Mỗi tuần một chuyên đề

Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Mình chỉ tham từ giữa đường thôi. Ở trong đây mà đi ra là toàn 2 mình không đấy bạn. Kinh nghiệm đỡ đoàn thí có còn kinh nghiệm khác thì thua.

hi, hi! các bác ở trong này mà có kinh nghiệm đỡ đòn như thế là phải biết ơn tụi em đấy nhé, mai mốt về nhà bị vợ oánh hem phải bỡ ngỡ ji nhìu hết, hi,hi! còn đc vợ khen là rất có kinh nghiệm nữa chứ!:005::005::005:

Khóa học Quản trị dòng tiền
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
hi, hi! các bác ở trong này mà có kinh nghiệm đỡ đòn như thế là phải biết ơn tụi em đấy nhé, mai mốt về nhà bị vợ oánh hem phải bỡ ngỡ ji nhìu hết, hi,hi! còn đc vợ khen là rất có kinh nghiệm nữa chứ!:005::005::005:

Bác nghỉ sao Cuong đây bị vợ oánh hả. Thương còn không hết chứ sao mà oánh.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Bác nghỉ sao Cuong đây bị vợ oánh hả. Thương còn không hết chứ sao mà oánh.

hì, hì! ai bảo bác làm nghề kế toán làm chi, mặt mày lúc nào cũng nhăn nhó, đâm chiêu, khó tính quá mà, vợ nhìn cái mẹt là muốn oánh rồi! nhưng đó cũng là 1 cách thương chồng đấy bác cuong ah,"thương cho roi cho vọt ấy", vợ bác mà oánh bác mỗi ngày là thương bác ghê lém đấy!:004::004::004:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
hì, hì! ai bảo bác làm nghề kế toán làm chi, mặt mày lúc nào cũng nhăn nhó, đâm chiêu, khó tính quá mà, vợ nhìn cái mẹt là muốn oánh rồi! nhưng đó cũng là 1 cách thương chồng đấy bác cuong ah,"thương cho roi cho vọt ấy", vợ bác mà oánh bác mỗi ngày là thương bác ghê lém đấy!:004::004::004:

Bác không thấy hình avatar của cuong ah, cười nhe răng tối ngày đấy mà bảo buồn nhăn nhó là sảo hử.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Bác không thấy hình avatar của cuong ah, cười nhe răng tối ngày đấy mà bảo buồn nhăn nhó là sảo hử.
he, he! ai mà biết đc!đôi khi bác cười chỉ để qua mặt chị em phụ nữa thôi!

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Hum ni buồn. Vào hội lại thấy buồn hơn. Chẵng biết vì sao lại như rứa. Đã ko cho phép mình nói từ chán, nhưng ko được chán quá đê! có ai giúp mình 1 tay tự tử hok???!!!???

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hum ni buồn. Vào hội lại thấy buồn hơn. Chẵng biết vì sao lại như rứa. Đã ko cho phép mình nói từ chán, nhưng ko được chán quá đê! có ai giúp mình 1 tay tự tử hok???!!!???

Bác chọn cách nào thế để Cuong biết mà tư vấn cho đúng.

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng

Hey, Muốn giúp mà chả dám giúp bạn để mà trở thành tên sát nhân. Đi tù chung thân, hết đời tuổi trẻ. Đời còn dài.....

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

đây có em đây, bác muốn tự tử kiểu nào thì nói với em,bác muốn chết ở mức độ nào đau đớn hay nhẹ nhàng! em bảo giúp cho!

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi

trời, kim dung ah, sao ma lại mún tự tử thế, đời còn đẹp mà, haizzzzzzzzz, vậy mình giúp dc j ko?

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Hic. Sao mọi người ác thía, em muốn tự tử thì phải ngăn cản em chớ. Sao giúp iem luôn là seo????!

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Vì trong đây chỉ có 2 người thôi nên phải hợp lại mà hống bảo lũ

vậy 2 bác cố gắng lên nhá, hi, bọn em vẫn hiền hiền thui, bác duong nhỉ, tập luyện bjio mai kia dày dạn kinh nghiệm hơn 2 bác ạ

Hic. Sao mọi người ác thía, em muốn tự tử thì phải ngăn cản em chớ. Sao giúp iem luôn là seo????!

hi, thế ko phải lúc nãy em kêu gọi mọi người giúp đỡ thi j, đúng ko mọi người? hay la bjio có nhiều người mún giúp quá nên lại thay đổi quyết định rùi

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

ơ............. em định jup ng, thế mà bác nỡ từ chối rồi......................!

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
hi, thế ko phải lúc nãy em kêu gọi mọi người giúp đỡ thi j, đúng ko mọi người? hay la bjio có nhiều người mún giúp quá nên lại thay đổi quyết định rùi
Ực! theo như lời SV1986 nói thì : giúp iem tự tử là biến mình thành tên sát nhân, Đi tù chung thân, hết đời tuổi trẻ. Đời còn dài..... . Zị hoá ra nhà mình nhiều tên muốn trở thành sát nhân thía nhểy. Thôi, iem ko muốn như thía, vì iem mà cả nhà đi tù, có lẫu có lẫu!!!!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Ực! theo như lời SV1986 nói thì : giúp iem tự tử là biến mình thành tên sát nhân, Đi tù chung thân, hết đời tuổi trẻ. Đời còn dài..... . Zị hoá ra nhà mình nhiều tên muốn trở thành sát nhân thía nhểy. Thôi, iem ko muốn như thía, vì iem mà cả nhà đi tù, có lẫu có lẫu!!!!

Giúp người không cần biết hậu quả miễn Bác vui là được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA