Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hơ Hơ
Sao lại thiếu boy chứ, mọi người quên anhlaanh à, anh ko vào toppic thường xuyên nhưng chưa tuyên bố out toppic mà:004:
Sắp lấy vợ....
ơ........................thấy anh đề chữ sắp lấy vợ tướng thế kia!còn vô đây lờm ji thế anh!

Khóa học Quản trị dòng tiền
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Sắp lấy vợ....

Thía này rùi mà còn nuối tiếc chuỗi ngày độc thân anh hả ??? Hehe, hoá ra, đến khi sắp mất mới biết mình còn yêu tự do quá nhỉ, rất vui chào đón anh lâu lâu vào thăm Hội ....

ơ........................thấy anh đề chữ sắp lấy vợ tướng thế kia!còn vô đây lờm ji thế anh!

Hehe... sắp lấy thui chứ chưa lấy mà duongduonh311, anh ấy vẫn còn muốn được kêu là hotboy ấy mà..:004::004::004:

Sửa lần cuối:
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Hnay làm báo cáo tháng, mà chợt nhớ mình có hứa hẹn gì đó ở hội này.
Hnay mình post hình lên nè. hình thật, người thật.cho các bác hotboy ngắm thoải mái.

Tự nhiên mình làm mất mặt hotboy thế này, thấy sao sao ý! hehe

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hnay mình post hình lên nè. hình thật, người thật.cho các bác hotboy ngắm thoải mái.

hic!nguyên rừng gỉlrl luôn, các hotboy ngắm cho thoải mái nhé!thế đoán xem bác xuan nhà ta đứng ở chỗ nào nào!

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng

Hì hì, đoán bạn xuan020186 là cô gái đứng giữa đeo kính (mặc áo trắng). Chụp ở Cung thể thao Tuyên Sơn Đà Nẵng.

Hổng biết có đúng ko ? :004:

D

dmsvn

Guest
30/6/11
1
0
0
33
hồ chí minh
độc thân ư.các bạn làm khoảng nửa năm trong công ty ai mà kêu là độc thân tôi chết liền,con gái làm kế toán thì xin việc vào các công trình xây dựng nơi dó toàn con trai ko,lúc ấy tha hồ mà chọn.còn con trai mà làm kế toán thì nhớ xin vào công ty may mặc nha.tha hồ mà lựa chọn.ihihi

V

vinhatax

Never Surrender !!!
18/8/10
166
1
16
Đà Nẵng
Toàn dể thương như vầy mà thuộc hội độc thân à !!! Phải không đây !!!

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
độc thân ư.các bạn làm khoảng nửa năm trong công ty ai mà kêu là độc thân tôi chết liền,con gái làm kế toán thì xin việc vào các công trình xây dựng nơi dó toàn con trai ko,lúc ấy tha hồ mà chọn.còn con trai mà làm kế toán thì nhớ xin vào công ty may mặc nha.tha hồ mà lựa chọn.ihihi
Híc !
Nhưng thực tế là tui làm ở cái cty ni 1.5 năm rùi. thế mà vẫn hoàn độc thân nè. híc híc.

Hì hì, đoán bạn xuan020186 là cô gái đứng giữa đeo kính (mặc áo trắng). Chụp ở Cung thể thao Tuyên Sơn Đà Nẵng.

Hổng biết có đúng ko ? :004:
Có tới 2 bạn mặt áo trắng và đeo kính nhá! híc. người ĐN có khác. biết luôn cả nơi chụp lun.
đợt 23/7 cty mình có tổ chức vận động hội ở đó đấy. hihi.
Toàn là độc thân cả thôi.

D

dmsvn

Guest
30/6/11
1
0
0
33
hồ chí minh
các bạn tham khảo hai ý kiên này nhé nếu mà ai còn nói là độc thân .....?

:angel: kính thưa các bạn hiện tai chua có một nủa con lại của mình hãy tham khảo ý kiến dưới day nhé các bạn sẽ nhanh chóng kiếm được một nửa của mình thôi.
Các bạn nữ làm kế toán thì hãy xin vào công ty xây dựng nhé nơi ấy toàn congtrai ko à,các bạn mà vô đấy trở thành hoa khôi xứ mù đấy tha hồ mà lựa chọn nha...:1nono:
Các bạn trai thì xin vào công ty may mặc nhé nơi đó sẽ ......các bạn tự nghĩ đi nhé hihihi
ĐỜI LÃNG TỬ PHIÊU LƯU THEO NGÀN KIẾP PHONG TRẦN SẼ LẮM MỸ NHÂN..

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Híc !
Nhưng thực tế là tui làm ở cái cty ni 1.5 năm rùi. thế mà vẫn hoàn độc thân nè. híc híc.

Có tới 2 bạn mặt áo trắng và đeo kính nhá! híc. người ĐN có khác. biết luôn cả nơi chụp lun.
đợt 23/7 cty mình có tổ chức vận động hội ở đó đấy. hihi.
Toàn là độc thân cả thôi.

Mình chỉ dựa vào hình Avarta của bạn nên đoán bạn là 1 trong 2 cô gái đeo kính. :004:

Sau khi phân tích thêm thì bạn là cô gái đứng giữa, đeo kính, đang giơ 2 tay biểu tượng 2 - Victory

Hổng biết lần này thế nào ? :015:

Đúng không bạn Xuân.
Bạn làm ở Công ty nào vậy ?

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Mình chỉ dựa vào hình Avarta của bạn nên đoán bạn là 1 trong 2 cô gái đeo kính. :004:

Sau khi phân tích thêm thì bạn là cô gái đứng giữa, đeo kính, đang giơ 2 tay biểu tượng 2 - Victory

Hổng biết lần này thế nào ? :015:

Đúng không bạn Xuân.
Úi!đã kịp thời đổi avartar rùi mừ! híc híc!
Lôgô cty YVL đó!

honghacity

honghacity

Sơ cấp
2/8/11
23
0
0
35
phố ko tên
cho em tham gia hội này với.hixx.em là kt còn non và đang độc thân.bun.chan.hjxxxxxxxx

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
cho em tham gia hội này với.hixx.em là kt còn non và đang độc thân.bun.chan.hjxxxxxxxx
Hehe úi. Bùn - chán. Em ui hotboy nhà này thik teen - iu đời - có thể " hư chút xíu" chứ đùng có buồn chán như thía, hix hix. Lúc nào cũng phải hahahahahahakekek biết ko em !

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương

Hổng biết lần này thế nào ?

Đúng không bạn Xuân.
Mình nhớ không lầm thì có lần sinhvien1986 nói không tham gia hội độc thân.
Lần này chắc suy nghĩ lại rồi:yo yo (48):

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh

Chời..., "1986" mà nhìn hình cứ tưởng cô pé sinh viên học năm 1 hoặc năm 2 chứ :005:. Sao lạ vậy ! Thấy hình teen quá nên người trẻ ra chứ gì ?:004:

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Chời..., "1986" mà nhìn hình cứ tưởng cô pé sinh viên học năm 1 hoặc năm 2 chứ :005:. Sao lạ vậy ! Thấy hình teen quá nên người trẻ ra chứ gì ?:004:
Sao anh chứ chọc em hoài vậy anh payment? em ko biết phôtôshop mừ! em mà biết á. thì em cho trẻ đến tuổi trăng tròn luôn ấy chứ.
Mọi người ai cũng nói em già đúng tuổi mừ. híc. thế mới độc thân chứ.

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Mình nhớ không lầm thì có lần sinhvien1986 nói không tham gia hội độc thân.
Lần này chắc suy nghĩ lại rồi:yo yo (48):

Hì hì, không tham gia hội độc thân là đúng rùi. :004:

Nhưng mình muốn kết bạn với mấy chị/em trong hội độc thân. Không biết có được không ? :015:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hì hì, không tham gia hội độc thân là đúng rùi. :004:

Nhưng mình muốn kết bạn với mấy chị/em trong hội độc thân. Không biết có được không ? :015:

Kết bạn gì nhỉ ??? :yo yo (20)::yo yo (20):

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA