Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hứt! Kính thưa Bac Cuong, Kính thưa hội chị em ở hội độc thân, Kinh thưa riêng anh Payment vì đã cho em tham gia " hội kế toán độc thân".
Em xin rút lui khỏi hội vì lí do:
Tỉ lệ chọi cao quá, hotgirl thì đông quá mà hotboy thì có 2 hà. Em không muốn bán phá giá nên xin rút khỏi hội. Tính iem nóng nãy Lỡ có chiện gì xảy ra máu me be bét vì 2 hotboy này thì tình chị iem " rạng vỡ". Em ko muốn như rứa.
Sau khi đợi hội chấp nhận em xin chân thành kúm ơn và chúc hội ngày càng " phát triễn" hứt hứt

Bác này sao mà bỏ đi sớm thế, Bác Pament để dành cho Bác có ai đòi đâu nào.

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Ý bác là còn lại bác ôm tất chứ gì?khôn thế??? Bác liệu sức mình đấy!

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Ở đây cứ chém thoải mái kim dung nguyen ạh!
Chết ai, người đó ráng chịu. hehee.
Hả????? MÌNH KHÔNG VÌ MÌNH TRỜI TRU ĐẤT DIỆT!!!!HỨT HỨT HỨT.
Nhưng hic em rất là hiền, em làm như thía giang hồ đồn em " hung hãn" sao, em ra khỏi hội biết đâu em còn đẹp trong mắt " hotboy" nào đó, chứ ở trong này
chém thoải mái
Hic mang tiếng chết, mà ko chém thì " chua" lắm , như thế tậu nghiệp chị em, cùng cảnh ngộ thì ko nên làm như rứa. Mấy chị em nhểy????

Ko ai đòi zới mình hết hử ????!!!!????? ngộ ta ???!!???? Có khi nào bị mấy chị í chém tơi tả xối xả roài, hẻm biết có còn .......nguyên vẹn nữa hok nên mới ko giành zới mình. Hứt hứt hứt! em không muốn đỗ võ đâu!!!!! Mà nghĩ tậu nghiệp payment quá, nhỏ uống rượu nát bét, lớn uống sữa bù lại, bao nhiêu " bộ phận" sắp lành thì bị mấy chị em chém tơi tả, haizz rầu cho anh payment quá, không biết giữ thân giữ phận gì hết trơn.

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hả????? MÌNH KHÔNG VÌ MÌNH TRỜI TRU ĐẤT DIỆT!!!!HỨT HỨT HỨT.
Nhưng hic em rất là hiền, em làm như thía giang hồ đồn em " hung hãn" sao, em ra khỏi hội biết đâu em còn đẹp trong mắt " hotboy" nào đó, chứ ở trong này Hic mang tiếng chết, mà ko chém thì " chua" lắm , như thế tậu nghiệp chị em, cùng cảnh ngộ thì ko nên làm như rứa. Mấy chị em nhểy????

Ko ai đòi zới mình hết hử ????!!!!????? ngộ ta ???!!???? Có khi nào bị mấy chị í chém tơi tả xối xả roài, hẻm biết có còn .......nguyên vẹn nữa hok nên mới ko giành zới mình. Hứt hứt hứt! em không muốn đỗ võ đâu!!!!! Mà nghĩ tậu nghiệp payment quá, nhỏ uống rượu nát bét, lớn uống sữa bù lại, bao nhiêu " bộ phận" sắp lành thì bị mấy chị em chém tơi tả, haizz rầu cho anh payment quá, không biết giữ thân giữ phận gì hết trơn.

Bác đem về nhà chăm sóc lại là vẫn đẹp như thuở nào.

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Bác đem về nhà chăm sóc lại là vẫn đẹp như thuở nào.
Hic. Bác ui, em đã nói là không muốn " đổ võ" kia mà!!!! Ko chị iem nào giành nữa nên bác mới " ép cung" iem đúng hem???? Bác cứ mai mối thế iem nhảy sang bác giờ hứt!!!!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hic. Bác ui, em đã nói là không muốn " đổ võ" kia mà!!!! Ko chị iem nào giành nữa nên bác mới " ép cung" iem đúng hem???? Bác cứ mai mối thế iem nhảy sang bác giờ hứt!!!!

Đâu có chuyện ko chịu người làm mai chuyển sang xơi ông mai được, tại vì thâý bác đó toàn uống sữa nên các chị em trong đây chăm sóc kỷ lắm. Nhận lời đi, Cuong sẽ gửi Bác một bao đỏ to.....o.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hứt! Kính thưa Bac Cuong, Kính thưa hội chị em ở hội độc thân, Kinh thưa riêng anh Payment vì đã cho em tham gia " hội kế toán độc thân".
Em xin rút lui khỏi hội vì lí do:
Tỉ lệ chọi cao quá, hotgirl thì đông quá mà hotboy thì có 2 hà. Em không muốn bán phá giá nên xin rút khỏi hội. Tính iem nóng nãy Lỡ có chiện gì xảy ra máu me be bét vì 2 hotboy này thì tình chị iem " rạng vỡ". Em ko muốn như rứa.
Sau khi đợi hội chấp nhận em xin chân thành kúm ơn và chúc hội ngày càng " phát triễn" hứt hứt
Kim dung nguyen đừng lo, nếu có tỷ lệ chọi cao vậy, tức là Hội độc thân đang quay về chế độ mẫu hệ đấy bạn, hehehee....kỳ này ta đi chọn phu chứ chẳng cần ai kén ta cả, hotboy đâu ra chưng hàng hem ??? :yo yo (29)::yo yo (29)::yo yo (29):

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Kim dung nguyen đừng lo, nếu có tỷ lệ chọi cao vậy, tức là Hội độc thân đang quay về chế độ mẫu hệ đấy bạn, hehehee....kỳ này ta đi chọn phu chứ chẳng cần ai kén ta cả, hotboy đâu ra chưng hàng hem ??? :yo yo (29)::yo yo (29)::yo yo (29):
Trong đây chỉ có 2 boy ah, cần chi phải lựa chọn khi nào mà đông người thì còn chưng hình lên để các Bác lực chọn. Thôi ưng đại đi.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Post hình đi các bạn ! ^^
- Vào trang Http://photobucket.com/ thực hiện các bước sau :
- Chọn Sign up

-Điền thông tin sau đó kích chọn Sign me up

- Kích chọn Upload now

- Kích chuột chọn hình từ máy sau kích Open

- Chờ upload

- Sau đó kích chuột vào My Albums

- Đưa chuột vào hình cần post, tại Direct link copy đường link bên cạnh

- Vào lại webketoan

- Past link đã copy vào sau đó chọn Ok

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Thay mặt cả Hội, chủ topic gửi lời cám ơn tới anh payment đã có bái viết hữu ích này nha. Mọi người theo hướng dẫn để biết cách post hình....He he, vậy là tứ nay đừng ai từ chối chưng hình nữa nhé....:yo yo (37)::yo yo (37)::yo yo (37): đê bà con.

Cám ơn anh, và trân trọng trao cho anh....hê hê :biggthump:

Sửa lần cuối:
kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Kim dung nguyen đừng lo, nếu có tỷ lệ chọi cao vậy, tức là Hội độc thân đang quay về chế độ mẫu hệ đấy bạn, hehehee....kỳ này ta đi chọn phu chứ chẳng cần ai kén ta cả, hotboy đâu ra chưng hàng hem ???
Hic. Linhlinh ui. Phải chi nó nhiều nhiều còn biết đường lựa người " đẹp nết" đàng này có 2 hotboy à. Một thì bị te tua lúc nhỏ, lớn lên " tứ chi" chưa kịp lành lặn lại bị mấy chị iem chém tơi tả nữa, còn lại một haizz hẻm biết 1 này có gần gần như 1 kia ko nữa. Khó quá!!!! hứt hứt hứt

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
:004:
Hic. Linhlinh ui. Phải chi nó nhiều nhiều còn biết đường lựa người " đẹp nết" đàng này có 2 hotboy à. Một thì bị te tua lúc nhỏ, lớn lên " tứ chi" chưa kịp lành lặn lại bị mấy chị iem chém tơi tả nữa, còn lại một haizz hẻm biết 1 này có gần gần như 1 kia ko nữa. Khó quá!!!! hứt hứt hứt
Chời!!! Sao nói payment "nặng" thế ? Làm gì mà đến nỗi te tua dzữ dzậy chời. Nhìn thấy là biết liền ah hic

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Chời!!! Sao nói payment "nặng" thế ? Làm gì mà đến nỗi te tua dzữ dzậy chời. Nhìn thấy là biết liền ah hic
Hở hở. Ko nặng thì anh show hàng cho tụi em xem đi. " đồ lòng" show được cũng show luôn nha anh. Nhìn thấy là biết liền!!!! ực ực biết anh là " hàng chưng ko xài được " đó hả?????. HỞ HỞ HỞ.

N

nguyenngoc1045

Guest
26/7/11
4
0
0
39
hai phong
Cho mình tham gia với được k? Mình 28 tuổi rùi mà vẫn 1 mình. hic. Mình vốn k phải là dân kếtoán, mình k thích làm việc với những con số chính xác đến 1đồng nhưng dòng đời đã xô đẩy mình............ Mình mới bắt đầu chưa được 2 tháng, còn quá nhiều vấn đề cần phải học. Các bạn giúp mình với nhé,
skype cua mình là nguyenngoc.ys

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
:004:

Có cho nhìn đâu mừ thấy hử anh ??? Èo èo... kiểu này chẳng PR cho Hội độc thân được rùi, phải có hàng chưng bày thì người ta mới tò mò vào chứ.....:005::005::005:

Cho mình tham gia với được k? Mình 28 tuổi rùi mà vẫn 1 mình. hic. Mình vốn k phải là dân kếtoán, mình k thích làm việc với những con số chính xác đến 1đồng nhưng dòng đời đã xô đẩy mình............ Mình mới bắt đầu chưa được 2 tháng, còn quá nhiều vấn đề cần phải học. Các bạn giúp mình với nhé,
skype cua mình là nguyenngoc.ys

Chào mừng bạn tham gia Hội nì, Hội nì đang thiếu hotboy, không biết bạn là girl hay boy, xin giới thiệu và mong là tham gia thường xuyên hơn, cho Hội xôm tụ nha bạn...Hehe (^^!)

Sửa lần cuối:
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hơ Hơ
Sao lại thiếu boy chứ, mọi người quên anhlaanh à, anh ko vào toppic thường xuyên nhưng chưa tuyên bố out toppic mà:004:

L

lanphuong176

Sơ cấp
1/8/11
13
0
0
34
ha noi
chuẩn. có ai thật sự muốn mình cô đơn mãi ko, rồi đến lúc lại phải đi tìm nhau ha!

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Hơ Hơ
Sao lại thiếu boy chứ, mọi người quên anhlaanh à, anh ko vào toppic thường xuyên nhưng chưa tuyên bố out toppic mà:004:
Nhưng thấy bảo anh sắp lấy vợ! tức là đã thoát được kiếp độc thân rồi mừ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA