Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Anh muốn giúp em tự tử nhưng hem có cam đảm để giúp thì làm sao đây? hic
hứt. Em chỉ muốn: Iem vừa nhảy xuống cầu anh nắm tay em lại lôi em lên như thía em ko phải tự tử nữa, mà anh thì được tiếng thơm muôn đời. Ko như mấy bác kia, thấy ng ta muốn tự tử mà ko vớt vác được từ nào, lại còn giúp nữa chớ. May là mình kịp ngộ nhận ra, sống chém lại. Tức!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hứt. Em chỉ muốn: Iem vừa nhảy xuống cầu anh nắm tay em lại lôi em lên như thía em ko phải tự tử nữa, mà anh thì được tiếng thơm muôn đời. Ko như mấy bác kia, thấy ng ta muốn tự tử mà ko vớt vác được từ nào, lại còn giúp nữa chớ. May là mình kịp ngộ nhận ra, sống chém lại. Tức!!!!
hi,hi!tụi em làm thế để bác có tinh thần sống tiếp đấy thôi!
p/s bất cứ khi nào lại muốn tự tử cứ gọi em nhé! em thích jup ng ko cần đền đáp bác ạ!

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Bác ấy hết sức rùi. làm sao mà nắm tay Dung lại được? hehe. cũng tại bác hết. chém ngta cho cố vô.giờ còn sức nữa đâu. híc híc. tự nhiên thấy thương ....bác ý quá. há há.

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Bác ấy hết sức rùi. làm sao mà nắm tay Dung lại được? hehe. cũng tại bác hết. chém ngta cho cố vô.giờ còn sức nữa đâu. híc híc. tự nhiên thấy thương ....bác ý quá. há há.
Haizz yên tâm đê! Anh Payment dù còn da bọc xương, nhưng mừ thấy ng muốn die thì trở nên mạnh mẽ zô cùng. Mình xài mấy ngày mình biết mà, lúc nào mạnh mẽ lúc nào yếu! mình biết hết trơn à!!!!ực.

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Haizz yên tâm đê! Anh Payment dù còn da bọc xương, nhưng mừ thấy ng muốn die thì trở nên mạnh mẽ zô cùng. Mình xài mấy ngày mình biết mà, lúc nào mạnh mẽ lúc nào yếu! mình biết hết trơn à!!!!ực.

Đúng là Sức mạnh tình yêu có khác ... :015:

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Đúng là Sức mạnh tình yêu có khác ...
sinhhhhhhhhhhhhhhhhhh viênnnnnnnnnnnnnn 1111111111111 999999999999999 88888888888888 66666666666666 à, saolainoinhurua hả?làm gì có sức mạnh của tình iu. Đó là thấy ng hoạn nạn nên ra tay cứu vớt thôi. ÊN HÙNG KÍU MỶ NHÂN ĐOÁ.

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng

Vậy àh. mình cứ tưởng bác ý hết sức toàn tập rùi chứ?

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi

hihi, bác payment KIM DUNG hiểu nhau ghê, thê bjio kim dung hết mún tự tử chưa?

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
Tình hình là dạo này hội độc thân có nhiều thành viên mới quá. Đề nghị các bạn gửi lại thông tin để làm danh sách hội độc thân nhé. Ko kể miền Bắc, Trung, Nam j hết cứ pm vào inbox cho mình
tiện đây HDT Hà nội bố trí ngày nào cùng off để giao lưu lần 2 nhé

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Tình hình là mềnh đi mới có 1 ngày rưỡi, mà Hội vẫn náo nhiệt. Có kẻ muốn tự tử vì sức mạnh tình yêu nữa chứ... :030:...Ôi, vậy là " trại dưỡng thể" có lẽ sẽ đổi tên đây...hehe...đổi tên gì thì bác payment và kim dung nguyen tính nhé...Linhlinh lấy giá phải chăng thui....bù lại cái nhà lầu mà bác KDN làm sập.... HỪm...mình chưa tính tới...Hic hic...Ôi....:026:

Xem ra, đã coá thêm Hội viên mới, mong bạn ở đây chém cho vui nhưng đừng ở đây lâu dài như bác Cường nhé, lên đến chức " trại chủ " đoá, tưởng hàng còn tươi tốt, đem đấu giá thía mà giờ ko thể tái chế được nữa...ặc ặc...
Chúc cả nhà mau vô, sớm ra ở Hội độc thân hỉ? Chúc bà con luôn vui, cười, xả xì trét khi tham gia... (^^)
Iu cả nhà nhiều nhiều....:020::020:đi có mấy tiếng mà nhớ quoá...:1luvu::1luvu:

N

Nguoi ke toan cham com

Sơ cấp
Mình đã đọc trên một tờ báo (hình như báo Lao động) có giới thiệu quyển sách "Make every man want you" với lời giới thiệu thật hay. Mình nghĩ rằng các bạn nữ trong Box này sẽ muốn đọc. Mình đã download định share nó cho các bạn, nhưng chỉ thấy quyển viết bằng tiếng anh, mà download về không biết để ở đâu trong máy tính. Bạn nào muốn email lại, mình sẽ hứng thú tìm nó và gửi cho bạn, email: nguoiketoan@gmail.com (viết thế này gọi là loàng ngoàng này, mà không khéo là bị đấm bị đá)

Mình đang tìm một quyển tương tự như thế, nhưng mà là: "Make every girl want you"

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Tình hình là mềnh đi mới có 1 ngày rưỡi, mà Hội vẫn náo nhiệt. Có kẻ muốn tự tử vì sức mạnh tình yêu nữa chứ... :030:...Ôi, vậy là " trại dưỡng thể" có lẽ sẽ đổi tên đây...hehe...đổi tên gì thì bác payment và kim dung nguyen tính nhé...Linhlinh lấy giá phải chăng thui....bù lại cái nhà lầu mà bác KDN làm sập.... HỪm...mình chưa tính tới...Hic hic...Ôi....:026:

Xem ra, đã coá thêm Hội viên mới, mong bạn ở đây chém cho vui nhưng đừng ở đây lâu dài như bác Cường nhé, lên đến chức " trại chủ " đoá, tưởng hàng còn tươi tốt, đem đấu giá thía mà giờ ko thể tái chế được nữa...ặc ặc...
Chúc cả nhà mau vô, sớm ra ở Hội độc thân hỉ? Chúc bà con luôn vui, cười, xả xì trét khi tham gia... (^^)
hi, to cung moi vo nhom hom qua, nhung luot quaọt chut cung thay bac cuong o day kha lau rui, hic, cong nhan la vao day cho vui, nhung ko mun o day lau dai dau, bun lam

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Bác nói xấu Cuong như vậy mà không ở lâu mới lạ đấy Bác.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
hi, to cung moi vo nhom hom qua, nhung luot quaọt chut cung thay bac cuong o day kha lau rui, hic, cong nhan la vao day cho vui, nhung ko mun o day lau dai dau, bun lam
Bạn bỏ chút ít thời gian gõ cộp cộp cho nó có dấu tí để mọi người dễ đọc nha bạn. ^^

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Bạn bỏ chút ít thời gian gõ cộp cộp cho nó có dấu tí để mọi người dễ đọc nha bạn. ^^
ông già 73 payment hnay có vẻ khó ở trong người nhỉ????
bộ hôm qua KDN cho keo cây àh?hức hức.

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Bạn bỏ chút ít thời gian gõ cộp cộp cho nó có dấu tí để mọi người dễ đọc nha b
ạn. ^^[/
hi đúng là BÁC payment khó tính quá, bác cứ kho ính kiểu này thì sẽ còn ở hội lâu lâu đó bác.lúc nãy phông chữ của em bị lỗi, tiện tay viết ko dấu lun, thế mà bac soi kỹ quá

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA