Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongtho

duongtho

Sơ cấp
16/7/10
48
0
6
Hà Nội
các bạn ơi cho mình tham gia với. Mình xin hứa sẽ gắn bó với hội lâu dài

Trùi ui pạn floỏ lại thik tham ja hội nè lâu dài mới chít chứ. b ui tham gia tạm thời thui
àh wên cả nhà cho mình tja clb này nữa nha thỉh thoảg lên chém gió cho đỡ bùn hix hix

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

henngaygaplai04

Sơ cấp
hội này thành lập và hoạt dộng ở đâu vậy, t ở Vinh nè, có tham gia đươc ko vậy

vay sao, ta ko thử giao lưu kết bạn, bit đau lại ko đọc thân nua, thi hội này mở ra muc đich để thong cam và giup do nhau ma.

Sửa lần cuối:
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
chớp gì hả ông đói ơi, chớp nó đánh vào đầu là toi đấy :004:

ở thế các cụ ngày trước đi bộ đội đánh đồn mà ko có địch thì gọi là chiến tranh nữa hả em :004:
Tốt nhất là có địch mới đánh thì mới vui chứ hehe

dạo này tâm trạng ko đc tốt nên cứ say sưa là vui ah :004:

úi zoi ơi, chiêu PR này đc đấy nhỉ

đề nghị mọi ng trong hội độc thân để lại cái YM nhé
YM: quocdat3005

chú pits ơi! rượu chè say sưa quá nhỉ. không bít còn nhứo tơớianh em ko nữa. he......

Coi bộ anh Ken đang trong tình trạng " lắm mối mà tối vẫn nằm không". hiiiiiiiii. Cái này thì gay go rồi, ai biểu anh " chọn cả 2 người" làm chi. Không phải như quần áo mà để dành thay đổi hay trừ hao đâu anh. Nên nhắm mục tiêu vào 1 chị thôi, ví dụ như kemdua chẳng hạn.... :005:

he.......he.chuẩn. bác ken nhà ta quả này tha hồ mà chọn lựa với đắn đo nha.ha.ka....

các bạn ơi cho mình tham gia với. Mình xin hứa sẽ gắn bó với hội lâu dài

trời. còn hứa sẽ ở lại hội lâu dài cơ á. hic........bộ muốn độc thân mãi sao nhỉ????

hội này thành lập và hoạt dộng ở đâu vậy, t ở Vinh nè, có tham gia đươc ko vậy

vay sao, ta ko thử giao lưu kết bạn, bit đau lại ko đọc thân nua, thi hội này mở ra muc đich để thong cam và giup do nhau ma.

bạn ơi. hội anỳ ở Hà nội bạn à. hic.....tiếc ghê bạn lại ở tận vinh à

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
HN, HCM, Vinh, hay bất kỳ đâu tại VN thì đều có thể tham gia đc clb này các bạn nhé :d

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Mới vắng mẹt có 1 ngày mà các em thân yêu đã chém mình tan hết cả giáp. thôi đành cm lại mấy dòng ....
Yêu là phải biết đấu tranh nhưng em k thích đánh đồn có địch. Thôi thì như chị ngoc nói vậy trả anh tự do như thủa nào.:byebye::byebye::byebye::byebye:

Vậy à.Em ơi tự do anh Chưa bao h mất mà.Anh tôn trọng ý kiến của em.Em đã từng làm cho anh và chính bản thân mình cơ hội để thoát ra khỏi hội Độc thân, có những cung bậc cảm xúc thật khó quên nhưng sao h mọi thứ đã đi quá xa rồi thật tiếc phải ko em .Cuối cùng vẫn xin cảm ơn em....vì tất cả
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Khong-Yeu-Dung-Noi-Loi-Cay-Dang-AXN/IW6IOFEE.html

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
bác này dẻo mồm thiệt, chắc nhiều bạn gái phải biết!

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
chưa kịp nâng ly chúc mừng anh thì đã quay trở lại rồi, nhanh thế...:004:

Ken ơi xem thế nào đi chứ,phong độ thế cơ mà. lúc thì 2-3 cô, lúc thì tất cả đều bài bái bai là seo em....:004:

Tình đến tình đi. Quạ ơi điều đó bình thường mà chỉ cần làm sao bản thân ko bị điều đó ảnh hưởng thì .....lại rất nhiều em yêu thôi:004::004:.Bít đâu có em nào cả gan gọi điện nói Em yêu anh chứa ko phải là cm trên này thì sao.đùa thế thôi chứ tình yêu h ko khả thi lém

he.......he.chuẩn. bác ken nhà ta quả này tha hồ mà chọn lựa với đắn đo nha.ha.ka....

Cô nhầm rồi đấy anh chưa bao h phải qua đoạn này

Em KEN nhà ta qủa này vò đầu bứt tai roài hí hí

Còn yêu anh Ngọc sẽ ko hề nói vậy còn yêu anh Ngọc sẽ hiểu cho lòng anh. Anh Ken của ngọc bản lĩnh hơn ngọc nghĩ đấy

Sửa lần cuối:
H

henngaygaplai04

Sơ cấp
Mình đang cong tac tai Vinh city ne, ơ đây có thành lâp hội đôc thân thì phone cho mình với nha, sdt đây: 0976216696, thinh thoang cafe cafao nha!

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

sak. bác chưa qua giai đoạn này à. đáng nghi lắm nha.

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web

sak. bác chưa qua giai đoạn này à. đáng nghi lắm nha.
Thế ko tin à.bởi vì đến h phút này chưa bao h anh có cơ hội để đc qua đoạn đó.thế đấy

X

xuanthaibinh

Guest
10/1/11
0
0
0
35
hà nội
hihi

hic, tại sao mình comment lâu nay mà ko có hồi âm gì cả, mình rất quan tâm tới hội này mà

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
hic, tại sao mình comment lâu nay mà ko có hồi âm gì cả, mình rất quan tâm tới hội này mà
Bạn muốn hồi âm điều gì...một anh nào đó gọi điện mời cùng ra khỏi hội hay chỉ đơn giản là lời chào mừng bạn đã tham gia.Nếu bạn quan tâm tới hội vui lòng để lại thông tin hay gì đó đại loại thế để ai đó quan tâm tới bạn.Thanks

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Thế ko tin à.bởi vì đến h phút này chưa bao h anh có cơ hội để đc qua đoạn đó.thế đấy
ỏitời. bác ken nhà ta nói thiệt không đó??? không thể tin được

Bạn muốn hồi âm điều gì...một anh nào đó gọi điện mời cùng ra khỏi hội hay chỉ đơn giản là lời chào mừng bạn đã tham gia.Nếu bạn quan tâm tới hội vui lòng để lại thông tin hay gì đó đại loại thế để ai đó quan tâm tới bạn.Thanks

ghê ta. bác ken nhà ta sao nói bạn ý lạnh lùng thía. hic..........hic...

Sửa lần cuối:
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
ỏitời. bác ken nhà ta nói thiệt không đó??? không thể tin được

ghê ta. bác ken nhà ta sao nói bạn ý lạnh lùng thía. hic..........hic...

"Xin thề anh nói thật"em bít phim đó ko

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
"Xin thề anh nói thật"em bít phim đó ko

cóa. em có bít phim đó. nhưung sao bác. đừng nói với em là bác nói thật đó nha.ha......ha.

CÓa xem phim đó thì mí biết, KEN rất giống diễn viên Nam chính đó :004:

hé.hé...chị ngọc thiệt là tài tình. nói chuẩn quá à.ha....ha.....

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
cóa. em có bít phim đó. nhưung sao bác. đừng nói với em là bác nói thật đó nha.ha......ha.

hé.hé...chị ngọc thiệt là tài tình. nói chuẩn quá à.ha....ha.....

Anh chỉ kết mỗi câu tiêu đề bộ phim thôi còn nội dung anh chưa coi 2 em ạ.Ôi sao mình thấy tình yêu khó khăn quá

H

henngaygaplai04

Sơ cấp
Mình làm việc tại Vinh City, tình trạng đọc thân, rất muón tham gia hoi doc than tai Vinh. nếu thành lập hội đọc thân tai đay thì phone cho mình với nha: 0976216696. thanks

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Anh chỉ kết mỗi câu tiêu đề bộ phim thôi còn nội dung anh chưa coi 2 em ạ.Ôi sao mình thấy tình yêu khó khăn quá
Lại biện hộ lại chém gió, chỉ biết tiêu đề mà k xem phim, thế mà ku đòi chém chị :004:pó chân,

H

huongan84

Guest
20/4/11
0
0
0
40
ha noi
hi
Minh tham gia voi nha

Co khi hom nao cac ban trong nhom minh nen gap mat nhau nhi?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA