Mỗi tuần một chuyên đề

Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Bác Payment nếu có vô thì phải cẩn thận 2 Bác kia vì đang âm mưu một đại sự rất lớn đấy.
Haizzzz...âm mưu của 2 người đó lớn quá, phải cẩn thậm mí được. Hôm nay ứ rút tiền mặt, để tiền trong thẻ ngắm chơi :004:
người ta có câu kí:004:nh lão đắc thọ mà anh :004:
Chời ơi, kính lão đắc thọ thế kia seo ? Hic hic. Kính lão kiểu ni là chít người đóa bít hem :wall: (cho phép dùng ngôn ngữ teen chút xíu hén)

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Haizzzz...âm mưu của 2 người đó lớn quá, phải cẩn thậm mí được. Hôm nay ứ rút tiền mặt, để tiền trong thẻ ngắm chơi :004:
Phần pass có bác KDN lo rùi. bác cứ thoải mái ngắm thẻ của mình.............bị rút tiền ra nhé. hí hí.

Hai Bác cứ ăn mòi không Cuong sau uống rượu nổi. Cuong đây đâu có như Payment ôm nguyên chay uống thấy tỉnh veo.
Có ai ko cho bác nhắm mồi đâu cơ chứ. hí hí. ngậm cái đầu gà rùi chúc 1 ly rượu ý. hhii.

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Phần pass có bác KDN lo rùi. bác cứ thoải mái ngắm thẻ của mình.............bị rút tiền ra nhé. hí hí.
Bác X ui, phần pass nói ra thì sướng miệng nhưng đó là giai đoạn khó khắn nhất đây bác ạ. Huống hồ chi mấy hum ni em chém Payment nhiều quá hẻm biết " anh í" có tha thứ cho " nỗi nầm" của iem hem nữa. Thôi thì iem cố gắng xem sao, tự nhiên nổi máu thèm xịt " choá". Hẻm lẻ zì thía mà mình bán đứng Payment seo ta?!? hix em xin lãu Payment nhoa, cho em xin cái pass, chứ ko mất sĩ diện với Bác X quá!!!!

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
hic, hic, thấy các bác nói chuyện về lương mà tủi thân quá ha, tháng trc em mới đi lam nen lương có 1 nhúm à,
hi, em cũng xin đăng ký la thành viên hội kế toán độc thân,
hi, vào hội bít đâu có duyên với ai thi sao nhỉ?

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
hic, hic, thấy các bác nói chuyện về lương mà tủi thân quá ha, tháng trc em mới đi lam nen lương có 1 nhúm à,
hi, em cũng xin đăng ký la thành viên hội kế toán độc thân,
hi, vào hội bít đâu có duyên với ai thi sao nhỉ?

Ây da lại thêm một Bác nữ nữa kìa.:welcome_2:welcome_2

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
sao hổm rày hem thấy boy nào nào toàn girl ko ấy nhỉ! hội này chỉ có mỗi 2 boy, mờ bị chém tả tơi hoa lá rồi còn ji

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
nữ nam đâu có phân biệt bác. hi, mà avatar cua bac cười hồn nhiên thiệt,

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
sao hổm rày hem thấy boy nào nào toàn girl ko ấy nhỉ! hội này chỉ có mỗi 2 boy, mờ bị chém tả tơi hoa lá rồi còn ji

Tại các Bác nữ làm kế toán khó tính wa nên tỷ lệ vô đây là wa cao đi.

nữ nam đâu có phân biệt bác. hi, mà avatar cua bac cười hồn nhiên thiệt,

Mình chỉ nói bạn là nữ thôi chứ có ý gì đây, cười như thế mới trẻ Bác ạh và cũng muốn khoe răng với các Bác thôi

Sửa lần cuối:
lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
hi, có lẽ các boy cũng sợ chị em mình mất rùi , heee

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Tại các Bác nữ làm kế toán khó tính wa nên tỷ lệ vô đây là wa cao đi.

ơ...................sao bác lại bảo tụi em khó tính nhỉ, lại vơ đũa cả nắm rồi!hic!bác cường lại muốn gây chiến với chị em nhà mềnh rồi này!:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
hi, bác CUONG lam hãnh diện thạt đó, là phái hiếm trong hội rùi, BAC vận động thêm anh em vào hội đi, chứ để bọn em lất át như thế này mãi cũng ngại cho phái bác,

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
hi, bác CUONG lam hãnh diện thạt đó, là phái hiếm trong hội rùi, BAC vận động thêm anh em vào hội đi, chứ để bọn em lất át như thế này mãi cũng ngại cho phái bác,

Cũng chạy khắp nơi rùi đấy chứ mà không có anh nào vô hết, nên ở lại đây để các Bác cứ mặc tình mà chém.

ơ...................sao bác lại bảo tụi em khó tính nhỉ, lại vơ đũa cả nắm rồi!hic!bác cường lại muốn gây chiến với chị em nhà mềnh rồi này!:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

Sự thật là thế Bác ạ.............h.

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
hi, chứng tỏ bác dũng cảm thiệt đó, em thấy bác tham gia hội này từ khi topic bắt đầu đúng không nhỉ, thế bác đã tìm thấy lối thoát khỏi hội độc thân chưa, nếu sắp thi chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người nha?
ah, mà bác nói sự thật la thế, em không đồng tình đâu nhá, không phải hội em ai cũng như bác nghĩ dâu,

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Cũng chạy khắp nơi rùi đấy chứ mà không có anh nào vô hết, nên ở lại đây để các Bác cứ mặc tình mà chém.

Sự thật là thế Bác ạ.............h.
hi, hi! bệnh khó tính là bệnh chung của dân kế toán rồi!bọn con gái hội này đông là do bọn em ham vui,hem muốn đi sớm thôi! với lại bác làm hội trưởng mờ, bọn em đi rồi hem có ai quản lý, bác lại buồn:yo yo (28)::yo yo (28)::yo yo (28):

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
:004::banana::a_ok_u:.........
nãy jo hem thấy mặt mũi đâu! mới vô là đã muốn gây chiến rồi đây!:yo yo (47)::yo yo (4)::yo yo (12)::yo yo (3):

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
:004::banana::a_ok_u:.........

Bắt tay nào Bác:021:, hôm nay phải cho 2 Bác đó bại trận mới được. Còn không thì anh em mình tiêu

hi, chứng tỏ bác dũng cảm thiệt đó, em thấy bác tham gia hội này từ khi topic bắt đầu đúng không nhỉ, thế bác đã tìm thấy lối thoát khỏi hội độc thân chưa, nếu sắp thi chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người nha?
ah, mà bác nói sự thật la thế, em không đồng tình đâu nhá, không phải hội em ai cũng như bác nghĩ dâu,

Mình chỉ tham từ giữa đường thôi. Ở trong đây mà đi ra là toàn 2 mình không đấy bạn. Kinh nghiệm đỡ đoàn thí có còn kinh nghiệm khác thì thua.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA