran minh cuong.... Hì hì :004::004::004::004:
Úi! bác tranminhcuong 88t ùi mà còn giữ chức hội trưởng hội độc thân,:004:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Bảo là cuong ko nhận chức hội trưởng mà.

Kangu

Kangu

Trung cấp
26/6/11
158
2
0
Hưng Yên
mìn độc thân, nhưng mìn mong năm 27 tuổi mìn bỏ hội độc thân theo chồng, huhu, xin lỗi vì năm 27 tuổi sẽ phản bội hội!

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Úi! bác tranminhcuong 88t ùi mà còn giữ chức hội trưởng hội độc thân,:004:
Ặc ặc, đừng có chọc pác Cường giận lên là bỏ tụi mình ở lại 1 mình đấy. Bác ấy còn trẻ lắm, đẹp trai đủ sức thu hút mấy em từ các topic khác... Hehe...
Mà dạo này chẳng thấy pác Cường đâu nhỉ, cứ chẳng chịu nhận chức....mà lang thang qua chỗ khác chém gió thui....

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Buồn wa mấy Bác đây chê mình già thôi từ nay xin cáo lão hồi hồi hương để an dưỡng tủi già.

Sửa lần cuối:
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Mấy bạn nữ không được ghẹo hot boy Tran minhCuong đó. Người ta hiền ko được ăn hiếp nhé :004::004:

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Sống 88 tuổi mà vẫn còn độc thân, lần này phải cáo lão hồi hương thôi.

Cuong đây già rồi còn sức đâu mà làm hội trưởng. Phải tranh thủ mà đi chơi thôi.

Sao gác kiếm sớm thía bác, cố gắng trụ kiếm 1 người để nắm tay ra chớ:banana::banana::banana:

Mấy bạn nữ không được ghẹo hot boy Tran minhCuong đó. Người ta hiền ko được ăn hiếp nhé :004::004:

88t vẫn là hot boy, đáng khâm phục, bác có bí quyết j thế bảo cho chị em nhà này với

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Sao gác kiếm sớm thía bác, cố gắng trụ kiếm 1 người để nắm tay ra chớ:banana::banana::banana:

88t vẫn là hot boy, đáng khâm phục, bác có bí quyết j thế bảo cho chị em nhà này với

Đã là bí quyết thì làm sao mà bật mí được.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
:yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30):
Eo ơi, nát Hội hết YOYO CL, bác khủng bố tân Hội trưởng thế tàn phai nhan sắc của ngta hết còn giề .....:004::004::004:

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Mình ko phải hot boy nên không có bí quyết. Nếu biết bí quyết chắc cũng là hot boy quá :004::004:

Payment hết độc thân rồi mà vẫn còn luyến tiếc nơi nàyHI HI

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Đã là bí quyết thì làm sao mà bật mí được.
Bác chẳng ở lại để dắt tay 1 cô ra khỏi Hội à, giữ bí quyết ấy mà chiêu dụ các em đê.........:dance2::dance2::dance2:

Payment hết độc thân rồi mà vẫn còn luyến tiếc nơi nàyHI HI
Tại để dành trừ hao đấy YOYO CL nên anh payment còn ngấp ngé, mà để mình Cường là hot boy thì bùn sao? :005::005::005:
Hic, chẳng biết làm seo cho dân cư đông lên đây, dạo này Hội ế ẩm quá, kinh doanh không hiệu quả gì cả... :wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA